( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Lại đi Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Lại đi Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lại đi

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Lại đi Empty
12102009
Bài gửiLại đi

Nói gì nữa đây, chìu nay 1h đi nữa rùi, nhưng thự này sẽ có nhà để ở. SO COOL. Sắp thi giữa học kì, av đầu vào rùi, hi vọng có thể vượt qua, chứ biết sao bậy giờ. Hi vọng được lên thẳng học av chuyên ngành. Vì chỉ có vậy mới đc nghĩ tiết av đó, mừng mún rớt nước mắt, vậy có lẽ thứ 5 đc về. Lại 2 tuần phải xa mấy bác rùi, chắc mấy bác ko nhớ tui d8a6u ha. Thấy người ta post bài mà mình chỉ xem thui cũng bùn lém. :[ .

Thương mấy bác nhìu lém, thương nhất là cẩu đó. Ko ngờ chị thương e thế mà em coi chị như vô hình à, Ko thể tha thứ chu1 nào. Hi vọng khi chị lắp wifi là ngày có thể chém em. Tội nghiệp bác chuối, lo học phải lo cho 4rum iu nữa. Học là trên hết đó nha. Tiếc là sâu cũng phải học nên ko giúp đc bác design. Trong 4rum thân nhất chỉ có 2 người này hà. BB mấy bác iu ha, lại phải đi ở bụi rùi.

Tuần này về được nghe op end mới của Naruto, bác nào iu bộ phim này có thể lên nghe thử, tuyệt cú mèo lun. Vì itachi sắp đi xa rùi, ông cóc tiên nhân cũng vậy nên 2 bài này mang chút bùn bùn. Hình thì khop3i phải chê rùi, cực đẹp. đặc biệt là cảnh mà sa nhớ lại. Thương sa lắm, khi xem 2 op end này nhìu lúc ko cầm đc nước mắt. Chắc mấy bác nghĩ tui mít ướt, cái này tui ko cải đâu vì đúng là vậy. Hùi đi bụi á, cài hình sa-kun và kik-sama làm hình nền. Hình mình design à nha. Cứ mở lên là thấy sa cười, bùn. Vố meunu thấy kik cười, bùn hơn. vậy á, cứ mong về nhà. để lên 4rum thoải mái, lên xem sa-kun đấu nữa, mặc dù bít thế nào sa cũng bầm dập. :[ . Bùn nhất là thấy mấy cuốn conan bày đầy ra đường mà ko dám mua. Bùn kinh, thúi ruột kun đây nè. Rùi cứ chìu chìu gọi về nhà nghe bà tui bắt mày, ko bit nói gì hết à, nói xong chút cúp máy là nằm khóc lun. Bởi tui thưởng kêu em tui ra nghe điện thoại để đỡ khóc.

Thui phải tạm biệt nữa rùi, mong sao mấy bác có thể duy trì 4rum iu lâu dài ha, càng nhìu men hơn nè, tất nhiên là men năng nổ rùi, ko như tui. :-??
Share this post on: reddit

Lại đi :: Comments

Chuối
Re: Lại đi
Bài gửi Mon Oct 12, 2009 11:08 am by Chuối
Lại ra đi ko biết ngày trở lại rồi :(: Thương quá cơ :(:
Nhất định tớ sẽ duy trì forum yêu dấu chờ cậu về, yên tâm :))

Lại đi

Trang 1 trong tổng số 1 trang