( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Age : 29
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Thanks : 2
▌Registration date : 24/05/2008

Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 7:26 am

Có thể,mình nghĩ hành động của Inu sẽ là ... là... Giết chết Kikyou chăng !? Hơi tàn nhẫn nhưng mình cảm thấy thế vì câu nói của Rubi_Moon : " Theo bạn, kết cục đó sẽ như thế nào, Koy chưa muốn nói vội, vì sợ sẽ hơi buồn. Vậy theo các bạn, Inu sẽ hành động như thế nào??? "
P/S:Bạn sai chính tả hơi nhiều đấy ^_^!
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyTue Jan 06, 2009 2:35 am

@miss: sai chính tả? Ko nhớ nữa, nhưng nếu có thì chỉ do đánh nhầm.

Đúng đấy, kết cục là Inu lao vào và dùng móng vuốt của mình giết chết Kikyou ( quá tàn nhẫn ).
Kikyou gục xuống, nằm ở đó một mình, còn Inu thì bế Kag đi đâu đó ( ko nhớ nữa, xem lâu quá rồi )
http://www.tsubasafc.go-forum.net
gnart_94
K.I.K.Y
K.I.K.Y
gnart_94

Nữ ▌Mảnh ngọc : 66
▌Thanks : 0
▌Registration date : 08/01/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptySat Jan 10, 2009 10:32 am

Đọc xong tức sôi người.Sao lại có những người nông cạn,thiểu năng đến nỗi nghĩ Kik như thế
Còn về cái clip.Ai xem mặc họ. Mình vẫn thấy yêu Kik và hiểu là được rồi:X:. Những đứa xem mà tin vào cái sự đặt điều đấy chỉ là bọn không có suy nghĩ,chẳng có quyền gì mà đánh giá Kik cả >:(
kinhhongtientu
K.I.K
K.I.K
kinhhongtientu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 37
▌Registration date : 01/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyMon Jan 26, 2009 3:07 pm

hít mấy cái clips tầm bậy tầm bạ!!!
hồi bữa cũng xem mấy cái của yutobe, hít chỉ thích xem mấy cái của Fen Kikyo thì , còn mấy cái của fen kagome thì khỏi nói!!!
Nhưng cũng thử đón xem kết cuộc của clip bạn nói thử đã, có phải là Inu đã rất hận Kikyo ko??? hay Inu tấn công Kikyo
Nè sẵn tiện hỏi luôn clip này là do fen của Kagome làm phải ko??? đọc sơ cốt truyện thấy phần thiệt thòi hình như là thuộc về Kikyo đó >_<

mới vừa đọc phần trích dẫn ở trên
Giờ mình vẫn còn bình tĩnh nè, hỏi một cách bình tĩnh thui
ko biết bạn trích pần này ở đâu thế?? có thể giới thiệu mình gặp mặt tác giả của bài viết này được ko?? mình đang đang... quên , đang nói lich sự mà , nhầm!!!
Có thể giới thiệu mình biết địa chỉ liên lạc được ko??? (Trúc giận đầu năm)

Được sửa bởi kinhhongtientu ngày Wed Feb 04, 2009 12:36 pm; sửa lần 1.
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyTue Jan 27, 2009 4:01 am

@kinhhongtientu: Rubi gọpp bài của bạn nhé, pót 2 bài liền mà nội dung chẳng có gì khác.
Không nên nói những từ ngữ như thế, bạn nhé.

Mấy cái đó chắc chắn là do fan Kag lập rồi, Fan Kag nói xấu Kik có phải là hiếm đâu nên cần gì phải tức giận thế ???
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyTue Jan 27, 2009 5:01 am

:) Tớ thấy nội dung của topic này khá là "nhạy cảm" cho nên tớ sẽ yêu cầu điều này :">

Yêu cầu các thành viên đừng "quá khích" :-SS Nhất là tớ vừa đọc xong bài của bạn kinhhongtientu ở trên kia :-S

Tớ đã fải bôi trắng T___T tớ đã rất muốn del đi ngay :| Nhưng nghĩ lại, cũng vì muốn tôn trọng bạn, nên tớ chỉ bôi trắng đi cho nó nhạt bớt :| Yêu cầu bạn không dùng những từ ngữ "thiếu lịch sự" nhíe :X Đồng thời yêu cầu bạn vào đọc topic "Nội quy" của box :)

Mong rằng từ nay về sau không có tình trạng này nữa >:D<

--------------------------------

Sự thực phải nói rằng Fan Kag nhiều lúc quá khích. Và cái kiểu của họ thấy Fan Kik nhà mình hiền lành nên nhảy sang bắt nạt cho "vui" =)) Tớ đã từng đi tham gia nhiều 4um :-j Trong đó cũng có những hội đồng FanKik. Họ thân thiện vui tính. Họ hiền lành yêu bình yên. Chứ tớ thề là hồi tham gia 4um NXBtrẻ, fan Kik chẳng bao giờ thò một ngón chân vào ngưỡng cửa của FanKag làm loạn, mà chỉ có FanKag tự nhiên sang gây gổ, bảo Kik như này Kik như nọ...

