( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Dạo này nhà mình kì lạ thế! Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Dạo này nhà mình kì lạ thế! Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Dạo này nhà mình kì lạ thế!

Go down 
Tác giảThông điệp
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

Dạo này nhà mình kì lạ thế! Empty
23082009
Bài gửiDạo này nhà mình kì lạ thế!

Hờ hờ !Tối nay,tối chủ nhật bùn bã,mama và papa đi đám cưới,nhà chỉ còn mình bro và mình và chị người làm.Tối nay mình sẽ làm zì đây?Ô,tất nhiên là học rồi và đương nhiên là cái computer này nữa.Mình đang vòi vĩnh papa 100000 đồng để gọi 8489999 kêu gà rán ăn.Mình biết các bạn nghĩ là papa sẽ ko cho tiền ăn,mình cũng nghĩ vậy,thế mà papa cho tiền thật.Sung sướng quá! Nhưng trong lòng vẫn ấm ức cái vụ ko được đi chơi hè.Bùn.
Haha!Đột nhin cách đây mấy tháng,mình lại nằm mơ thý Kik (đầu óc có vấn đề),vui thật!Chả là thý này,tui nằm mơ thý nhóm của Inu (trong đó có Kag,Miroku,Sango,và Inu)lạc vào một xứ sở kẹo(ta đây vốn thích kẹo =)) ) .Họ ko thể băng xuyên wa kết giới được,đành dùng Tessaiga của Inu chém xuyên qua.Họ ko quay bắn về thế giới cũ ngay được,thế là bắn vào nhà Kag.Inu cầm đĩa trứng chiên(viễn vông =)) )xịt nước tương nhưng lòng lại ko vui cho lắm.Inu nghe có tiếng gõ nhè nhẹ bên cửa sổ.Thì ra là Kik iu wí của chúng ta.Kik dẫn Inu sang phòng của mình(viễn vông đợt 2,mơ mà,cái zì cũng viễn vông)cho xem một con bướm bằng hạt nhựa kết lại,bay vòng vòng(viễn vông đợt 3,bướm nhựa biết bay =)) ).Bỗng Kik nói với Inu:"Tôi phải đi" :chib: .Inu lưu luyến,nắm tay Kik mãi.Reeeeeeeng!Tui bật zậy.Tiếc wá ,zấc mơ đẹp zậy mờ....
Tối hôm wa,mình cũng nằm mơ quái dị:mơ thý gia đình mình quyết định cho mình đi Hà Nội chơi(chuyện lạ VN).Thý là nhà tui ra nhà ga,chuẩn bị đi ra Hà Nội,dẫn theo con Lucky nữa.Ra bến xe lại gặp nhỏ bạn,nó cũng đi Hà Nội lun(quái gở,cả tui và nó là dân nam lai bắc).Hai đứa nắm tay nhau vui vẻ lên đường.Ra Hà Nội rồi lại thý cái nhà y như nhà mình ế(viễn vông).Rồi hoạt động trở lại như cũ,y như khi ở trong nam zậy.Cuối cùng,giấc mơ ko pít mình ở trong nam hay bắc :|
=> Kl:Dạo này nhà mình mơ viễn vông,mấy cái zụ này chắc phải khắc phục wá! :-??
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
Share this post on: reddit

Dạo này nhà mình kì lạ thế! :: Comments

Chuối
Re: Dạo này nhà mình kì lạ thế!
Bài gửi Sun Aug 23, 2009 9:41 am by Chuối
Mơ thấy Kik à, sướng quá :)) Chị mới chỉ thấy hình ảnh của Kik trong giấc mơ thôi, còn mờ ảo lắm :))
meomeokiki
Re: Dạo này nhà mình kì lạ thế!
Bài gửi Tue Aug 25, 2009 10:41 am by meomeokiki
vâng,chuối ạ! bữa đó mới đọc cuốn Inu,lại mong mún được gặp Kikyou trong mơ nữa!Heh,cuối cùng thành ra thật cơ đấy!

Dạo này nhà mình kì lạ thế!

Trang 1 trong tổng số 1 trang