( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Ham hố = Mạt Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Ham hố = Mạt Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ham hố = Mạt

Go down 
Tác giảThông điệp
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

Ham hố = Mạt Empty
05062010
Bài gửiHam hố = Mạt

mới tậu em Monster về thì thông báo ngày phát hành To be free 7/7...
vừa thông báo xong em To be free thì confirm em album mới 4/8...
tiện đó khè luôn cái tour bắt đầu 21/8... 4 đêm Kokuritsu và 5 Dome lớn...

To be free 400k. hú hú!
Album 1 triệu 70k. hú hú!
Giá vé concert...........................................................
well, it's a war fighting over those tickets before no matter the price, and now since the boys have been a phenominon for the past 3 years, I am notguessing about such a number.

Johnny già à... Julie, Mary à.... mấy ng giết fans như vậy đó hả :((

tôi bây h chỉ muốn chơi RE thôi :(( mà cả single với album chỉ duy nhất có LE là sao, được thêm vài cái LE 1st tặng kèm booklet 16 trang thôi đó hả :((

sao mà nó mạt....

mình ghen tỵ với mấy bạn trên arashi_on cứ "YAY! I got my copy!" "YAY! I just recieve my copy from Yes and now ordering from CD!". DARN YOU!! :(( dont you think about a poor stingy little fangirl from a developing country :((

CDJapan Twitter status: Today will be remembered as the day Arashi fans crashed CDJapan server, and we will power up our servers even further to match their POWER!

mợ ơi, cái site bị nghẽn mà nhiều bạn 4h sáng ngồi kiên nhẫn F5 :| ôi sempai :|
http://www.trantk826.tumblr.com
Share this post on: reddit

Ham hố = Mạt :: Comments

Yuuko_Sama
Re: Ham hố = Mạt
Bài gửi Sat Jun 05, 2010 12:15 pm by Yuuko_Sama
Tôi thông cảm với cô chuyện này :))

Tôi đây mua cái áo in hình DB chibi mất đứt 110k của tôi mà đau lòng [Đối với một đứa học lớp 7, 110k đối với tôi quả là vô cùng to lớn a...~ ]

Rồi cái album Mirotic A của các chàng được rao bán trên mạg với giá 1tr rưỡi k, quả ư là khiêm tốn mà

Đã vậy mấy bữa trước tôi thấy cái sách ảnh của các chàng quá ư là đẹp, muốn tậu mà cũng ko dám, 700k :|

Mà mấy bạn cass ở đây cũng sung lắm, mấy bữa trước tôi quen cái thằng cass bên Hà Nội, nó qua tận bên Thái xem các anh biểu diễn, thậc là lắm kẻ giàu mà ko chịu sẻ chia cho kè nghèo mà, a~ :((
kiksama
Bài gửi Sat Jun 05, 2010 1:35 pm by kiksama
Tui muốn mua một cái CD Seiyuu Hetalia vào hum 23/7 nhưng mà ...

Còn nữa hum nay có movie. Mún lết qua bên nhật coi quá,

Còn nữa, thấy mấy đứa nó cứ rao bán DJ mà thèm, gặp mình, mình giữ làm của. Không dám bán.

Có một bạn trên VNS mún bán cuốn DJ JoKer gái 30000. Gia61y đẹp, B5. Hứa ủng hộ mà cũng ko dám
long-forgotten soul
Bài gửi Sat Jun 05, 2010 4:52 pm by long-forgotten soul
@bác Nhi: thỉnh thoảng cũng phải bán để tậu thứ khác =)) tôi biết 1 bạn fan A từng bán đi đồ A để mua thứ khác về rồi sau đó chuộc lại =)) bạn ấy có toàn hàng hiếm :((

đời fangirl 1 năm tuổi của tôi có 4 món hàng gốc: 2 cuốn mag Nhật, 1 cuốn photobook official, 1 cái single LE.

và bây h tôi rất chi là ham hố cái album và cái DVD concert *nghiến răng* công sức bấm bụng làm ngơ đồ ăn ngon đem về cho tôi 1 khoản để dành kha khá, mà có điều tôi keo quá =)) tôi thuộc loại trg túi càng rủng rỉnh thì càng ko mún xì đồng nào ra =))

nếu ko phải vì tiền ship quá cao tôi đã ko ngại đến vậy :-< tiền ship về VN quá mắc, đội lên thêm 200k =__=" thật là đau khổ :((

Trích dẫn :
Rồi cái album Mirotic A của các chàng được rao bán trên mạg với giá 1tr
rưỡi k, quả ư là khiêm tốn mà
e~ tôi xem giá trên CDJapan thấy có 1400 mấy yên thôi mà, khoảng gần 500k nếu tính ship về VN, tương đương con Monster của tôi thôi. ai hét giá kì cục vậy
Yuuko_Sama
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 4:01 am by Yuuko_Sama
êh, tôi ko biết, Mirotic album có nhiều loại lắm A,B, C tùm lum hết, chẳng lẽ bạn ấy hét giá trên trời :-?
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 5:03 am by long-forgotten soul
tôi search dùm cô nha.

http://www.cdjapan.co.jp/detailview.html?KEY=RZCD-46092
http://www.cdjapan.co.jp/detailview.html?KEY=RZCD-46058
http://www.cdjapan.co.jp/detailview.html?KEY=RZCD-46059
http://www.cdjapan.co.jp/detailview.html?KEY=NEOIAV-7

