( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Julier_Samedi
K.I
K.I
Julier_Samedi

▌Mảnh ngọc : 12
▌Age : 29
▌Location : Vũng tàu
▌Thanks : 0
▌Registration date : 20/12/2009

Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyTue May 18, 2010 12:51 pm

Vì kik xinh đẹp, phong cách hơi bị cool cool, ngầu ngầu => mình cực kì kết những ngưôi như vậy dù họ là người tốt hay ngươì xấu
Ngoài ra còn vô vàn lí do khác nhưng kể hết thì đến Teết mất
Tóm laị : I have always loved you kikyo-san !!!!!!!!!!!!!!!
inu yasha and kikyou
K.I.K
K.I.K
inu yasha and kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 42
▌Age : 23
▌Thanks : 1
▌Registration date : 15/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 2:27 pm

tôi đã nhìn vào em và thấy được con người em ,em luôn tỏa sáng như một ánh hào quang nhìn khuôn mặt của em tôi đã hiểu được nổi buồn của em
tôi thật hèn nhát vì tôi nghĩ sẽ chăng ai giống tôi -thích kikyou đâu
nên tôi đã cố gắng xóa đi hình ảnh của cô ấy nhưng càng xóa đi hình ảnh ấy tôi lại choáng ngộp hình ảnh của em
khi biết đã có người thích kikyo giống tôi tôi đã đủ dũng cảm
để xem tiếp bộ phim và dần tìm ra trang web nàyhttps://kikyoufc.forumvi.com/
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Jul 29, 2010 3:19 pm

Nếu nói lý do vì sao mình yêu quý một thứ gì đó thì thật sự rất khó nói . Khi được hỏi câu hỏi này mình đã ngồi ngẫm nghĩ rất lâu . Mình thik Kik , yêu Kik vì tất cả mọi thứ , vì vẻ đẹp thuần khiết của cô , vì tâm hồn trong sáng , thánh thiện của cô . Cô k như những người con gái bình thường khác , cô có cái gì đó thật đặc biệt , ấn tượng tôi ngay từ cái nhìn đầu tiên ....
Cô có một vẻ đẹp trong sáng , mái tóc đen dài cùng đôi mắt sâu thẳm phảng phất nét buồn bã . Bên trong cô như hiện lên hai tính cách : mạnh mẽ , độc lập , kiên cường đối mặt vs nan nguy mà k lùi bước nhưng cũng rất hiền từ , dịu dàng , hay quan tâm cho người khác ....Yêu sự dứt khoát trong từng bước chân cô đi , yêu tình yêu chân thành mãi mãi k đổi cô dành cho Inu , yêu sự thủy chung , cái thông minh , sáng suốt trong suy nghĩ ...... Ngưỡng mộ cái cách cô chăm sóc bệnh nhân , chơi đùa vs lũ trẻ thật nhân hậu và trong sáng biết bao.....Yêu tất cả những gì thuộc về cô.....Ngay đến cái tên Kikyou tôi cũng yêu k đơn giản vì nó đẹp mà còn vì nó rất ý nghĩa ( biểu tượng cho " tình yêu vĩnh cửu )............Yêu cô ngay từ cái nhìn đầu tiên . Đối vs tôi cô luôn hoàn hảo cả về vẻ đẹp lẫn tâm hồn..........
LOVE KIKYOU....................
uocmos
K
K
uocmos

▌Mảnh ngọc : 8
▌Registration date : 12/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Aug 12, 2010 7:24 am

mình cũng chẳng biết là mình thích kikyo ở điểm nào nữa. lần đầu tiên mình xem phim thấy kikyo là mình đã thích rồi , không biết vì sao? mỗi lần thấy kikyo buồn mình cũng buồn theo, tại sao cô ấy luôn sống cho người khác? sống cũng cứu người, đến chết cũng cứu người. mình cứ xem đi xem lại cảnh kikyo ra đi nhưng trong đầu cứ nghĩ tại sao? tại sao cô lại phải chết? phải chăng cái chết sẽ chấm dứt tất cả và cô sẽ được thanh thản trong tâm hồn?
[Inu-Yasha]
K.I.K
K.I.K
[Inu-Yasha]

