( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

27 things I love about you. Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

27 things I love about you. Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

27 things I love about you.

Go down 
Tác giảThông điệp
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

27 things I love about you. Empty
17062010
Bài gửi27 things I love about you.

27 things I love about you

27 things I love about you. Cdc3bc85

1. I love Konseki. Even though I always want to cry whenever I hear it.
  2. I love Yume. You made me realize I'm not a selfish fangirl. I wish you were be able to be with her, wish that for once, she loved you wholeheartedly.
  3. I love Niji. Konseki and Yume make me cry, your Niji sweaps away the tears.
  4. I love your hamburger hands. I love how Riidaa always tell you how cute they are 27 things I love about you. 397641
  5. I love your playful character. Always such a kid you are 27 things I love about you. 694532
  6. I love that actually, you are very deep.
  7. I love that you never act like a deep person, but never want to act like a kid.
  8. I love that naturally, you are both childish and mature.

9. I love your eyes 27 things I love about you. 625758
  10. I love that you never talk about yourself probably 27 things I love about you. 537460
  11. I love that you always make fun of others, so mean, that's why your nickname is Devil-chan 27 things I love about you. 375577
  12. I love how you make your own distribution as a joke.
  13. I love that humble you.
  14. I love that you always make fun of your mom when you talk about her in public 27 things I love about you. 397641
  15. I love that in Tokyo Friends Park, you asked for stuffs that your mom wanted as rewards 27 things I love about you. 96610
  16. I love that you always try to hide away your true emotion.
  17. I love that heart-broken you, crying on stage, couldnt finish singing Yume 27 things I love about you. 877910
  18. I love the letter you wrote to Arashi.
  19. I love the you, who never shows his true emotion, surprised the members by that letter 27 things I love about you. 877910
  20. I love the way you said "A.RA.SHI is the love song of my life!" 27 things I love about you. 397641
  21. I love that you said you will play A.RA.SHI on your date! 27 things I love about you. 397641
  22. I love that you challenged all Arashi's fan "Me, Ninomiya Kazunari, I am Arashi's biggest fan!" 27 things I love about you. 28111
  23. I love that it is so true! Yes, you are Arashi's biggest fan 27 things I love about you. 468194
  24. I love that you once sit on your knees in front of a producer, to asked him to forgive Aiba's mistake 27 things I love about you. 877910
  25. I love that you said "I will be one of Arashi until the day I die". I dont want that day to come at all, you know... 27 things I love about you. 519265
  26. I love your smile. Your smile can be so sad, can be so innocent, can be so evil at once 27 things I love about you. 519265
  27. I love you.

Happy birthday, Ninomiya Kazunari.
お誕生日おめでとう!
私はニノが大好きですよ。
ありがとう

27 tuổi ko đủ để kể hết những điều em yêu ở anh rồi Nino à 27 things I love about you. 625758

http://www.trantk826.tumblr.com
Share this post on: reddit

27 things I love about you. :: Comments

kiksama
Re: 27 things I love about you.
Bài gửi Thu Jun 17, 2010 3:00 pm by kiksama
A crazy fangirl.... Phải sinh nhật nhật 34 tuổi của anh nhà tui, tui cũng kể dược 34 điều tui yêu ổng thì rất chi là epic. Nhưng mà....

My Old man, đám cưới lẹ dùm em đi. Anh cứ lồng BL như vậy em lo cho cái sức khỏa của anh lắm đó
long-forgotten soul
Bài gửi Sat Jun 19, 2010 1:11 pm by long-forgotten soul
tôi còn nhiều điều muốn nói lắm :((

1. I love you with your guitar
  2. I love how touchy-feely you are =))

3. I love that once in a while you set your cellphone wallpaper as your mother or your sister's photos :X even chibi Jun and Ohno's photos =))
  4. I love that you always tell Riidaa you love him tmd
  5. I love that you said "I'm not an actor, in Japan, I sing and dance in a group of 5". You're proud to be an idol, you expressed that well in the press confrence in Berlin, in front of all those reporters from all kinds of famous newspapers in the world. And we're proud of you :smi:

