( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Theo bạn ai thích ở bên Inu?_ Hay Inu yêu ai hơn
Kikyou
Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Vote_lcap76%Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Vote_rcap
 76% [ 54 ]
Kagome
Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Vote_lcap24%Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Vote_rcap
 24% [ 17 ]
Tổng số bầu chọn : 71

Tác giảThông điệp
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Age : 30
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Jun 21, 2008 1:40 pm

nếu chỉ đc chọn một thì mình chọn kag bởi với inu kik chỉ là quá khứ đau buồn mà inu ko thoát khỏi đc . Kag là kiếp sau của kik hay nói là một kikyou xuất hiện để làm nhưng việc mà kiếp trước cô chưa làm đc ( thông cảm vì đó là sự thật ko thể chối bỏ mình cũng chịu đành nói vậy)
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Age : 29
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Jul 19, 2008 9:06 am

Hơ hơ...
Cái vấn đề này rất khó nói T__T

Theo tớ thì ai cũng muốn ở bên Inu, nhưng nếu yêu Inu nhiều hơn thì chắc là Kikyou. :|

Cô ấy yêu Inu đến mức có thể lôi kéo Inu xuốg địa ngục, và không muốn oán hận kiếp trước của mình nữa cơ mà T__T
http://lyokofamily.nforum.biz
meisou_chan
K.I.K.Y
K.I.K.Y
meisou_chan

Nữ ▌Mảnh ngọc : 71
▌Age : 26
▌Location : Neverland
▌Thanks : 0
▌Registration date : 11/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyWed Jul 23, 2008 2:30 pm

Mình nghĩ Inu dù sao vẫn iu Kik hơn
1 phần vì vậy,1 phần vì mình là crazy fan của Ki nên đương nhin rùi
CoolBaby
K.I
K.I
CoolBaby

Nữ ▌Mảnh ngọc : 17
▌Age : 26
▌Location : Nơi ánh sáng chan hòa khắp mặt đất.
▌Registration date : 07/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyFri Aug 08, 2008 3:01 am

Vote cho Kikyo , với em tình iu giữa Inu và Kik_sama là đẹp nhất !
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Aug 09, 2008 2:16 pm

Cái này tui nghĩ bảng thân inu cũng không bít mình yêu ai hơn. Tui nghĩ inu yêu KAG HƠN, nhưng tui vẫn vote cho Kik, vì tui love chị. Lý do mà tui thấy như vậy là nêu lúc Inu bị kéo xuống địa ngục, thì Inu nghe tiếng Kag, vậy thành ra mà hắn bỏ Kik của chúng ta, và một lí do nữa là, kết thúc nếu còn yêu kik thì tại sao lại ĐÁM CƯỚI VỚI KAG
ngoinha_hoahong
K.I
K.I
ngoinha_hoahong

Nữ ▌Mảnh ngọc : 16
▌Age : 31
▌Registration date : 12/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyTue Aug 12, 2008 2:59 pm

hổng biết nữa, thích cả hai!!!!!!!!!(mình cũng bắt cá hai tay hehe)
Nhưng thật sự mà nói Inu nên ở bên Ka hơn. Bởi bên Ka mới thấy inu cười.
Thường thì khi nhớ đến Ki thì nỗi nhớ đó luôn đi đôi với nỗi ray rứt ngày xưa, inu cảm thấy có lỗi và trách nhiệm của mình với Ki. Inu yêu Ki thật lòng và bây h cũng vậy nhưng vấn đề là nó quá trắc trở, mệt mỏi và rắt rối khi có thêm sự xuất hiện của Ka. Ở đây ko thể nói Ka là vật cản mà chính Ka cũng bị rơi vào vòng xoáy đó. Cuộc tình tay ba ấy mà!!!!!!!!!
H3llJ3oy
K.I.K.Y
K.I.K.Y
H3llJ3oy

Nam ▌Mảnh ngọc : 73
▌Age : 32
▌Location : thành phố của thiên thần và ác quỷ
▌Thanks : 1
▌Registration date : 20/04/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Aug 16, 2008 7:59 am

hơ hơ,theo mình đây ko hẳn là 1 câu hỏi chính xác bởi vì dù kik và kag là 2 người nhưng thực tế chỉ là 1 người,và nếu là 1 người thj` người đó là kik bởi kik mới chính là con người của thế giới inu đang sống chứ ko phải "ai kia"
gnart_94
K.I.K.Y
K.I.K.Y
gnart_94

