( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12  Next
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Aug 06, 2010 10:32 am

Ko nhớ nốt :)) con tìm cái nào tươg tự đi nhé :)) à mà nhớ stroke của chữ màu ghi nhạt đấy tmd
https://facebook.com/forsaken.serenade
nmttak
Giải Nhất "Viết về Kikyou"

nmttak

Nữ ▌Mảnh ngọc : 407
▌Age : 32
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 8
▌Registration date : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 3:11 am

ồ, đã đổi màu viền quanh avar Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 120643 yêu bạn chuối thế X"3 trông ava mình đẹp hẳn Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 397641
mà, hôm nay tự nhiên tớ thấy thanks của tớ tăng mà tớ không biết tại sao nó tăng 8-> sung sướng mà không biết nguồn gốc, có thể bố trí notification xem ai thanks mình và thanks bài nào không :">
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 3:49 am

Thank bài nào thì biết, chứ ai thank mình thì tớ ko làm đk cậu ạ, vì đây là forum version cũ lắm rồi :-< Bài nào đk thank thì ở góc phải phía trên có cột màu xanh í xĐ
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 8:09 am

Chị chuối đổi vền màu ava ak` :((
Chị đổi lại như cũ đi, để cái này, ava của e trông xấu lém :((
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Age : 29
▌Thanks : 1
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 8:43 am

Chuối mới đổi màu nền à ?? Nhạt nhòa quá ..... cả cái ava nữa .... cùng gam màu nhẹ nên nhìn k đk nổi bật cho lắm....
Nên thay ava đi chuối ạ .....
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 9:08 am

mình thấy đẹp tmd
con thik skin này lắm đấy mm Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 96610 con thik kiểu màu sáng, nhạt nhạt thế này, hơi chói mắt nhưng kệ =)) mùa hè mà Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 96610
thik cái banner
http://www.trantk826.tumblr.com
nmttak

nmttak

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 14, 2010 10:14 am

ừ cái banner và skin đều rất đẹp
bạn chuối thật vất vả, vất vả để làm mọi nguời bất ngờ nữa
yêu quá cơ X"D
Ungdaive_andme
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Ungdaive_andme

Nữ ▌Mảnh ngọc : 131
▌Age : 25
▌Registration date : 06/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Aug 20, 2010 2:06 pm

Mình muốn biết cái hình của Kikyou được đặt ở trên đầu trang 4rum là vẽ hay là tìm trên mạng mà đẹp quá vậy ?
nmttak

nmttak

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Aug 20, 2010 2:11 pm

bìa inuyasha final act dvd2 đó bạn, bạn vào topic share ảnh kikyou ở chỗ viện bảo tàng để xem hình gốc ấy :">
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySun Aug 22, 2010 2:46 am

Thấy Rum nhà mìh hơi bị...ngộ

Mod có quyền hạn y như mem, ví dụ, muốn thay status phải trả Tama này nọ, trong khi các rum lớn khác, mod được quyền (hưởng) chế độ ưu đãi thay status tự do

Rồi khi Mod có lỗi, mod cũng được hưởng chế độ ân xá, giáng chức trở thành mem thường và bị phạt nặng do ko làm gương cho mem

Hay chuyện lĩnh lương hàng tháng ( chị Chuối đã từng nhắc ) cũng ko thấy gì đặc biệt, trong khi Mod làm hết sức cho 4rum

Cả design hay Staff cũng chỉ như mem thường, khác là khác họ có cái danh, được quyền del bài, nhắc nhở và làm việc nhiều hơn mem.