6. I love that when you were 19, you cried on a Tv show, while watching a VTR of a touching story. even though as you grow older, you dont cry like that anymore, that image of a fragile you is still deep inside me :smi:

7. I love that you always complain if some jobs are hard, but you will always do them patiently, finish them flawlessly 27 things I love about you. 640196
  8. I love that you are sooooooooooooooooo stingy!!
  9. I love how you amitted that you usually have crushes on girls =))
  10. I love that you are so patient in saving 500 yen coins to 1000000 yen because you love the sound of coins colliding =))

thêm 10 điều nữa >//////<
kiksama
Bài gửi Sun Jun 20, 2010 1:19 am by kiksama
Ra, Nino nhà bác thích sưu tầm tiền xu hả? Tui rất thích mấy Fan như bác đó, Rất chi là cuồng nhiệt. Thích Nino hùi o63nmg bao nhiêu tuồi thế. ^.^

Nói chung là thích nghe nhạc Arashi nhưng ko ngiên cứu là mấy. Nhưng biết một điều ấn tượng mạnh với cái bài A.RA.SHI. Thích nhất là Believe.
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 20, 2010 5:19 am by long-forgotten soul
hũ tiền xu của ổng nè bác
Spoiler:

cái này chụp từ năm 2008, lúc đó hũ tiền của ổng đc 800k yên rồi =)) bây h chắc đc 1tr rồi =)) dám làm thêm 1 hũ mới rồi đó =))

tôi mới yêu Arashi hồi năm ngoái thôi, lúc đó ổng cũng 26 rồi tmd

bài A.RA.SHI bác ko phải là fan mà thik đc cũng hay đó :X lão Riidaa (Leader) của A hồi lần đầu tiên hát bài đó lão nghĩ là "Cái bài kiểu gì thế này? Bán nổi không trời?", và kết quả single đó bán đc hơn 1tr bản =))

Believe hay :X nhạc film Siêu Nhân đó =)) con nít Nhật khoái lắm á =)) những bài hát của Arashi mà tôi thấy dễ nghe nhất là Everything, Ashita no kioku, Sirius, Koe, Snowflake. là fan cũng phải công nhận nhạc A thuộc dạng mưa dầm thấm lâu đó. nghe lần đầu tiên chưa thik đc đâu, nghe lạ lạ, nhưng càng nghe càng thik, và ngấm hơi lâu tmd
kiksama
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 9:28 am by kiksama
Hic, bác nói tui là con nít hả? Tại hum bữa tại một cái AMV của APH nên mới biết đó. Còn cái bài A.RA.SHI đó thì tui bó tay rùi.

Mà cái hình đ1o tui hơi ko hỉu nha. Tui ko có coi Hanamaru, giải thích đi
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 9:30 am by long-forgotten soul
hồi năm 2007 ổng lên chương trình Hanamaru cũng có trưng hũ tiền ra, năm 08 ổng lại trưng ra tiếp nên mới nó chỉ có ng xem hanamaru mới hiểu =))
kiksama
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 9:34 am by kiksama
Vậy hả? Aiba's mistake là gì vậy?
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 2:16 pm by long-forgotten soul
Trích dẫn :

Có lần vì cảm cúm nên tôi tới trễ, lúc này staff đang rất giận. Khi đó tôi còn không biết nên làm gì thì Nino đột nhiên bước đến quỳ gối và xin lỗi dùm tôi. Thật sự thì sự việc không đến nỗi phải làm như vậy. Nhưng lúc đó tôi thật sự rất rất cảm động!! Thì ra tôi có những người bạn có thể vì mình mà đến lòng tự trọng họ cũng không màng tới... Có người luôn nghĩ đến tôi như vậy… Tôi luôn nghĩ về điều này.

