( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Ước Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Ước Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ước

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Ước Empty
14022010
Bài gửiƯớc

Thật ra nếu ông tiên có hỏi con ước điều gì, thì tui ước tôi có pháp lực. Thật là hay khi tưởng tượng đến cảnh chỉ cần dùng ngón tay hay cây đũa là có thể quăn tụi mình ghét xuống sông hết làm bất cứ điều gì mình thích. Thật là... Đó chỉ là ước thôi phải ko

Nếu có pháp thuật tui sẽ đánh mấy đứa mà tui ghét tới bầm mình lun

Tui ghét mấy đứa em họ của tui, mỗi lần lại là phá hồ cá của tui. Mấy con cá tui nuoi tứ nhỏ, tại sao ko cho tôi bảo vệ nó chứ. Tôi nói "sao ba cho tụi nó bắt cá". Ba tôi trả lời là đâu có thật là tui cũng ko biết sao nữa. Mình ích kỉ qua chăng,m chỉ là mấy con cá thui mà phải ko. ƯƠ1c gì tụi nó biến mất ra khỏi mắt mình

Tui nghe người ta gọi tên anh, tôi chả muốn người ta gọi tên anh trước mặt tôi. Anh là người tôi rất iu thương, tại sao tui ko bao giờ chạm tay vào anh được, anh ko bao giờ là của tui hết tôi biết vậy. Nghe người ta gọi tên anh mà tui đau nhói trong tim, tui biết làm vậy là rất khùng, nhưng tui ko kiềm nén đc. Nếu có phép thuật tôi sẽ làm anh xuất hiện và anh chỉ iu mình tôi thôi

Thật ra tôi biết ko bao giờ điều ước trên đây thành hiện thực. Có lẽ tui quan tham lam quá ích kỉ, toi muốn bảo vệ một số thứ, tui muốn người khác bảo vệ tôi. Tôi ko muốn người nào đụng vào đồ của tôi, ko cho ai tổn hại người tôi iu thương cả. Người tôi iu thương là người của công chúng, anh ko thuộc về tôi, anh mãi ko thuộc về tôi, tại sao chứ. Dù gì tôi cũng mong anh có thể giống vui vẻ, và.....

Tư5 kỉ, tự kỉ
Share this post on: reddit

Ước :: Comments

library210
Re: Ước
Bài gửi Sun Feb 14, 2010 10:36 am by library210
Kik cũng hơi tham thật đấyƯớc 8onion10nhưng cũng thum củmƯớc 7onion,hà hà tui chả ước có đũa thần giề có 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh và hạnh phúc là đủ rồiƯớc 8onion38
kiksama
Bài gửi Sun Feb 14, 2010 11:44 am by kiksama
Cảm ơn đã độc entry của tui. Lib iu quí, tui mún tống bác xuống địa ngục
library210
Bài gửi Sun Feb 14, 2010 12:53 pm by library210
ọc trời ạ sao đầy tui xuống địc ngục zạ nói thum củm rùi mùm =.=
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Feb 14, 2010 3:58 pm by long-forgotten soul
Trích dẫn :
Nếu có pháp thuật tui sẽ đánh mấy đứa mà tui ghét tới bầm mình lun
cần j tới pháp thuật =))
Yuuko_Sama
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 3:31 am by Yuuko_Sama
=)). Bạn có đ` ước bạn sẽ ước mỗi ngày bạn có 10 đ` ước cơ :">
kiksama
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 4:15 am by kiksama
Bạn tham quá cớ. Cảm ơn đã đọc cái entry yệ hại của tui, Sâu và Yuu. Tên Lib kia. D9a6y nới gọi là tham nà.
@Sâu: Mấy tên mìn đánh đc thì ko nói gì, đây là mấy tên mạnh hơn mình, đánh nó xong mình chầu tồ tiên lun à
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 4:19 am by long-forgotten soul
liều 1 trận chơi tmd
mà mềnh còn tham hơn tmd nhưng mềnh ko dám nói ra cái tham của mềnh =))
kiksama
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 4:22 am by kiksama
Bác mún mấy ông Arashi thành chồng bác à??? Phài vậy ko
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 4:29 am by long-forgotten soul
làm vợ mấy ông đó để thành ng trông trẻ à =))

mà bạn kiksama ko đc huỵch toẹt cái máu fangirl của mềnh như vại
kiksama
Bài gửi Mon Feb 15, 2010 4:48 am by kiksama
có gì đâu nè, Vậy chứ bạn mún sao, mua vé qua coi mấy ổng hả. Hay bắt tay. Đã là fangirl rùi thì có gì đâu, mình hỉu nhau quá mà
Bài gửi  by Sponsored content

Ước

Trang 1 trong tổng số 1 trang