Và cuối cùng, chẳng thấy họ được hưởng gì cả ( nếu có thì ít, khó nhận ra )

Mong xem xét lại vấn đề này, thấy vấn đề này cũng sẽ ảnh hưởng ít nhiều tới việc tuyển Mod sau này của Rum

Kamsa !

http://mangafc.4rumer.com/
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySun Aug 22, 2010 10:11 am

Do em có một số so sánh forum mình với các forum lớn khác nên chị có một số điều muốn hỏi em như sau:

1. Em tự nghĩ xem forum mình có lớn mạnh và đông mem như các forum khác không và có nhiều mem đến nỗi khó quản lý không?
2. Như câu 1 chị đã hỏi, câu trả lời của chị là forum mình rất ít mem (active mem nhé) và hầu hết cũng chẳng có ai gây rối để mà khó quản lý. Vậy mod có phải lao động hết sức như em nói không?
3. Designer chính là chị. Nói cách khác các skin của forum này đều do 1 tay chị làm ra. Chị hỏi em chị đã từng đòi hỏi ai phải biết ơn chị chưa, chị đã từng đòi hỏi là chị phải có thêm cái j` để mà thưởng chưa? Đừng nói chị là Hijiri-sama nên không được đòi hỏi nhé, vì nếu như em nói thì ai có công cũng cần được thưởng đúng không?
4. Em tự nghĩ xem mình đã làm j` cho box của mình (chưa nói đến cả forum), không tính những cái list hay nội quy mà chị đã cộng điểm, ngoài việc thỉnh thoảng mới phải nhắc nhở và del bài? Những việc đó có quá khó khăn và mất thời gian? Những việc đó có quá nhiều đối với một koucho?
5. Việc trả Tamashi, từng Tamashi là từng công sức của mỗi Shinidamachuu. Em nghĩ sao nếu ng` khác vất vả để có được 1 cái siggy bé tẹo trong khi mình lại được miễn phí thả cửa?
6. Chị hỏi em, trong một lớp học, tổ trưởng có được hưởng quyền lợi j` không? Tư tưởng làm quan phải có nhiều tiền nhiều quyền, đó là tư tưởng của một người tham nhũng. Làm quan trước hết là lo cho dân, cho nước rồi mới nghĩ đến mình. Trước hết nước phải giàu mạnh rồi ta mới tính công. Những người chiến sĩ đã có công, người ta tặng huy chương chứ người ta không tặng tiền em có hiểu vì sao không?
7. Tamashi không thành vấn đề đối với chị. Nhưng trên hết, chị muốn nó phải xứng đáng với công sức của mình bỏ ra, và phải công bằng.
8. Forum khác koucho được hưởng nhiều vì họ làm nhiều. Không thể so sánh một ngôi nhà nhỏ với một cái biệt thự. Càng không thể so sánh một nước đang phát triển với một nước phát triển.

Thân.
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySun Aug 22, 2010 3:07 pm

Yeh ! chị nói cũng có lý, em sẽ suy nghĩ lại nhữg lời em nói. Xin lỗi đã làm phiền

Nhưng xin lỗi chị, đây là rum của chị, do chính tay chị làm, khi chị bỏ công bỏ sức ra, chị thấy chẳng có gì cả, vì đó là đứa con của mình, nhưng những ng` khác thì sao. Họ làm ko công để cho Rum hưởng ư ? để tạo dựng một Rum lớn mạnh trên đà phát triển mà ko có gì để lại cho họ ư ?

Chị cũng chẳng phải là Design duy nhất, còn cả Bác Nhi, cô Sâu, em có thể chả làm đc gì cho Rum, ko đc ai nể trọng, nhưg cũng nên suy nghĩ đến công lao người khác làm, người khác dò từng bài spam, topic sai phạm để Del chứ ?