chuyện này do Aiba kể trong cái bài phỏng vấn về nước mắt, đọc bài đó tôi khóc :((
kiksama
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 3:18 pm by kiksama
Staff này khó nhỉ? Bạn Aiba cúm mà. Nino của bác cũng... chắc là dùng chữ "trọng tình cảm quá" nhỉ? Nếu làm mình chắc mình ko làm vậy đâu
long-forgotten soul
Bài gửi Mon Jun 21, 2010 4:08 pm by long-forgotten soul
bác ko biết mấy anh Arashi của tôi thân nhau tới mức nào đâu 27 things I love about you. 468194 5 anh thật sự (rất x vô cực) thân với nhau.

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi
nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau
thì Arashi sẽ không có điểm dừng
"

"Năm người chúng tôi sinh ra là để gặp nhau"

"Thì ra tôi có những người bạn có
thể vì mình mà đến lòng tự trọng cũng không màng tới..."

"
Có thể nói Arashi giống như
người yêu vậy... Nếu nói rằng có thể vì ai đó mà khóc thì đó chỉ có thể là
ARASHI chúng tôi mà thôi."

"Có những lúc cũng cảm thấy mệt mỏi,
nhưng vì luôn cùng chạy trên con đường hướng tới tương lai, ở một mức nào đó
kim chỉ đường cho tôi vẫn là Arashi.
"

Nino yêu Arashi dữ lắm. Nino thật sự rất yêu Arashi, yêu 4 lão ngốc kia lắm. 5 con ng đó thật sự sinh ra là để gặp nhau. Nino ko có nhiều bạn bè, lão này ngay từ nhỏ đã trầm tính, bị bắt nạt, cha mẹ divorce, vì A mà Nino thay đổi, vui vẻ hơn, hòa đồng hơn. anh yêu Arashi nhiều, nhiều lắm. vì vậy tôi hoàn toàn ko ngạc nhiên khi Nino quỳ xuống xin lỗi dùm Aiba, 4 lão quá quan trọng với anh.
tôi có thể hơi fangirl ngốc nghếch, nhưng tôi thật tình tin tưởng 1 cách tuyệt đối rằng Arashi gồm 5 ng này chứ ko phải ai khác chính là định mệnh, nếu ko phải là 5 ng này, Arashi sẽ ko bao h đến đc như bây h, sẽ ko bao h trở thành nhóm nhạc idol số 1 Nhật Bản hiện nay như bây h.
kiksama
Bài gửi Tue Jun 22, 2010 10:23 am by kiksama
Đừng nói là vừa viết vừa khóc đó nhá, fangirl.

Có ai giới thiệu hay là bác tự tìm hiểu vậy??? ;))

Đúng là tình cảm của 5 ông ấy thấm thiết thật đó. Tôi chỉ thích nghe nhạc Nhật thui. Còn nhạc Hàn thì ko mê, dù có lẽ mấy nam nữ ca sĩ Hàn đẹp trai đẹp gái thật nhưng mà....
long-forgotten soul
Bài gửi Tue Jun 22, 2010 11:45 am by long-forgotten soul
đâu có tmd cái đó là chuyện hiển nhiên ko có j để khóc =))
tôi với bạn tôi coi film mà lão Jun trg A đóng, A hát nhạc film, tôi thì chỉ tìm bản Mp3 về nghe, còn con bạn tôi thì lên youtube search perform xem, rồi share cho tôi, rồi 2 đứa cùng nhau coi đủ thứ show điên khùng của mấy ổng, rồi yêu luôn =)) tôi sắp ăn mừng 1 năm trở thành Gió nhà Bão rồi tmd cuối tháng 7 này là tròn 1 năm =))