Nữ ▌Mảnh ngọc : 66
▌Registration date : 08/01/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySun Jan 11, 2009 9:27 am

Cả 2 đều thích ở bên inu cả
Nhưng mà chắc là inu yêu kag hơn rồi,đọc thì thấy thế,sự thật luôn luôn phũ phàng :huh:
Còn đã là fan Kik ai chả muốn sama của mình hạnh phúc, tôi cũng thấy Kik thích hợp với inu hơn kag nhiều. Nhưng mà làm thế nào được :-??
Thôi thế nào thì vẫn vote cho Kik :X
kinhhongtientu
K.I.K
K.I.K
kinhhongtientu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 37
▌Registration date : 01/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyWed Jan 21, 2009 1:50 pm

Chỉ yêu thích Kikyou thui thì làm sao chọn Kagome được!!
Với lại Kikyou yêu Inu lắm lắm , Inu cũng yêu Kikyou lắm lắm mà!!! cho dù sau này có đổi thay!!!
kikyo123
K.I
K.I
kikyo123

▌Mảnh ngọc : 14
▌Registration date : 21/03/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Mar 28, 2009 4:06 pm

theo tui thi` inu love Kag hon Kik . Nhung me` rui thix Kikyo hon
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySun Mar 29, 2009 8:53 am

kikyo123 đã viết:
theo tui thi` inu love Kag hon Kik . Nhung me` rui thix Kikyo hon

WARNING: Spam và viết bài không dấu :) Tớ để đây làm gương, không del nhé :)
http://lyokofamily.nforum.biz
kikyo123
K.I
K.I
kikyo123

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySun Apr 12, 2009 10:57 am

theo mình nghĩ thì Inu yêu cả 2 người nhưng chắc inu yêu kikyou nhiều hơn kagome
trangcongchua
K.I.K
K.I.K
trangcongchua

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 24/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyMon May 25, 2009 10:10 am

đương nhiên là kikyou zồi :) kagome k xứng đáng [-x làm sao mà sánh đc với kikyou cơ chứ :-j
http://360.yahoo.com/my_profile-_nsuX10ncbZlmyIaqTBAkufZyyY4jBDl
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyFri Aug 14, 2009 8:09 am

*cắn răng,lưỡi,nướu*=((
đành bầu cho Kag zậy :-w ,vì cho dù Kik đến trước nhưng họ ko có thời gian quấn quýt lấy nhau,dù sao thì Kik sống lại cũng là người bằng đất cả,cũng là người đã chết rồi.Thực za thì,tập cuối cũng là hình ảnh Kag lấy Inu mà thoy TToTT
(bà Rumiko ác wá,ít ra cũng để mấy fan nhìn Kik lần cuối trong tập cuối chứ,chết đã đành :nhang: )
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Sep 05, 2009 12:12 pm

mình bầu cho cả hai vì ko rõ cai thằng cẩu đó nghiêng về ai. Theo mình thì như nhau vì ko thể phủ nhận rằng inu đã quên kik và ko có tình cảm với kag

Mình cũng đồng ý với Cẩu
http://kikyoufc.forum0.net
kikyo123
K.I
K.I
kikyo123

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Sep 19, 2009 5:18 pm

nghĩ đi nghĩ lại thì cả 2 đều yêu Inu cả và Inu cũng bắt cá 2 tay luôn. Tình yêu thật phức tạp c3
Stormbringer82190
K.I
K.I
Stormbringer82190

▌Mảnh ngọc : 18
▌Registration date : 05/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySun Sep 20, 2009 11:37 am

Theo như mình thấy thì tình yêu của Inu dành cho Kagome bắt đầu bằng việc cậu nhận ra Kagome khá giống Kikyou và là kiếp sau của Kikyou. Nếu theo vậy mà nói thì có lẽ Inu yêu Kikyou hơn chăng? :-??
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Nữ ▌Mảnh ngọc : 63
▌Age : 28
▌Location : ngôi nhà của gió
▌Thanks : 1
▌Registration date : 12/11/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyTue Dec 08, 2009 3:43 pm

