( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Không đề 3 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Không đề 3 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Không đề 3

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Không đề 3 Empty
05032010
Bài gửiKhông đề 3

Cũng chả biết nói gì, 4rum mình vắng thật đấy. Có nhiều chuyện tính tuần này sẽ làm nhưng lại ko làm đc, cụ thể
Tính type cái fic Kik nhưng lại làm biếng
Mún viết cho xong cái fic USUK thứ 2
Học toán ko xong rùi, đây là điều làm mình bùn nhất nè
Tuần này fight Sa-kun với Nar rùi, chắc Sa-kun sẽ thua mất

Tuần này nhức lưng quá, đánh cầu nhiều nên như vậy. Sức khỏe mình ko tốt mà thằng Bloody đó dám nói mình đánh chút xíu cũng 1h chứ bộ. Ai như con người ta, đúng là thứ chảnh. Nhưng mình lại thích nhắc tới nó, nhưng husband ko mún, mình biết hus cũng thích thằng bloody đó lắm. Mình ghét nó, thứ đồ mang cái mác lợi dụng bự chảng

Càng lúc mình càng thấy thật thất bại khi viết fic đó, nhưng lại tự an ủi là, ko sao viết cho vui đó mà. Mệt thật, hỉu cảm giác của một Au viết fic ko có người đọc. Nhưng trên Theotaku cũng vui có người comment cho mình là

Aww, how sweet! The rainbow effect combined with layered images and rich colors make it really a stunning piece. I'd forgotten how beautiful Inuyasha work can be. *hugs* You really did a fantastic job!

Have a great day!

Cũng vui nhỉ, tấm đó chắc là thành công nhất rồi, mình cũng có tài chứ nhỉ, có lẽ viết fic ko bằng nhưng des đâu có tệ 8-> . Mong là có người mún viết hetalia nhưng trong có ý tưởng, mình đề ra và người đó viết thì hay quá. Mới lên VNS nhờ một beta-reader nhưng mà phải trả rep nữa, trong khi mình ko có. Đau đớn thay
Share this post on: reddit

Không đề 3 :: Comments

No Comment.

Không đề 3

Trang 1 trong tổng số 1 trang