( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

E~~~~~~~ Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

E~~~~~~~ Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

E~~~~~~~

Go down 
Tác giảThông điệp
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

E~~~~~~~ Empty
04052010
Bài gửiE~~~~~~~

Sinh 9.5
9.3
Sử 9

Toán
5.8

...

ちょっとまって。。。

なにこれ!!E~~~~~~~ 79 うそ。。。E~~~~~~~ 77 なんで!!!! E~~~~~~~ 20 がんばるしました。。。
なんで E~~~~~~~ 17

---

tự kỉ đợi điểm hóa và văn E~~~~~~~ 27

http://www.trantk826.tumblr.com
Share this post on: reddit

E~~~~~~~ :: Comments

Chuối
Re: E~~~~~~~
Bài gửi Tue May 04, 2010 1:41 pm by Chuối
Ối vãi điểm Lý cao thế, hnay mm vừa thi Lý xong chắc <5 :((
Toán 5.8 là bằng nửa đầu HKII của mm =))
long-forgotten soul
Bài gửi Tue May 04, 2010 2:49 pm by long-forgotten soul
lý lớp 11 dễ ẹc à
toán vãi thật ="= làm bài kiểu j mà có 5.8 ="= mợ nó đạo hàm bằng cách tính nhanh sao có ng bị trừ điểm có ng ko E~~~~~~~ 79 vậy là sao hả hả hả hả hả
E~~~~~~~ 79 điên mất thôi
E~~~~~~~ 77
thật là độc ác, phát điểm 3 môn ra môn nào cũng 9 trở lên... toán sẽ mở hàng chuỗi điểm siêu thấp cho mà coi
E~~~~~~~ 17 hóa với văn... E~~~~~~~ 20 trên 6 cho nhờ E~~~~~~~ 20
Yuuko_Sama
Bài gửi Tue May 04, 2010 2:51 pm by Yuuko_Sama
=)). Có gì nào cô, cứ bình tĩnh

Tôi kt toán Giữa học kì lớp 7 đk 3.3 này =)). Hân hạnh chưa. 3.3 mà cười toe toét =))
Chuối
Bài gửi Wed May 05, 2010 1:37 am by Chuối
Phát hiện ra 1 điều là ai cũng ngu toán giống mình tmd Thế này thì khỏi phải ngai nhau rồi =))
Mà nhắc điểm lại nhớ điểm Quốc Phòng của mm còn kém hơn cả điểm Toán, cả lớp cũng thế luôn trog khi lớp ng` ta toàn 9 10 lớp mình toàn 3 4 vì trốn học nhiều quá thầy giận =))
long-forgotten soul
Bài gửi Wed May 05, 2010 10:01 am by long-forgotten soul
điên luôn ấy >< toán điểm siêu thấp sao dám nhìn mặt bà cô dạy thêm, nói với ba mẹ sao đây trời ="=

hôm nay biết điểm tiếp
Địa 10
GDCD 9

Tin học 6 =))

bà mệ nó Pascal =)) trung bình HK 2 tin học có 5.9, cả năm 6 phết =)) ta thù Pascal =))
kiksama
Bài gửi Wed May 05, 2010 3:25 pm by kiksama
thui, kệ đi, cố lên chứ biết sao bây giờ. E hèm, tui lo cho Sâu iu bị tụng kinh đó nhá. Toán lớp 11 hùi đó học thấy củng ko đến nỗ nào mà
long-forgotten soul
Bài gửi Wed May 05, 2010 3:45 pm by long-forgotten soul
thì đó, chết tôi cái chắc rồi bác ơi E~~~~~~~ 20
ba mẹ mà biết điểm toán của tôi là tôi chết chắc luôn đó
E~~~~~~~ 17 thật là dã man mà... đại số tôi làm tàm tạm, mà hình học không gian tôi ngu kinh hoàng luôn :(( thật ko còn cái ngu j = ngu hình ko gian :((
chết tôi rồi
E~~~~~~~ 20 ba má tôi sẽ bóp mũi tôi chết E~~~~~~~ 17 có ai cứu tôi ko E~~~~~~~ 20