Các bạn fan Kik hay vote theo cảm tính nhỉ :(. Mình là fan Kik nhưng cũng fai? công nhận 1 sự thật fu~ fang` rằng Kik quá lép vế so với cô bạn Kagome kia. InuYasha lun ưu tiên Kagome là No.1, chuyện j` cũng cứu Kagome trước, Kik từ từ tính sau. Có thể do Kagome ko có khả năng tự bảo vệ, hoặc cũng có thể cô ấy còn sống nên sinh mạng cô ấy đáng quý hơn Kik. Nhưng dù sao thỳ Inu vẫn chẳng thể we^n Kik, Inu muốn Kik ra đi để ko fai? cam chịu đau khổ ( nguyên văn là I don't want her endure ín sorrow), nhưng hắn cũng khóc chứng tỏ Inu cũng quý mạng sóng của Kik lắm ( xem như an ủi cho fan Kik chúng mìng zỵ ha). Vote choa Kagome
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyWed Dec 09, 2009 2:45 am

Theo mình thì Inuyasha yêu Kikyou nhiều hơn!
Thứ nhất Kikyou là người phụ nữ đầu tiên mà Inuyasha yêu quí
Thứ hai Kikyou là người phụ nữ yêu Inu nhất, chấp nhận hi sinh vì Inu(kể cả chết)
Thứ ba là Inuyasha đã thề sẽ luôn bảo vệ Kikyou
Mình cho rằng Inuyasha chọn Kagome là vì lúc đó Kik đã chết,và, Inu cho rằng Kagome là Kik
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
hoathuytien_7586
K.I.K
K.I.K
hoathuytien_7586

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Age : 33
▌Location : 159/5 Ngô Quyền P.6,Q,10
▌Registration date : 01/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyFri Jan 01, 2010 3:42 am

Mình phải buồn bã đối mặt sự thật khi khow rằng Inu thương Kagome nhìu hơn thương Kikyo.Chẳng hiểu sao Inu lại chọn Kagome chứ ko phải Kikyo ta? :[ :-?? :(( :huh: :s: c1
http://hoaorthuytien.myblogland.com
nana

nana

▌Mảnh ngọc : 3
▌Registration date : 24/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyMon Jan 25, 2010 8:33 am