Không phải vì tớ là Fan Kik mà tớ nói những điều này, nhưng thực sự FanKik của chúng ta có tổ chức hơn FanKag. FanKik của chúng ta thực sự trong sáng-hoàn toàn. :) Tớ thực sự yêu KikyouFC :*

-- Tuy nhiên k fải FanKag nào cũng xấu :) Nói thật là, cho dù số đôg fanKag là anti-Kik, nhưg cũng một fần nhỏ trong họ luôn bênh vực Kikyou :) FanKik của chúng ta cũg nên như fần nhỏ của fanKag như vậy, neh? :) Cũng nên tôn trọng Kag như họ tôn trọng Kik của chúng ta :) Cũng hãy coi như đây là tinh thần của KikFC >:D<
Có thể là bạn ghét Kag thật đấy. Nhưng không nên vì quá anti-Kag, mà mất lòng tôn trọng với thần tượng của người ta. :-j [hiểu đơn giản: chửi gì thì chửi chứ đừng chửi quá :| "những ngôn từ tế nhị" có thể khiến mình bị tẩy chay đấy :|]

........................

chậc. T_T mỏi tay. T_T nói nhiều quá T_T
http://lyokofamily.nforum.biz
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyWed Jan 28, 2009 2:58 am

Uhm, công nhận là Shun nói đúng ^__^
Bây h mới biết là fan Kik hiền lành thế.
Koy ko thích tham gia mấy 4rum lớn lắm, mà chỉ thích mấy cái 4rum kiểu như Kik FC này thôi.
Mọi hành động khiêu khích chủ yếu là bắt nguồn từ Fan Kag, và hầu hết nếu có thì chỉ là Fan Kik chống đối lại ( khác trong truyện quá nhỉ ^__^ )
Chẳng hiểu sao mà hầu hết Fan Kag đều ghét fan Kik và ngược lại, thế nên chuyện anti-Kik vẽ ra cái Video đó thì cũng chẳng cso gì lạ, đơn thuần họ chỉ muốn "tâng" và protect sama của họ.
thế nên nếu muốn, chúng ta có thể làm 1 cái y hệt. Nhưng việc gì phải làm vậy đúng ko ?
Người ta muốn nói gì thì nói, nhưng chỉ cần chúng ta luôn tin tưởng và yêu quý Kikyou là được.
kikyou_sama
K.I.K
K.I.K
kikyou_sama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 20
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyFri Jan 30, 2009 7:30 am

clip anti làm xem xong chỉ tổ tăng xông =)) còn cái đoạn trích đóa thì chả wan tâm... fan Kag ko bit điều :nhang:
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptySat Jan 31, 2009 2:48 pm

tui thấy bạn kikyou-sama nói đúng. Nếu đã biết là đó antifan làm thì xem làm gì mệt lắm, tốn tiền dơn về còn tốn thời gian xem, còn mắc công tức nữa. Thiệt hại về mình mà thui, vốn Kik của mình không như mấy fan kag nói, mình biết là đủ ru2i, đừng mắc công cảm hóa mấy fan kag (tui làm rùi mà 0 có ăn thua). Chẳng phải người ta nói càm giải thích là càng che giấu hay sao?

http://board.truyentranh.com/index.php?showtopic=13209&pid=244488&mode=threaded&start=#entry244488
tui thấy cái link bạn Rubi dán lên thiệt là ngộ. vô là hi người đẹp mà có mấy thành viên chẳng đẹp chút nào, dám nói kik của mình này nọ. Thấy dùng từ "ả"là 0 xong với tui rùi đó, lại còn cười vào mặt Kik nữa.Đúng là không đẹp chút nào, chỉ được cái vẻ bên ngoài
kinhhongtientu
K.I.K
K.I.K
kinhhongtientu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 37
▌Registration date : 01/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyWed Feb 04, 2009 12:39 pm

SR mọi người!!!! Mình quá khích!!!!
Nhưng đọc xong chiệu hem nổi!!! trong lòng như lữa đốt!!! nên đã thốt những lời thiếu lich sự!!! mong mọi người thông cảm!!!
makoto_lovely_2008

makoto_lovely_2008

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 29/03/2009

Bài gửiTiêu đề: Aaaa Nguoi ta che^ Kikyou kìa huhu   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptySun Mar 29, 2009 10:08 am

:huh: :huh: :huh:
huhu ko bik ạ da doc ac' lam` clip che chi Kik ka` huhu c3
https://www.youtube.com/watch?v=u7QvIgxdBYA&NR=1
nua~ ne``
https://www.youtube.com/watch?v=aN3n5VRBoH8&feature=related(kai' ni` con` noi Kik co nhiu` boyfriend nua~ chu' :huh: )
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptySun Mar 29, 2009 10:36 am

Topic này bị trùng rồi bạn ơi, tớ merge vào với topic Tựa đề quá dài... nhé.
Thân :smi:
https://facebook.com/forsaken.serenade
trangcongchua
K.I.K
K.I.K
trangcongchua

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 24/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyMon May 25, 2009 10:26 am

nếu mà Inu mà giết Kikyou thì Inu quá phũ :)) :-j hãm >:P
mà Inu làm sao mà có thể nhẫn tâm giết Kikyou dc cơ chứ :O
cần xem xét lại cái clip đấy :((
http://360.yahoo.com/my_profile-_nsuX10ncbZlmyIaqTBAkufZyyY4jBDl
chuot nho
K.I.K.Y
K.I.K.Y
chuot nho

Nữ ▌Mảnh ngọc : 76
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 EmptyMon Feb 15, 2010 9:29 am

Đó là do một số fan thuộc dạng nói/ làm không nghĩ mà thôi, chứ fan kagome đa phần rất dễ thương và ăn nói khá đàng hoàng. Còn về cái clip kia thì chủ topic đừng wuan tâm, đó chỉ là do mấy anti fan làm thôi, số lượng mấy fan đó rất ít.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^   Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^ - Page 2 Empty

Tựa đề quá dài, vào thử khắc biết ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2