Nam ▌Mảnh ngọc : 42
▌Age : 28
▌Thanks : 3
▌Registration date : 09/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Aug 12, 2010 8:12 am

Có cái này bên Acc vì nó giống tình cảm tôi dành cho Kikyou sama nên đăng lên có gì ko ổn xin cảm thông

Có nhiều người ko thích Kikyo, thậm chí ghét và nguyền rủa cô ấy là độc
ác, là quỉ dữ...Nhưng đối với tôi, Kikyo mãi mãi vẫn là một thiên
thần_dù đôi cánh màu trắng đã nhuốm bẩn máu tanh.
Ân1 tượng đầu
tiên của tôi về cô là ngay trang đầu quyển sách, hình ảnh một cô gái trẻ
tuổi thân nhuốm đầu máu, máu đen dài và đôi mắt rừng rực lửa
hận....Tất cả như khắc sâu vào tôi...Kikyo ít xuất hiện. Nhưng mỗi lần
cô lộ diện đều kéo theo mùi máu và mùi của sự hận thù...Rất nhiều người
mắng mỏ cô ấy, chỉ trích cô ấy, chỉ vì cô ấy muốn giết Kagome, vì cô
ấy muốn hãm hại Kagome...Nhưng có ai chịu nghĩ rằng, Kikyo chỉ là một
con người !??!...Cô ấy chỉ là một thiếu nữ đau khổ , đau khổ trong
chiến trường lẫn tình trường !! Trên chiến trường, cô ấy phải chiến đấu
với hằng trăm yêu quái, đối đầu với vô số kẻ địch...Cuộc sống của một
thiếu nữa 16, 17 tuổi là những chuỗi ngày sống trong đao kiếm, trong
máu me...thử hỏi có hạnh phúc ko !??!?! Ông trời có bất công wá ko khi
Kagome lớn lên trong mái gia đình hạnh phúc. sống trong tuổi thơ êm
đềm, được đi học, có nhiều bạn bè....còn Kikyo ngay cả một người bạn
cũng ko có...Cô còn phải lo toan việc nhà , lo cho đứa em gái đang lớn.
Thậm chí, Kikyo còn gánh vác cả một ngôi làng, một vận mệnh của trăm
người. Tôi cảm thấy thật sự bất công...Qúa bất công...Nhẫn tâm làm sao
!! Lạnh lùng làm sao khi ai cũng đổ hết mọi tội danh lên đầu cô ấy !!!
Họ hoàn toàn ko nhớ đến cuộc sống của cô ấy phải trải qua....Nếu nghĩ
đến, họ nhất định sẽ hiểu, Kikyo trân trọng tình yêu với Inu như thế
nào, bởi Inu là người duy nhất cô tin cậy, thương yêu...Chính lẽ đó,
Kikyo ko chấp nhận sự phản bội của Inu, ko chấp nhận nhìn thấy cô gái
khác bên cạnh người mình yêu...Nếu ai đã từng yêu, chắc chắn sẽ hiểu
được tâm trạng Kikyo...Đau xót, phẫn uất, tuyệt vọng...Tất cả đều đẩy
Kikyo xuống vực thẳm tối đen như mực....Tất cả đã giết chết Kikyo trong
sáng hiền lành, huỷ hoại trái tim trong trắng thơ ngây...Chết
rồi...Kikyo ngày xưa đã chết rồi...Còn sót lại trên đời này là một
Kikyo đau đớn vì tình , một Kikyo tuyệt vọng vì đời...Tôi viết những
dòng này ko phải vì thương hại cô ấy...Tôi ko muốn ai thương hại Kikyo
cả...Ko muốn ai thương hại một cô gái khí phách, ngoan cường, dám yêu
dám hận, dám chết vì tình đó...Tôi yêu Kikyo vì ánh mắt cô luôn ẩn chứa
một cái gì đó thật xa vời, thật mông mênh,...Tôi biết, Kikyo sẽ khó có
một kết thúc tốt đẹp được, vì đó là số phận...Nhưng tôi vẫn ôm ấp chút
hi vọng mong manh, Kikyo sẽ được hạnh phúc...Đừng để cô gái ấy tiếp
tục gánh lấy những cơn sóng nghiệt ngã của cõi đời, bởi cuộc đời cô hầu
như bị vùi dấp dưới tầng tầng lớp lớp đau thương rồi...Tôi yêu cô
ấy...Một thiên thần trót sa vào địa ngục , cũng chỉ vì một chữ " Tình"