Chẳng còn gì để nói cả, đành ngậm ngùi nói một mìh thôi :)

Kamsa !
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySun Aug 22, 2010 10:52 pm

Chị không phải designer duy nhát ngưng skin forum thì chỉ duy nhất mình chị design em ạ :")
Chẳng phải khi đăng kí làm koucho đã có một câu trong điều kiện đăng kí là "yêu quí forum" đấy thôi.
Thêm nữa, em hãy nhìn lại xem mình có phải dò từng bài, từng topic không khi mà lượng bài viết quá ít. Ngay cả box Bàn tròn thánh thì mỗi lần vào cũng chỉ phải đọc có 3, 4 bài là đủ và việc đấy không mất quá 10'.
Những người quan tham nhũng mặc dù đã rất giàu có và đầy quyềb lực mà vẫn luôn đòi hỏi phải nhiều tiền hơn nữa. Tron khi những vị quan liêm chính dốc sưc làm mà không hé răng đòi tiền. Người ta nể phục ở chỗ đấy em ạ. Còn muốn mua sự nể phục thì cái nhận lại không phải một thứ tốt đẹp j đâu :")
Thân
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyTue Aug 24, 2010 2:39 pm

Ko nói chuyện này nữa nhé =) một ngừơi nói, một người ko nghe thì mệt lắm =)

em hỏi thêm chuỵên này ngar, chuyện trans truyện áh chị, em nghĩ là nên tặg tama :x giúp các e trans truyện của Kik nh` hơn với làm phog phú thêm truyện XD

Chả b' làm chưa, góp ý đại :<
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Aug 27, 2010 4:36 am

Việc trans truyện tất nhiên là có +Tamashi, nhưg cái chính là forum chưa có ai trans hay đúg hơn là edit. 2 PJ bị drop cả rồi.
Thân
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 28, 2010 11:08 am

Eidt thêm ~

Khi nãy vừa vào pro5, thấy thanh Tamashi để trống huơ, nghĩa là mem có thể edit đc Tamashi =="

Chị nên lập một topic rồi thông báo ai được cộng Tamashi, ai bị trừ, vừa có thể kiểm soát đc Tama, vừa ko bị thiếu hụt Tama hay biết ngay ai gian lận

Kamsa !
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptySat Aug 28, 2010 12:55 pm

Do sở hở của hệ thống, cái này cũng đã biết từ lâu do Sâu thông báo. Với cả nó chỉ hiện thế với các mod.
Dù sao cũng tin tưởng mem forum đều là những người tử tế đàng hoàng không ai làm cái chuyện gian lận nên cũng không phải lo lắm.
Thân
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 2:10 am

Tớ hem chắc cái bài trên, tớ chỉ muốn cộng vào để thay cái sign blush

Cậu này, cậu thư thư cho tớ vài ngày vụ chấm điểm được ko? Tớ bận học chính trị từ sáng đến tối rồi. 2.9 tớ sẽ cố gắng mà tính điểm. Chứ tạm thời ko giao mail cho cậu đúng hẹn đc đậu blush

Thương cậu nhiều lắm :*
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 5:19 am

À k sao đâu. 2/9 cũg đk cậu ạ, đấy tớ đã bảo chấm trc từ giữa thág 8 cũg có lý do cả mà tmd
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 7:21 am

Chị ơi ...... Em thấy h giấc nó k đúg r` ......chị xem lại đk k ...
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 7:24 am

Giờ là do em chỉnh ấy. Vào Lý lịch rồi chỉnh nhé em :")
Thân
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 7:59 am

trong lý lịch e có thấy gì đâu ......
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyWed Sep 01, 2010 8:36 am

Lý lịch >> Giao diện >> Múi giờ. :")
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Sep 03, 2010 8:51 am

các mod đã set down mm chưa bỏ đi title mod dưới nik và rank koucho kìa, nhìn vào ko để ý màu nik thì hiểu lầm :D
quởn thì thêm cái Retired staff, mà cái rank đó 4rum mình ko hẳn cần.
http://www.trantk826.tumblr.com
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 EmptyFri Sep 03, 2010 10:26 am

Oukie thx con đã nhắc xD quên mất chưa đổi title đấy xD
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|   Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"| - Page 10 Empty

Mọi ý kiến, góp ý tập trung ở đây :"|

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 10 trong tổng số 12 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12  Next