tôi cũng chỉ nghe nhạc Nhật thôi, Arashi là nhóm nhạc đầu tiên tôi thik, là Idol bằng xương bằng thịt đầu tiên của tôi =)) trước h toàn thik manga. mấy nhóm HQ tôi ko cảm đc 27 things I love about you. 497156 nhiều ng nói đẹp trai mà sao tôi chả thấy >< còn 5 lão nhà tôi với đa số giai Nhật nhìn vào ai cũng bảo xấu mà tôi lại thấy có duyên, thu hút, ấn tượng =))
kiksama
Bài gửi Tue Jun 22, 2010 1:46 pm by kiksama
Đúng rồi đó. Tui cũng đồng ý với cái ý kiến là người ta bảo trai nhật xấu á. Mả tui thấy mấy ổng có duyên mà. Cũng tùy thui, nhiều lúc chụp ngay lúc người ta mệt thì làm sau mà có hình đẹp. Tui thấy Nino nhà bác đâu có xấu.

Con bạn tui này, nó cứ ép xem event của DBSK mà tui đâu có thẩm thấu d8c chút nào mấy tên đó đâu...

Như hùi xưa thiệt là xưa, nhìn hình ông non-tan là chịu không thấu. Chụp gì mà ngay lúc mắt của ổng thâm như panda ấy. giờ thì đang điên lên kiếm cái event seiyuu nào có ổng. Hú và hét là chuyện thường. Kể ra tui thích non-tan cũng đc 2 năm rồi.
long-forgotten soul
Bài gửi Tue Jun 22, 2010 3:16 pm by long-forgotten soul
thâm niên của bác lâu quá nhỉ tmd
ông nhà bác là seiyuu à? kể tôi nghe xem, tôi ko biết non-tan là gì hết :-/

bác hỏi tôi về mấy tình yêu già của tôi tôi vui lắm tmd cám ơn bác. kể lại tôi nghe tình yêu già của bác đi tmd idol của bác còn già hơn các anh nhà tôi =))
kiksama
Bài gửi Wed Jun 23, 2010 1:40 am by kiksama
Tình yêu già à? Uh ổng cũng đã 34 tuổi rồi. Mà chưa có vợ nữa. Dù biết là bên Nhật đám cưới rất trể. Hum mà mấy ông thế hệ ổng có vợ hết rùi. Haizzz. Thiệt là không có thông tin gì về ổng hết. 100% đấy. Tui chỉ biết ổng rất mê chó mèo. Nhà nuôi 2 con mèo.

Tên đầy đủ là Sugiyama Noriaki. Non-tan là được Junko ( Naruto) đặt cho. Nghe đồn ổng theo nghề cast từ 13 tuổi sao đó được đào tạo bài bản rùi như bây giờ. Vai mà ổng cast nổi tiếng nhất là Sasuke với Ishida (Bleach). Vì hai người này có mấy n1t tương tự nhau. Ishida và Sa-kun giống nhau cái tính tình. Dù Sa-kun ko biết thế nào là may vá hết hà. Và cái hoàn cảnh, hai người là người còn sót lại trong một dòng họ.

Những vai mà ổng cast nổi tiếng là Sasuke(Nar), Ishida(Bleach), Shiro(Fate/ Stay Night), England (Hetalia)...

Đại khái là nhiều lúc nhìn mặt baby rất dễ thương còn nhìu lúc sau nhìn ổng già chát. blush .

Ổng thường chủ yếu hát Character CD. Năm 2005 hay gì đó ra một CD: "On the way" (Cái bìa có hai còn mèo lun) ;)) . Có bài pop và có bào rock, nhưng mà đại khái là rock của ổng ko hợp với cái giọng nghe chán lắm.

Ngoài ra thì có thêm cái vụ BL CD. Giờ ổng có lun cái biệt danh Super-uke. Ch3 toàn cast uke thui. Mà hỏi ổng ổng biết ổng cast cho tuyến nhân vật nào ko? Ổng nói ko biết, ko biết là khờ thiệt hay giả nữa.