Xin đính chính, cái này là sesshoumarusama mượn nick tôi đăng chứ không phải tôi, thật sự thì tui chưa từng tham gia sessfc cả

Được sửa bởi [Inu-Yasha] ngày Thu Aug 12, 2010 11:21 pm; sửa lần 1.
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Nam ▌Mảnh ngọc : 167
▌Location : The shadow of Abaddon
▌Thanks : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Aug 12, 2010 2:02 pm

Ngay từ tập đầu để lại ấn tượng cho tôi là 1 cô gái bước ra trong lửa
tới tập 5, 6 là cô gái đc hồi sình từ đất bùn hầm mộ khi tỉnh đây đã thượng cẵng tay xé tay áo ng` yêu cũ cùng lúc đó khi inuyasha cõng Kaede lên núi nhớ lại wa' khứ thì tui mới bik Kikyou cô đơn nhưng thế nào
1 cô gái đến tuổi bik yêu nhưng trên vai lại gánh 1 trọng trách wa' lớn
sang tới tập (chả băng nhanh nhá) 47 cái chết của cô thật thanh thảng vì Inuyasha đạ đến vì cô, để cô ko chết dưới tay ko cô ghét nhất -naruka- Kikyou nói nhiêu đó là đủ rồi đối với cô là đủ nhưng đối với ng` khác thì chưa. Tôi bik rằng cô hạnh phúc nhưng Kikyou cô chấp nhận nhường Inuyasha cho Kagome sao ?! nếu đó là quyết định của Kikyou tôi có thể hiểu cô cao thượng như thế nào

tôi yêu cái nét đẹp cao thượng như thiên sứ ấy Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 304626
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Aug 12, 2010 3:44 pm

Ầy , có phải bạn Inu-Yasha lấy cái bài đấy trong topic " thiên thần trót sa vào địa ngục " của Sess fc k ?? Đọc giống quá

@sessSama : Xin hỏi có phải bạn là Izanazi trong Sessfc k ?
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyThu Aug 12, 2010 3:51 pm

Inu-kyo đã viết:
Ầy , có phải bạn Inu-Yasha lấy cái bài đấy trong topic " thiên thần trót sa vào địa ngục " của Sess fc k ?? Đọc giống quá

@sessSama : Xin hỏi có phải bạn là Izanazi trong Sessfc k ?
sr ko phải cái này trong blog của tôi ko liên quan tới tên kia nếu có gì ko phải thì bạn có thể xóa nó đừng làm ảnh hưởng đến cậu ta với lại Izanagi bị xóa nick rồi cô ấy ko còn là thành viên nên bài luận đó đc chấp nhận ko ?!
@ Inu-kyo tui với Izanagi là bạn hết đừng coi tui là con gái chứ
mọi tôi lỗi là do tôi quậy nick của Izanagi nên đừng gây tổn hại cho tên kia có gì mình tui chịu là đc rồi ko liên quan tới ai hết
FanKik
K.I.K.Y
K.I.K.Y
FanKik

Nữ ▌Mảnh ngọc : 54
▌Age : 31
▌Thanks : 2
▌Registration date : 20/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySun Aug 22, 2010 6:14 am

Mình thích nhất là sự thánh thiện và tâm hồn thuần khiết của Kik. Iu cả cách sống của Kik: luôn hy sinh vì mọi người, không vì tình yêu mà bi lụy rồi bỏ quên công việc của mình. Yêu sự mạnh mẽ, sự độc lập của Kik. Cái gì cũng yêu hết :X trừ số phận bi đát của Kik c3
daphne1998
K.I.K
K.I.K
daphne1998

Nữ ▌Mảnh ngọc : 33
▌Location : Nơi có thật là nhiều kem^^
▌Registration date : 09/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyFri Sep 17, 2010 3:50 am

Tôi thích kik vì cô ấy đà làm và suy nghĩ một điều mà rất rất ít người làm dc. Đó là nhường tình yêu của mình cho kẻ khác. Tôi nghĩ ngay từ đầu, có thể inu yêu kag hơn kik, nhưng cũng tự đó, tình yêu của tôi với cô ko hề giảm đi, mà còn lớn hơn rất nhiều.
Biết inu yêu kag hơn mình, kik chả oán trách mà lặng lẽ đi 1 mình, nhưng có lẽ cô vẫn mãi chờ cậu ấy, vậy chả phải quá cao thượng sao. Nếu nói kag "trong sáng" thì kik quả thật "thánh thiện", nếu nói chút nhẫn nhịn của kag là vị tha thì kik của tôi thật sự rất vĩ đại và cao thượng.

Đó là suy nghĩ của tôi thôi, nếu có gì góp ý nha.
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySat Sep 18, 2010 5:10 am

Tại vì Kikyou đẹp, ít nói giống tuy, luôn bị chức vụ đè nặng giống tui, luôn sống nội tâm giống tui, à tui thích Kikyou qua nụ cười của cô ấy Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 88595 thích Kikyou qua làn tóc mượt mà, thích Kikyou vì cô cần có 1 người bạn nào đó nói rằng :" ko cần cố quá sức đâu, Kikyou !!!"
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySat Sep 18, 2010 10:25 am

^ tớ lúc đầu cũng thế, chết ngay từ cái nhìn đầu tiên x) Đọc Inu càng ngày càng yêu Kikyou, nhưng lúc đầu thik là do Kik xik thôi :D
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySat Sep 18, 2010 2:36 pm

đa số mình thích ng` ta qua vẻ ngoài của họ trước rồi nhân cách bên trong tính sau Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 419857 có nhan sắc trước rồi nhân cách tính sau
Gou_Shini
K.I.K
K.I.K
Gou_Shini

Nữ ▌Mảnh ngọc : 27
▌Location : Shini - cô bé sinh ra từ bánh bao ^0^
▌Thanks : 2
▌Registration date : 04/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySun Sep 19, 2010 12:53 am

SesshoumaruSama đã viết:
đa số mình thích ng` ta qua vẻ ngoài của họ trước rồi nhân cách bên trong tính sau Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 419857 có nhan sắc trước rồi nhân cách tính sau
angry angry con trai sao chỉ nhìn bên hoài hong vậy :[ :[ Shini thích Kikyou qua tập đầu vì thấy Kikyou bị Inuyasha phản bội nên thấy sót sót :[
nmttak
Giải Nhất "Viết về Kikyou"

nmttak

Nữ ▌Mảnh ngọc : 407
▌Age : 32
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 8
▌Registration date : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySun Sep 19, 2010 2:50 am

Gou_Shini đã viết:
SesshoumaruSama đã viết:
angry angry con trai sao chỉ nhìn bên hoài hong vậy :[ :[ Shini thích Kikyou qua tập đầu vì thấy Kikyou bị Inuyasha phản bội nên thấy sót sót :[