CDJapan ít hàng của Toho nhở :-? Mirotic là single tiếng Nhật phải ko? nếu là Hàn thì tôi ko biết =)) cái đắt nhất là 4k yên, tôi thấy nếu đặt ở đây + thêm tiền ship về VN chắc ko đến 1tr5 :-? mà CDJapan là chỗ bán mắc, bên YesAsia nó bán rẻ hơn. nếu cô muốn đặt thì tôi biết có 1 shop chuyên đặt dùm hàng gốc bên Nhật về đó ;))
Yuuko_Sama
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 8:12 am by Yuuko_Sama
Cái đó là bên J còn tôi sợt trên mạng thì cd K

Mà nghe K sướg hơn cô ơi, tôi nghe ko lọt tai J, J nghe nó fcứ sao sao ấy, chắc tôi bị nhàm tai
kiksama
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 12:13 pm by kiksama
Chỉ tui đi. Cái shop đó đó. Muốn mua cái Seiyuu Hetelia. Ship về tận TP rùi ship về CT nữa chắc tui đi jail lun quá.
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 2:33 pm by long-forgotten soul
@Yuu: tếu thật =)) idol của cô hoạt động toàn ở Jpop bao nhiêu năm trời rồi =)) mà K tôi thấy lại càng phải rẻ hơn, giá dĩa bên K rẻ hơn J nhiều.

@Kiksama: reg mới thấy thì phải. trên YAN.
http://yeuamnhac.com/music/jaf-shop-thien-duong-jpop-chuyen-hang-official-cua-je-va-non-je-gia-mem-nhat-vn-t721695.html

cô phải kiếm ra link hàng đó nha, trên CDJapan hoặc Yesasia, HMV.. j đó, vì chủ shop chuyên đồ JE, search JE thì rành nhưng mấy cái khác thì ko chắc.
Yuuko_Sama
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 3:23 pm by Yuuko_Sama
Tôi ko biết :-<

Tôi thấy nó cũng hơi mâu thuẫn thật nhưng ko biết (=3=). Cái bảng giá đó tôi cũng coi lâu r`, giờ ko rõ nó nằm ở chốn nào ;__;
Chuối
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 3:38 pm by Chuối
khiếp các bạn trẻ chịu chơi quá :-ss
cả đời mình mới tậu đk mỗi 1 cái CD gốc từ US về :-< muốn mua thật nhiều mà chẳg có dịp j` cả chán :-<
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 3:59 pm by long-forgotten soul
tiền dành dụm cả đời của con đó =)) trg khi bạn bè suốt ngày Buds với Megastar con chỉ nằm nhà đếm tiền thôi =))
lâu lâu cũng phải cho bản thân được vui vẻ tmd
Chuối
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 4:25 pm by Chuối
mm thì ko thể cưỡg lại sức hút của manga, megastar, đồ ăn và nhiều thứ linh tinh khác :))
tuy nhiên thì vẫn đề tài chính cũg ko lo lắm, căn bản là muốn tự ra hàg đĩa mua nên cứ phải chờ dịp đi nước ngoài mới đk, mà năm ngoái đi té le cũg ko thấy hàg đĩa nào :))
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 4:44 pm by long-forgotten soul
lâu rồi con ko mua manga, kể từ khi Cross game ngừng, ko biết nó ra lại con có mua ko =)) keo lắm luôn rồi =)) con ko đi chơi nhiều nên ko ăn nhiều, thỉnh thoảng ăn cũng dặn lòng ko đc quá 100k =)) con ko hứng thú với film bom tấn nên ko ham Megastar =)) nhờ vậy mà tích góp đến tận bây h, ôi... huy hoàng quá tmd

mm còn mong chờ đc cái ngày đó. chứ con cả đời này chắc ko có mấy lần ra khỏi tpHCM =)) nếu được tự mình qua đó mua xách về thì quá đỡ, không phải chịu tiền ship :(( lần mm đi châu Âu có tới mấy thành phố lớn ko mà ko có tiệm dĩa nào, đi vô mall lớn chắc có, tiệm lắc nhắc như VN thì cũng tùy khu nhỉ?
Chuối
Bài gửi Sun Jun 06, 2010 4:48 pm by Chuối
mm thì ăn chơi nhảy múa suốt nên hết tiền nhanh lắm :))
đợt mm đi châu âu là vào toàn thành phố lớn đấy chứ, mà đi tour nên phải đi mấy danh lam thắg cảnh ấy, đến lúc shopping thì toàn shop quần áo thôi, hàng đĩa thườg là ở máy khu thườg, mấy khu mm đi toàn quần áo phụ kiện xD
Oguri Shun
Bài gửi Sun Jun 13, 2010 3:33 am by Oguri Shun
Các bạn ăn chơi ghê nha :( Mình còn chưa có cái album gốc nào :(

Đời nhà nghèo-kiết-xác nên ko dám vung tiền tuỳ tiện. :(
Mà cũng có khi tại mình ki bo =)) Không dám bỏ tiền ra mua =))
Bài gửi  by Sponsored content

Ham hố = Mạt

Trang 1 trong tổng số 1 trang