Nói chung là ổng ko được điển trai, mặt thì cứ bầu bầu ra thế. Hùi 20 mấy thì còn đc, giờ 34t rùi mà cũng vậy. Mà còn mập ra nữa. Nói thiệt là nhiều lúc ổng cười tui cứ nghĩ là ổng ko miệng ko đó chứ. Cười gì mà mím môi hoài. Cái style thì OK, nưng nhiều lúc nhìn rất quái. Fan nói rằng rất tự hào về cái style ăn mặt của ổng, rất đo8n giản ;))

Spoiler:

Nói về cái even thì ko nhiều, chỉ có một số anime tổ chức thôi, nhưng mà đại khái ít khi nào ống kính chịu hướng về ổng :[ . Hum bữa coi Hắc quản gia. Ống kính chỉ lướt qua thui, Hic, đến chừng tổ chứ trò chơi ổng "dính" chưởng nên mới được kha khá :huh:. Chỉ được hôm Hetalia Event (tấm hình trên kia) đc khá nhiều. Tại England là nv đc yêu thích nhất nhì trong đó.
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 27, 2010 5:20 am by long-forgotten soul
ôi lồng tiếng Sasuke á >////< giới Seiyuu thì tôi ko biết j nhiều :-? có lẽ ko xuất hiện trước công chúng nhiều nên cũng khó có thông tin.
mấy Seiyuu Nhật nghe giọng siêu trẻ trung mà thật sự toàn tuổi băm :)) phục cái giọng của họ ghê, ko bao h lão hóa ;))
nhìn mặt phúc hậu quá :)) chưa lấy vợ nữa hả, hỏi chi nc Nhật ko thành dân số già =)) bác chắc mong ổng lấy vợ cho rồi, tôi lại mong 5 lão già nhà tôi lấy nhau :))
kiksama
Bài gửi Sun Jun 27, 2010 10:48 am by kiksama
á, uh. 34 rùi đó chứ. Mà chứ lồng tiếng mấy cái cảng R-18 trong SA hoài. Riết tui lo cho ổng....

ÉC, 5 lạo nhà bác mà lấy nhau thì thành một đám trẻ, ai mà chăm sóc cho. Đề nghị bác làm servant cho mấy lão
long-forgotten soul
Bài gửi Sun Jun 27, 2010 11:17 am by long-forgotten soul
j ghê vậy =)) R18 mới ghê :-s nghe lo lắng thật. mấy cha già nhà tôi mà đóng cảnh hot tôi cũng ghét lắm =)) khiến tự kỉ lắm... mà giọng bác Non-tan hay chán :X tôi thik kiểu giọng này, trầm trầm, giống kiểu giọng của Mongol 800 hay Remioromen :X

tôi ko dám làm babysitter cho 5 cha già đó đâu, tự mà chăm nhau tmd với lại phải ngó cái cảnh 5 ông bu bám nhau mãi ghen tỵ chết sao 27 things I love about you. 405813
kiksama
Bài gửi Mon Jun 28, 2010 9:39 am by kiksama
Há, cảm ơn. Ông non-tan dạo này toàn cast tsundere ko hà. Hết cast cool voice rùi. Mà hình như một anime horror mới ổng sẻ cast cool voice trở lại. Vai lần này là một monk. Mô tiếp cũ. Kiểu tóc y hệt như Sa-kun, mắt kiếng hệt như Ishida, tóc vàng hệt như England. Trời ơi!!!!

Mấy bạn Seiyuu hay chúa lun, bác có coi Bleach thì biết Ul-san đó. Gio5ng cự ngầu, nhảy qua cast bạn Italy, giọng con nít đến nổi mà ko nhận ra

Có bao nhiều mún làm nanay cho m,ấy ông nhà bác mà ko đc đó nhá. XD.
Bài gửi  by Sponsored content

27 things I love about you.

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» OHNO, GAMBATTE NE!!!!!! We LOVE you for who YOU ARE NOW and ALWAYS we WILL!
» Love Situation - Arashi - Encore song in Final Time concert 2007