ơ, thực ra chính xác là con đường tớ thích kikyou-sama giống bạn sess đấy =)))) lần đầu tiên nhìn thấy sama là ở vol 12 (bộ mới), 15 (bộ cũ) bị sốc vì "sao chị ấy xinh thế" =)))))
hoasen_love_89
K
K
hoasen_love_89

Nữ ▌Mảnh ngọc : 8
▌Registration date : 13/11/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyMon Nov 15, 2010 4:29 pm

Đó là 1 nhân vật nữ có số phận và tính cách rất lạ so với các manga khác. Đôi lúc mình tự hỏi liệu mình có sống được như người con gái ấy không? giữ tâm hồn thanh tịnh để bảo vệ và thanh tẩy ngọc tứ hồn ? sống vì người khác ( bảo vệ dân làng, chăm sóc quỷ nhện Onigumo, Kikyo quyết định lấy ánh sáng trong Ngọc Tứ hồn để cứu mạng sống của Kohaku...), người con gái đã tự giải thoát mình ra khỏi hận thù để trở về lại bản chất của mình. Tấm lòng cao thượng như vậy thật hiếm thấy. Mình cũng yêu tất cả những mặt khác của kikiyou-sama: sự kiên cường, vẻ lạnh lùng... Những gì liên quan đến kikiyou-sama thì mình thích hết.
Annagyijjk

Annagyijjk

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 22/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyTue Mar 22, 2011 11:00 am

Now the game MapleStory is very famous all over the world. So Maple Story US Mesos is familiar to you. If you are looking for the Aion US CD-Key or want to buy MapleStory US Mesos, just followme. Yes, I am a game addictor. I know where you can find what you want.
Black Mouse
K.I.K
K.I.K
Black Mouse

▌Mảnh ngọc : 31
▌Registration date : 15/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyTue Mar 22, 2011 1:02 pm

Thich cai ve lanh lung, xinh dep cua Kikyou. Mot qua khu bat hanh va cuoc doi u am. sinh ra la mot miko, mot nu phap su co su mang bao ve ngoc tu hon khong duoc dao dong tam hon, nhung lai yeu phai mot ban yeu inuyasha, nhung tuong chuyen tinh se tot dep nao ngo lai bi naruka hai gay ra su hieu lam to lon de roi phai chet. khi duoc hoi sinh trong han thu, tan mat chung kien nguoi minh yeu dang o ben co gai khac ma nguoi do lai chinh la kiep sau cua minh. Khuon mat xinh dep tinh lang nhu nuoc, luc nao cung don doc, uu buon. Den roi khi chet lan thu hai nua co moi co the ra di thanh than duoc. =((
Hamano Michiyo
K
K

Nữ ▌Mảnh ngọc : 5
▌Location : Ran Mori FC
▌Registration date : 09/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptySun Apr 24, 2011 11:06 am

Mình đọc bộ Inu lâu rồi, thấy hình ảnh cô gái mặc hakuma cầm chiếc cung tên, mái tóc dài đen nhánh bay phất phơ sau lưng--->đổ rầm như chuối luôn, hì hì.
Search được 4rum này, đúng là vui quá xá, vì gặp toàn người cùng idols như mình
http://michiyo2610.wordpress.com
kurokami
K.I.K
K.I.K
kurokami

Nữ ▌Mảnh ngọc : 22
▌Age : 30
▌Location : Love Kikyou
▌Registration date : 18/05/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 EmptyWed May 18, 2011 9:24 am

Mình thích cô ấy là vì cô ấy thật kiên cường , chịu biết bao nhiêu nỗi đau . Lần đầu thấy cô ấy là lúc mình còn khá nhỏ mà đã mê quá trời . Kikyou khá lạnh lùng nhưng lại đẹp ( được Inu khen là một đại mỹ nhân ấy ) sướng ghê ! Thick' nhất là khuôn mặt , đáng yêu lém.
http://www.kurokami.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?   Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ? - Page 3 Empty

Tại sao bạn lại thích Kikyou-sama ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3