điểm lý cao kệ mày, điểm môn học bài cao kệ mày, toán đi học thêm mà sao lại thấp điểm như vậy hả T E~~~~~~~ 39 hả hả hả T
E~~~~~~~ 39
chết tôi rồi, tự nhiên sao bây h tôi lại sợ kinh khủng vậy nè
E~~~~~~~ 39
kiksama
Bài gửi Thu May 06, 2010 2:53 am by kiksama
E hèm. Chứ biết sao giờ hả. sớm muộn cũng biết thui. ko gửi sổ liên lạc về sao, ko hỏi con thi bao nhiêu điểm à
long-forgotten soul
Bài gửi Thu May 06, 2010 5:01 am by long-forgotten soul
gửi sổ về chứ, nhưng cuối tháng 5 mới có sll.
ba mẹ tôi chắc nghĩ mới thi xong chưa có điểm nên chả hỏi j cả, cơ mà có hỏi tôi cũng bảo phát sll rồi biết 8-}
demo sợ quá :((
kiksama
Bài gửi Thu May 06, 2010 2:33 pm by kiksama
Tui mua cho cô một bịch bông gòn nhá, Sớm muộn gì cũng biết thui. Bộ thầy đó dạy ấy lắm sao hay bác học ko hỉu. Sao này còn chiếm đấu với nhiều cái độc hơn, tích phần này, hình cầu, hình trụ... ;))
long-forgotten soul
Bài gửi Thu May 06, 2010 2:36 pm by long-forgotten soul
tại đề nó khốn nạn quá ="= con bạn siêu giỏi toán của tôi 7đ, 2 thằng giỏi toán trg lớp tôi 6.5 =))
đại số thì cũng tạm. tôi toàn bị trừ điểm nhảm =_=" chấm khó vừa thôi. đạo hàm tôi xài cách tính nhanh bị trừ điểm, trong khi vài đứa khác cũng tính nhanh mà ek bị trừ điểm ="=
hình học ko gian thì thôi 8-} chưa gặp dạng bài đó bao h. ngu rồi đơ luôn
kiksama
Bài gửi Fri May 07, 2010 2:30 pm by kiksama
thì cứ nói với ba me bác rằng con bạn siêu giỏi toán còn 7 đi thì cho có nhiêu điểm cũng đúng thui
Yuuko_Sama
Bài gửi Fri May 07, 2010 3:30 pm by Yuuko_Sama
Nói thế ai tin :))

Pama tin chết :)). Tôi bị con Lý 4 này, nhỏ lớp phó ht c~ bị con 4, tôi nói mà ổng bả ứ tin :)))))))))))

*Lý do cựu cựu mod box MA toàn bị 3, 4 là do ăn chơi sa đọa, đú đa đú đởn, chăm lo tượng Bác (WTF =)) ) nhưng bạn vẫn rất là chăm ngoan

WTF >3333333
Chuối
Bài gửi Fri May 07, 2010 3:42 pm by Chuối
Lý mềnh cũng lo sẽ dưới TB điểm thi HK tmd
Cơ mà tính rồi, dù Lý HK có 0 điểm thì vẫn đk 5.2 =)) Anh ko sợ j` nữa, bây h là xõa thôi =))
long-forgotten soul
Bài gửi Sat May 08, 2010 12:57 pm by long-forgotten soul
cái nhà này lộ mặt hết rồi nhé =)) ko ai chịu học hành j sấc =))
cô Yuu có điểm trung bình chưa ;)) cô hs j ;)) mm nữa =)) mn đều ăn chơi quên ngày tháng =))
tôi vướng mỗi môn toán =__=" tin học ek có tính, Pascal khốn nạn ="= con nhỏ giỏi nhất lớp tôi kì này ko đc hs giỏi là cái chết, pascal 5 phết mấy, đáng tiếc :-<
Chuối
Bài gửi Sat May 08, 2010 1:07 pm by Chuối
Sống là phải ăn chơi ngủ nghỉ chứ =)) Học môn chính thôi môn phụ ai mà có tgian học :-j
Mà ko hiểu sao Sử vs Công dân mm quay từ đầu đến cuối ko sót chữ nào mà vẫn 9 vs 7 là thế nào =))
kiksama
Bài gửi Sun May 09, 2010 1:31 am by kiksama
Thì mấy teacher đó có thù với bác chứ gì nữa. E hèm, bác nói lộ mặt hết là sao hả Sâu iu
Yuuko_Sama
Bài gửi Sun May 09, 2010 6:17 am by Yuuko_Sama
Trung bình tôi chưa cô ạ :))))))))

