( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Nên có nhóm này hay không?
Có;
Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Vote_lcap85%Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Vote_rcap
 85% [ 23 ]
Không
Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Vote_lcap15%Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Vote_rcap
 15% [ 4 ]
Tổng số bầu chọn : 27

Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Vide
Bài gửiTiêu đề: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySat Sep 22, 2007 9:52 am

Như tiêu đề,trong topic này chúng ta sẽ bàn về nhóm hoạt động thực tế.
Nhóm hoạt động thực tế là gì?
KikyouFC chúng ta từ trước đến nay vẫn chỉ hoạt động trên mạng.Chính vì thế,chúng ta đã bỏ lỡ rất nhiều hoạt động thú vị như Cosplay hay offline.Do vậy,tớ nghĩ nếu có một nhóm hoạt động thực tế thì thật tuyệt*chớp chớp* Nhưng đó chỉ là ý kiến chủ quan của tớ.Vậy nên tớ lập poll,xem ý kiến mọI ngườI thế nào.Nếu mà có nhóm này thì FC nhà ta tha hồ mà off,nhỉ.
:*:*:*
https://facebook.com/forsaken.serenade
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySat Sep 22, 2007 1:22 pm

nên chớ.
con cũng muốn gặp các fan kik khác lắm. nếu có nhóm thực tế thì càng hay ^^
http://www.trantk826.tumblr.com
Bin^-^1995

Bin^-^1995

▌Mảnh ngọc : 3
▌Thanks : 0
▌Registration date : 20/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySun Sep 23, 2007 7:19 am

Em nghĩ cũng nên làm 1 nhóm thực tế , nhưng còn fải xem thời gian rảnh của các mem thế nào đã .
http://360.yahoo.com/kimjojo9x
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Age : 27
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySun Sep 23, 2007 10:12 am

cháu nghĩ là nên ạh :geek: Thế thì các mem sẽ thân zới nhau hơn :albino: nhưng chia làm mấy phần thế kô :| nhìu ng` ở nhìu nơi sao mà gặp hết đc :|chả lẽ ng` kó ng` ko àh :|
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyMon Sep 24, 2007 6:35 am

Chúng ta sẽ chia 2 khu vực,TpHCM và HN.Các nơi khác tùy thuộc vào số mem.Muh Chuối đi Acctive Expo07 chả thấy ai cos kik cả,nếu có cái nhóm này thì chắc lúc nào cũng sẽ có ng` cos kik hah!
Jasmine
K
K
Jasmine

Nữ ▌Mảnh ngọc : 9
▌Age : 44
▌Registration date : 17/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyMon Sep 24, 2007 8:31 am

Tớ thuộc khu vực HCM cũng muốn tổ chức một buổi off nhỏ (khoảng 3 đến 10 người) tại một công viên nào đó, thời gian cố định sẽ là ngày Chủ Nhật ai cũng rảnh.

Buổi off này sẽ có phần cosplay, và cosplay thành ai có lẽ mọi người đều biết nhỉ. Nếu được thì lôi một thằng con trai cao 1m60 trở lên để cosplay Inuyasha (đương nhiên là tớ có bộ cosplay Inuyasha rồi mới dám nói như thế, chỉ còn người thì ko có). Tớ đảm bảo là tớ cosplay Kikyou 8) He he he...

Kế họach là như thế. Xác suất thực hiện được là 3% '____'
Natsumi_Akimoto
K.I.K
K.I.K
Natsumi_Akimoto

Nữ ▌Mảnh ngọc : 30
▌Location : "Nơi những cơn mưa rào không bao giờ dứt..."
▌Registration date : 19/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyTue Sep 25, 2007 2:32 pm

Nên chứ.Nhóm hoạt động này có thể tổ chức các buổi offline,cosplay,vv và vv
http://360.yahoo.com/pussy_kitty.cat_waxdoll
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyWed Sep 26, 2007 5:45 am

Nói chung là có nhóm này rồi nhá,há há
Về việc off tại TpHCM thì xem chi tiết tại đây
L
K
K

▌Mảnh ngọc : 5
▌Registration date : 01/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyMon Oct 01, 2007 3:08 am

Chuối Đen đã viết:
Iem ở tuốt tận Đà Nẵng thì làm sao tham gia họp offline với mọi người được. Đi HN lẫn HCM đều xa, mà làm sao pp mm em cho đi. Có ở ĐN đây còn chưa chắc, huống hồ... Em ko phản đối việc thành lập nhóm, nhưng nếu em muốn tham gia cùng mọi người thì làm sao???
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyMon Oct 01, 2007 12:51 pm

L đã viết:
Chuối Đen đã viết:
Iem ở tuốt tận Đà Nẵng thì làm sao tham gia họp offline với mọi người được. Đi HN lẫn HCM đều xa, mà làm sao pp mm em cho đi. Có ở ĐN đây còn chưa chắc, huống hồ... Em ko phản đối việc thành lập nhóm, nhưng nếu em muốn tham gia cùng mọi người thì làm sao???
hì như kô Chuối nói ấy nếu mà có nhìu ng` ở Đà Nẵng thì họp off ở đấy lun :D nhưng hình như là đa số ở TPHCM zới lại HN là nhìu :|
tinhduyen999
K.I.K.Y
K.I.K.Y
tinhduyen999