helin_07 đã viết:
Nói gì lạ, kể cả tớ là fan kik nhưng vẫn phai chấp nhận sự thật là tên inu yêu kag hơn kik . Với kik inu cảm thấy tội lỗi hơn là yêu , cậu ta chỉ thương hại kik cảm thấy mình có lỗi vì đã làm tổn thương kik mà thôi (muốn khóc quá TT^TT)
Mình không nghĩ vậy. inuyasha không phải thương hại mà thật sự yêu kikyou, muốn trở thành người để sống bên kik suốt đời. trong những tập đầu lúc kaede hỏi inu giữa inu và kik đã xảy ra chuyện gì, lúc đó inu nhớ lại và đã nghĩ "lúc đầu ta chỉ muốn cướp ngọc tứ hồn, nhưng rồi ta nhận ra điều duy nhất mà ta quan tâm chỉ là kikyou mà thôi".và có khúc inu biến thành người nằm lên chân kag đã nói "mùi của cô rất dễ chịu", đó là vì mùi của kag gần giống mùi của kik, và lúc inu không nhìn thẳng mặt kag, cô đã nghĩ vì mình giống kik mà inu hận kik nên không muốn nhìn mặt mình nhưng khi inu ngẩng lên nhìn kag thì kag đã hiểu đó ko phải ánh mắt căm hận mà là yêu thương sâu sắc. vào lúc đó hiểu lầm vẫn chưa được giải tỏa nghĩa là inu tưởng kik đã phản bội mình nhưng vẫn yêu cô,như vậy đủ thấy inu yêu kik biết chừng nào. bạn dám nói inu thương hại kik thì bạn ko thể tự xưng là fan của kik được, vì bạn đã ko xem kĩ những đoạn tình cảm của kik và inu, ko hiểu được tình yêu của họ. có 1 đoạn lúc kik bị nar hại thì gặp được inu, lúc biết chuyện nar cũng yêu kik inu đã ôm chặt kik và nói "tôi ko cho phép hắn được gặp kikyou nữa, tôi ko cho phép hắn được nghe thấy giọng nói của kikyou nữa" rồi kik nói "trên thế gian này ngoài inuyasha ra ko ai có thể chạm vào 1 sợi tóc của tôi cả" inu đã ghen như thế đấy. inu còn nói với kik" bất cứ khi nào kikyou cần hãy gọi tôi" nghĩa là chỉ cần kik gọi thì dù ở đâu inu cũng sẽ tới.và inu đã nhiều lần đề nghị kik cùng đi với mình nhưng kik từ chối vì cô hiểu rằng dù có đi chung cô và inu cũng ko có tương lai, cô ko tranh giành với kag và ko muốn phá vỡ tình bạn giữa inu và những người khác, kik thật cao quý, không như kag lanh chanh, bộp chộp, ưa ganh tỵ với kik.thử hỏi nếu kik đi chung thì kag làm gì có cơ hội phát triển tình cảm với inu. vì tình cảm của inu và kag là dựa trên nguyên tắc "lửa gần rơm lâu ngày cũng cháy"do 2 người lúc nào cũng ở bên nhau và do ý đồ của bà tác giả mà thôi, chứ inu yêu kik sâu đậm như vậy sao có thể dễ dàng thay lòng, dù đã 50 năm trôi qua nhưng đối với inu thì đó chỉ là 1 giấc ngủ. lúc kik sắp chết inu đã khóc, lần đầu tiên trong đời inu đã khóc và inu đã hôn kik, làm gì có ai vì thương hại mà muốn hôn người khác, inu muốn hôn kik chỉ bởi vì inu yêu kik mà thôi. sau khi kik chết inu rất đau khổ và muốn chết theo kik nữa, tuyệt đối ko có ai vì hối hận, vì thấy có lỗi mà muốn chết theo người khác đâu. MÌNH KHẲNG ĐỊNH INU YÊU KIK. còn việc inu đến với kag theo mình là vì kag cũng là 1 cô gái tốt, kag đang đau khổ và vì inu cũng yêu kag nữa. 1 người cùng lúc yêu 2 người cũng đâu phải là chuyện lạ chỉ là nhân duyên sẽ đẩy người đó đến với ai thôi và trong trường hợp này vì kik đã chết nên kag được hưởng. inu đã ko thể bảo vệ được cô gái mình yêu nên đã muốn chết theo nhưng nhìn thấy kag cũng đang đau khổ vì mình nên anh đã cố gắng vượt qua nỗi đau đó, inu chọn cách sống để bảo vệ kag làm cho kag hạnh phúc vì kag cũng là 1 trong 2 người con gái mà inu yêu, đã ko thể bảo vệ 1 người anh càng ko thể làm người còn lại đau khổ. Mình tin rằng dù ở bên kag nhưng suốt đời inu cũng ko bao giờ quên được kik, vì kik là mối tình đầu và vì inu đã yêu kik sâu đậm(lúc đầu inu có cảm tình với kag vì kag có gương mặt và mùi hương hơi giống kik đó thôi). Mình viết có hơi lộn xộn vì mình nghĩ gì viết nấy thôi mong các bạn đừng bắt lỗi nha. Mình còn muốn viết 1 bài cảm nhận về kik nữa nhưng mỏi tay quá rồi, nếu mà nói về kik thì mình nói cả năm cũng ko chán. Tuy kik chỉ là nhân vật truyện tranh nhưng mình cảm thấy kik rất thật, kik là thần tượng của mình, xinh đẹp, dịu dàng, điềm tĩnh, thông minh, sắc sảo vv…lúc đầu mình coi inuyasha vì thấy hay sau thì coi chỉ vì thích kik, tập nào có kik là mình mừng rơn, coi cả ngày còn tập ko có kik chỉ coi lướt thôi. Từ sau khi kik chết mình ko còn muốn coi nữa nhưng vì lỡ coi tới tập 47 rồi nên đành ráng coi luôn mấy tập cuối thôi. Nếu mình được viết đoạn kết thì mình sẽ dùng ngọc tứ hồn làm kik sống lại, sau đó cho inu và kik kết hôn, kag dự đám cưới 2 người xong thì trở về thế giới hiện đại, hihi vậy mới hay chứ. Đối với mình kik luôn là NO1.

Được sửa bởi nana ngày Mon Jan 25, 2010 9:00 am; sửa lần 1.
nana

nana

▌Mảnh ngọc : 3
▌Registration date : 24/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyMon Jan 25, 2010 8:58 am

long-forgotten soul đã viết:
Kikyou thật sự là ko hề có 1 cái happy ending nhỉ? chết thì quái j là hạnh phúc đâu. những ng còn lại thì an nhàn cả rồi, hạnh phúc cả rồi. tủi cho Kikyou-sama quá. nhưng tập cuối hơi kì kì nhỉ, cho kag quay lại thời chiến chẳng khác nào là thay thế kik thôi, cô ta là ng của thời hiện đại cơ mà. rốt cuộc cũng là 1 hình bóng lấp vào thôi sao? ko phải vì thik thú j với kagome mà là tớ chỉ muốn trên đời này chỉ có một mình Kikyou mà thôi. trg thời chiến quốc chỉ có 1 cô gái có khả năng thanh tẩy ngọc tứ hồn, thời chiến quốc là của Kikyou....
mình cũng thấy vậy đó kag bận bộ đồ giống kik nhìn thấy mà ghê, xấu xí, ko hợp chút nào, cũng còn an ủi là cuối cùng inu đã ko trở thành con người vì lời hứa đó chỉ dành cho kik mà thôi.kag là kiếp sau của kik thì nên an phận trở về thế giới của mình mới đúng chứ, cớ sao lại quay về thời đại của kik, cướp hồn phách kik( ở thời đại của kik thì hồn phách đó đương nhiên là của kik), cướp người yêu của kik, cướp công việc của kik, đúng là ko ưa nổi.thử tưởng tượng vài chục năm sau kag già khằn như bà kaede thì inu vẫn còn trẻ trung phơi phới, đợi kag xuống lỗ rồi inu lại đi yêu người khác thôi kaka.
Kasumi

Kasumi

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptyTue Feb 09, 2010 3:38 pm

hix...Tớ iu Kikyou nhìu nhìu lém.Tớ mê truyện Inuyasha lém,nhưng giờ bỏ rồi,không đọ nữa vì cứ thấy Kagome ở bên inu ,con Kik thì phải lặng lẽ đau khổ là tớ tức không chịu được.Tớ lỡ tay xé mất mấy quyển rùi đó...:( Tớ đã viết 2 quyển truyện về Kik (hết 2 quyển sổ dày đó :) )
Tớ yêu và thương Kik nhiều nhiều... email của tớ la co_be_co_don_101 ^^ .Ai yêu Kik được nhiều như tớ(ghét Kagome nữa )thì add nik chat nha !Chúng mình cùng nc ...iu cả nhà nhìu!! Chúc cả nhà năm mới zui zẻ
meo den

meo den

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 13/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Feb 13, 2010 10:30 am

Tớ không thể không chấp nhận sự thực đau lòng này : inuyasha yêu kagome nhiều hơn kikyou . Vì thế nên là vote đại cho kagome vậy (mình cũng không ghét cô ấy)
À quên, mình là thành viên mới, mong được mọi người chiếu cố.
chuot nho
K.I.K.Y
K.I.K.Y
chuot nho

Nữ ▌Mảnh ngọc : 76
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 EmptySat Feb 13, 2010 4:06 pm

Mình thấy inuyasha yêu kagome nhiều hơn yêu kikyou. Có lẽ với kikyou chỉ là sự hối hận vì năm xưa không tin tưởng cô ấy, còn với kagome là tình yêu được xây dựng từ tình bạn chân thành, sự quan tâm và giúp đỡ lẫn nhau, niềm tin lâu ngày tạo thành, cho dù đó là tình cảm của tuổi học trò, tình cảm chưa chín chắn thì đó cũng rất trong sáng và đáng yêu. Còn với kikyou thì đó là tình yêu sét đánh, là do hoàn cảnh hai người cùng cô đơn tạo thành nên không bền vững là điều không thể trách ==> đành ngậm ngùi vote cho kagome.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome - Page 2 Empty

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next