Học kì I tb của tôi 7.9 =)))))))))). Tổ sư còn thiếu 0.1 là tôi HS giỏi, đk mấy quyển vở =))))))))

Điên thế cơ chứ
long-forgotten soul
Bài gửi Mon May 10, 2010 5:27 pm by long-forgotten soul
có mấy quyển vở mà cũng ham E~~~~~~~ 436993tôi tâm niệm ko bao h ham vở trường tặng, ít khi đc xài hàng tốt E~~~~~~~ 3368

có điểm 2 môn đau tim rồi =))
Văn 6.75 =)))))))))))))) biết ngay mà :-j cái đề học tủ học vẹt mình đi theo tuyến "lý do của học tủ học vẹt 1 phần vì quan điểm GD sai lầm, chạy theo thành tích, khiến học sinh bỏ bê môn phụ, học để đối phó" =)))))))))))) bị trừ nát luôn tmd đấy, cứ nói thật, nói thẳng là ko đc tmd phải là "vì hs ngại khó, lười" =)))))))))))) các thầy cô ko chịu nhận sai lầm là ko đc nhé E~~~~~~~ 537460 dame desu E~~~~~~~ 537460

Hóa 7.3 =)) mãn nguyện rồi tmd làm sai cái phương trình, nhớ từng chi tiết của bài giải nên trừ cái phương trình ra thì đúng hết =)) vãi ~ trừ điểm toàn bài chắc vì nghi mình copy tmd

còn mỗi điểm anh văn, dont care E~~~~~~~ 694532
Chuối
Bài gửi Tue May 11, 2010 12:30 pm by Chuối
Nản nhỉ, đã cho đề Văn như thế thì phải để học sinh nói thẳng nói thật chứ, nếu thích nói dối thì cứ cho đề bình giảng văn ấy lại chẳng chém gió cho cả bài :-w Nền giáo dục nếu cứ tiếp tục bảo thủ thế này thì sẽ chỉ vùi dập các nhân tài cũng như khiến nhiều nhân tài sang nước ngoài tu dưỡng mà thôi :"<
long-forgotten soul
Bài gửi Tue May 11, 2010 1:58 pm by long-forgotten soul
câu đó 3đ con đc có 1.75 thôi E~~~~~~~ 694532 bài nghị luận văn học đc 5đ, câu nghị luận XH đó mà đc 2đ là 7đ rồi. VN chấm văn mà, chấm theo ý đáp án chứ có cho hs nói lên suy nghĩ của mình đâu. vậy mà suốt ngày đòi cải cách giáo dục, đòi đem những vấn nạn hiện nay vào giảng dạy để học sinh bày tỏ ý kiến, vừa dối trá vừa garbage E~~~~~~~ 436993

anh văn 8.6. còn công nghệ mà who care nhỉ E~~~~~~~ 436993 vậy là xong, hết nợ =))
kiksama
Bài gửi Tue May 11, 2010 2:31 pm by kiksama
Cái môn văn khốn kiếp. Nhớ hùi đó học cũng vậy đó. Nói thẳng ko đc phải nói vòng, trúng ai thì trúng. Cái môn văn nhìu người chấm cảm tình nữa nên ----> ghét văn.

Thêm nữa cho mấy cái bài đọc cũng có hỉu gì đâu vậy cảm nhận mà cái quái gì
Bài gửi  by Sponsored content

E~~~~~~~

Trang 1 trong tổng số 1 trang