▌Mảnh ngọc : 92
▌Registration date : 05/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyWed Oct 10, 2007 6:48 am

Nên làm thì hay hơn!Ủng hộ ;;)
kikyou_hime93
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
kikyou_hime93

Nữ ▌Mảnh ngọc : 143
▌Age : 30
▌Registration date : 10/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyWed Dec 26, 2007 4:45 am

mình cũng đồng ý, nhưng có lẽ là nên làm vào đầu hè vì lúc đó các mem đều rảnh mà, hơn nữa nên làm vào ngày thường vì vào ngày nghỉ các papa mama sẽ quản lí kĩ lắm đấy.
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyWed Dec 26, 2007 11:35 am

kikyou_hime93 đã viết:
mình cũng đồng ý, nhưng có lẽ là nên làm vào đầu hè vì lúc đó các mem đều rảnh mà, hơn nữa nên làm vào ngày thường vì vào ngày nghỉ các papa mama sẽ quản lí kĩ lắm đấy.

Nếu có off thì có lẽ đợi đến sang năm :huh: Vì thời gian này đang ráo riết thi HK+tổng kết nên khó mà hoạt động j` dc.Tuy nhiên nếu có tổ chức thì tớ nghĩ nên vào ngày nghỉ hay hơn và ngày thường di học nhiều lắm,lại trái h,khó lòng đông đủ dc^^
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Age : 31
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyThu Dec 27, 2007 4:35 am

mình cũng đồng ý.nhưng lúc nãy không đọc kĩ nên chọn ô không .Sorry nha!
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySun Feb 03, 2008 10:39 am

Thế ở Hà Nội thì làm sao hả bạn? Tớ rất muốn gặp các fan của Kikyou để bàn luận đủ thứ chuyện về Kik, chứ bạn tớ toàn fan của Kagome hok hà!!! :huh:
http://www.tsubasafc.go-forum.net
Len
K.I.K
K.I.K
Len

Nữ ▌Mảnh ngọc : 30
▌Location : [Một ngôi nhà gỗ nhỏ]
▌Registration date : 08/03/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySat Mar 08, 2008 11:45 am

Dù sao nếu các bạn có tổ chức mà chỉ tổ chức ở HCM và HN thì có nhiều mem ko đi đc đâu!
Dù có thik đi chăng nữa thì ai có xiền mà tới chỗ off khi ở quá xa như tớ thế này chứ!
kikyou_hime93
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
kikyou_hime93

Nữ ▌Mảnh ngọc : 143
▌Registration date : 10/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptySat Mar 08, 2008 3:13 pm

bạn Len nói vậy là bạn ở một tỉnh thành nào đoá chứ hok ở Hà Nội và tp HCM àh ? Nếu mà HN và tpHCM quá xa nơi bạn ở thì có phải bạn sống ở miền Trung hok ???
Akemi_Miyano
K.I
K.I
Akemi_Miyano

Nữ ▌Mảnh ngọc : 10
▌Age : 28
▌Location : Nơi âm u nhất trái đất...
▌Registration date : 13/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyFri Jun 13, 2008 7:30 am

Em thấy nếu được hoạt động thực tế thì mọi người trong FC có thể xích gần nhau hơn,dễ bàn luận và nói chuyện với nhau hơn nhưng có một số bạn rất bận nên nếu tổ chức thì cần tổ chức vào ngày mà tất cả đều rảnh.
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyWed Jun 18, 2008 5:11 am

Thật sự alf thế, nhưng thời gian nào mới alf quan trọng.
Hết hôm nay thì được rồi, đi đâu nhớ gọi 1 tiếng, Koy đi liền ^0^
P/S: Đợt này cso nhieùe mem mới quá nhỉ, lâu lắm không lên thấy lạ quá =_=
http://www.tsubasafc.go-forum.net
meisou_chan
K.I.K.Y
K.I.K.Y
meisou_chan

Nữ ▌Mảnh ngọc : 71
▌Age : 26
▌Location : Neverland
▌Registration date : 11/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyFri Jul 18, 2008 11:01 am

Ưm
Mình nghĩ là ko (thể)
Vì mình có 2 điều ko thể ấy:
1.Ko thể đi đc
2.(lí do nì wan trọng nài)Có những mem ở Hà Nội,có mem lại ở Tp.HCM or Hải Phòng(như mình nè).Nên mình nghĩ việc nài là hem thể
Nói chung là có cũng tút mà ko có cũng uki hết
Love-kikyo-forever
K.I.K
K.I.K
Love-kikyo-forever

Nữ ▌Mảnh ngọc : 48
▌Age : 28
▌Thanks : 1
▌Registration date : 25/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? EmptyFri Sep 12, 2008 11:56 am

Ý mình cũng zống ý meisou_chan zậy.
Sao cũng đc,nhưng mà hiện zờ mình đang ở Đà Lạt.Ko tham za đc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?   Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không? Empty

Nhóm hoạt động thực tế,nên hay không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang