( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next

Theo bạn ai thích ở bên Inu?_ Hay Inu yêu ai hơn
Kikyou
Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Vote_lcap76%Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Vote_rcap
 76% [ 54 ]
Kagome
Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Vote_lcap24%Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Vote_rcap
 24% [ 17 ]
Tổng số bầu chọn : 71

Tác giảThông điệp
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Vide
Bài gửiTiêu đề: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySun Feb 10, 2008 10:04 am

thui chuyen ni minh nhuong cho cac ban giai quyet d ^ _ ^

Edit lại tên topic và poll cho phù hợp với nội dung thay đổi.
Chuối
http://mangafc.4rumer.com/
kikyou_hime93
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
kikyou_hime93

Nữ ▌Mảnh ngọc : 143
▌Age : 30
▌Thanks : 0
▌Registration date : 10/11/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySun Feb 10, 2008 1:19 pm

hức hức :huh: :huh: :huh: mặc dù mình là fan kik đấy nhưng mình đành đau lòng đối mặt với sự thật rằng inu hình như iu kag hơn còn đối với kik thì inu chỉ còn là ơn nghĩa mà thui
[C]andy [L]ove
K.I.K
K.I.K
[C]andy [L]ove

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 17/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySun Feb 10, 2008 1:30 pm

Đúng là Inu iêu Kag hơn nhưng ko vì vậy mà bỏ Kik-sama nữa :huh:
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyMon Feb 11, 2008 4:34 am

Topic có 3 lỗi mà lần sau khi lập topic cần sửa:
1. Lập nhầm box. Đáng lẽ phải ở Bàn luận mới đúng
2. Type ko dấu
3. Bài mở đầu topic chỉ 1 dòng, dễ dẫn đến các bài sau câu.

-Chuối

https://facebook.com/forsaken.serenade
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyMon Feb 11, 2008 9:56 am

kikyou_hime93 đã viết:
hức hức :huh: :huh: :huh: mặc dù mình là fan kik đấy nhưng mình đành đau lòng đối mặt với sự thật rằng inu hình như iu kag hơn còn đối với kik thì inu chỉ còn là ơn nghĩa mà thui
Đúng vậy, mình cũng đồng tình với bạn kikyou_hime đấy. Nhưng mà... cũng thấy hơi bực mình :-??
http://www.tsubasafc.go-forum.net
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyMon Feb 11, 2008 10:31 am

mình bầu cho cả hai vì ko rõ cai thằng cẩu đó nghiêng về ai. Theo mình thì như nhau vì ko thể phủ nhận rằng inu đã quên kik và ko có tình cảm với kag
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyWed Feb 13, 2008 1:53 pm

Dù đau khổ thế nào nhưng cũng ko thể phủ nhận sự thật là inu yêu kag nhìu hơn yêu kik nhiều (khổ thân cô ấy TT_TT)cái tập lúc kik định kéo inu xuống âm phủ cùng đã nói lên tất cả *hu hu...* tập đó khổ thân kik ghê lắm , nhất là lúc cô ấy nói "cô gái đó quan trọng đến thế sao inu...?" oaoa...muốn khóc hết nước mắt luôn TT^TT tội kik ghê...:((
Đối với kik inu chỉ cảm thấ thương hại và thấy mình có lỗi với kik thôi , nhưng biết làm sao h hắn đã thích kag rồi >"<
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyWed Feb 13, 2008 2:06 pm

Vẫn giữ nguyên lập trường: Tình cảm của Kagome và Inu chỉ là tình-yêu-học-trò, chưa chín chắn.
Thực sự cảm thấy khi ở bên Kikyou, Inu như ko còn là mình, 1 đứa 15 tuổi mà là 1 ng` đàn ông.

Thế đã đủ biết tớ vote cho ai rồi nhỉ.
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyMon Feb 18, 2008 10:30 am

Chuối Đen đã viết:
Vẫn giữ nguyên lập trường: Tình cảm của Kagome và Inu chỉ là tình-yêu-học-trò, chưa chín chắn.
Thực sự cảm thấy khi ở bên Kikyou, Inu như ko còn là mình, 1 đứa 15 tuổi mà là 1 ng` đàn ông.

Thế đã đủ biết tớ vote cho ai rồi nhỉ.

đồng ý với mm.

dù cho cái tình yêu đó đến phút cuối đã ko đơn thuần là yêu nhưng inu vẫn iu kik nhất. ko ai thay thế đc kik trg lòng inu, ngay cả kag. cái vị trí đó rất trân trọng, rất đẹp nhưng lạ cái tớ rất ghét nó. tớ chỉ mún kik ở tại vị trí của kag bây h mà thôi.
http://www.trantk826.tumblr.com
tinhduyen999
K.I.K.Y
K.I.K.Y
tinhduyen999

▌Mảnh ngọc : 92
▌Registration date : 05/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue Feb 19, 2008 7:24 am

Tui chọn Kik,hok hỉu sao nếu tui vote choa Kag thì tui thấy hơi cắn rứt lương tâm :nhang:
Tui iu Kik & tui mãi chọn Kik thui,bảo tui vote cho Kag thì tui chỉ vote vào topic :'' Bầu chọn người bạn ghét nhứt '' thì hoạ may tui sẽ vote :-
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Registration date : 08/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: theo cac ban Inuyasha iu ai hon Kikyou or Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySat May 10, 2008 7:09 am

kikyou_hime93 đã viết:

Đồng ý zới bạn kikyou_hime :huh: , ko thể fủ nhận một điều nà tình cảm jữa inu và kik đã ko còn nà tình iu hoàn toàn mà chỉ là tình nghĩa và sự day dứt của quá khứ jữa 2 người :huh: :huh:
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Age : 29
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Inu yêu ai hơn kik or kag?   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 1:51 am

H3llJ3oy đã viết:
ứ chịu đâu, inu iu kik hơn kag mà :huh: :huh:
Đúng là dị mà,Inu yêu Kik hơn,yêu Kik hơn,nếu Kik ko chết Kag có còn hạnh phúc dị không?Mình xem Inu từ tập 1 đến cuối tập mới phẩm là Inu yêu Kik hơn Kag đóa....
miss_kikyou
Thân mến :chib1: :chib:
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Theo bạn,ai đáng được ở bên Inu?   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 4:44 am

1.Kik? 2.Kag?
Mình chọn Kik,Kik là 1 cô gái thíck hợp nhất đc bên Inu.còn Kag way lại thế giới bên kia cái giếng kiếm đại mấy thằng cũng ok mà,bên đó thiếu gì trai đẹp,boy pro đâu? :)>- Tự nhiên Inu và Kik đang hạnh phúc ko bít từ đâu ra Kag phá đám thế nhỉ? :huh: Huhu,bắt đền Kag. :chib1:
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 5:41 am

Move qua Box Bàn luận, bạn nên chú ý vị trí pozt bài nhé :")

Tớ vote cho kikyou-sama. Tớ thích tình yêu của sama và inu hơn, nó đẹp, và khiến tó phải suy nghĩ nhiều hơn.
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 11:00 am

Là fan của Kikyou nên chắc chắn phải vote cho Kik rồi, câu này thì hỏi chắc ai cũng vote cho Kik hết thôi
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 11:06 am

@ miss_kikyou: bạn post bài không dấu kìa.
Mình không vote cho cái nào cả, vì thấy... không thấy cái nào hợp lí cả.
- Kagome: là fan của Kik, nhưng Koy không thể phủ định rằng Inu thạt sự cần Kagome, vì thực ra, người làm Inu thay đổi haòn toàn mới chính alf Kagome. Kikyou cũng thay đổi Inu, nhưng bản thân Kikyou cũng tĩnh như mặt nước, nên có thể nói Kikyou chỉ là ngọn lửa le lói, chỉ làm tan chảy mọtt chút trái tim của Inu.
- Kikyou: Càng không thể không cần. Bởi Kik là người phụ nữa đầu tiên mà Inu luôn trân trọng, và hơn bao giờ hết, Inu rất yêu Kik, một mối tình kéo dài suốt 50 năm. Nếu Inu không cần Kik, thì sao có thể vẫn yêu cô suốt 50 năm?
- Cả hai: Không ổn lắm, vì thế là bắt cá 2 tay. Koy tin là Kikyou và Kagome , 1 trong 2 người sẽ phải rời bỏ Inu thôi, chứ cả 2 thì... không ổn.

Đấy alf ý kiến riêng của Koy thôi, còn tùy mọi người.
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyTue May 27, 2008 11:32 am

Vì sao lại cứ phải lập mấy topic na ná giống nhau thế nhỉ ^"^ Có cần tớ phải nhắc lại lần nữa không: Đề nghị suy nghĩ kĩ trước khi pozt bài. Những vấn đề như thế này (Tức xung quanh kag, kik và inu) chỉ cần 1 topic thôi là đủ rồi. Nếu còn tiếp tục, tớ sẽ del.

Bài mở đầu 1 dòng (Chữ "thanks" ko dc tính là 1 dòng đâu nhé ^"^)
Type ko dấu.

Thân.
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Location : Trái Đất
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySun Jun 08, 2008 12:23 pm

Nói gì lạ, kể cả tớ là fan kik nhưng vẫn phai chấp nhận sự thật là tên inu yêu kag hơn kik . Với kik inu cảm thấy tội lỗi hơn là yêu , cậu ta chỉ thương hại kik cảm thấy mình có lỗi vì đã làm tổn thương kik mà thôi (muốn khóc quá TT^TT)
JinCross
K.I
K.I
JinCross

Nữ ▌Mảnh ngọc : 16
▌Location : ~ Water Land ~
▌Registration date : 16/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyMon Jun 16, 2008 6:34 pm

Tên Inu chả thấy hắn thật lòng với ai cả. Mà tại sao Kag với Kik lại thích cái tên ấy nhỉ ? Mà xem ra nói về ba người này thì mọi người toàn bàn xem Inu sẽ chọn ai ko nhỉ =.="
Nói chung là ko muốn vote nhưng nếu vote sẽ vote cho Kag vì Inu hoàn toàn ko xứng với Kik.
http://yurivn.info
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyWed Jun 18, 2008 5:01 am

Ơ kìa, sao lại không xứng???
Thực sự thì nghía qua... cũng được, vì tính inu hợp với Kik nhà mình nhất ^^
Còn vè vụ bàn, thì xoay quanh 3 người này đâu còn vấn đề gì khác ngoài vấn đề đó đâu???
murasaki
K.I.K
K.I.K
murasaki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 27
▌Registration date : 12/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyFri Jun 20, 2008 11:03 am

đọc tập cuối của Inu thấy bất công wá đi thôi!!!!!!!Mọi người đều hạnh phúc but hok ai nhớ đến Kikyou cả!!!!Kagome đã được ở bên Inu rùi còn Kikyou thì sao????????HUHUHUHU.Inu phản bội hok xứng đáng với Kikyou của chúng ta,thoai thì choa Kagome lun!Xí bùm bum!!!!
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptyFri Jun 20, 2008 12:34 pm

Kikyou thật sự là ko hề có 1 cái happy ending nhỉ? chết thì quái j là hạnh phúc đâu. những ng còn lại thì an nhàn cả rồi, hạnh phúc cả rồi. tủi cho Kikyou-sama quá. nhưng tập cuối hơi kì kì nhỉ, cho kag quay lại thời chiến chẳng khác nào là thay thế kik thôi, cô ta là ng của thời hiện đại cơ mà. rốt cuộc cũng là 1 hình bóng lấp vào thôi sao? ko phải vì thik thú j với kagome mà là tớ chỉ muốn trên đời này chỉ có một mình Kikyou mà thôi. trg thời chiến quốc chỉ có 1 cô gái có khả năng thanh tẩy ngọc tứ hồn, thời chiến quốc là của Kikyou....
http://www.trantk826.tumblr.com
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySat Jun 21, 2008 12:54 am

Đúng là thế.
Người sống tất nhiên alf hơn. Chết rồi chỉ đẻ nhớ lại? Nhớ lại để làm gì? Thử hỏi bây giờ trong lòng Inu cso còn hình bóng Kik hay không?
Chắc chắn là không rồi, người ta đã có vợ rồi còn gì?
Kik chết rồi thì còn nói gì nữa chứ? Nói chung chết chẳng làm được gì cả. Kik chết quả quá bất công.
Đề nghị bà Rumiko sửa lại đê.=0=
murasaki
K.I.K
K.I.K
murasaki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 27
▌Registration date : 12/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySat Jun 21, 2008 3:54 am

đúng là bất công thật nhưng Kagome vốn dĩ là nv chính mà lúc nào chả được ưu tiên.Chán ơi là chán!Tội nghiệp choa Kikyou!Nhưng về thế giới bên kia cũng là 1 sự giải thoát,liệu để Kikyou tiếp tục sống với cơ thể từ tro cốt và bùn đất như vậy,sống mà vốn đã không còn tồn tại thì có tốt hơn không?
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome EmptySat Jun 21, 2008 12:37 pm

Thật sự thì Kik sống lcsu đó... không thể coi alf 1 con người bình thường được.
Rồi sẽ có những pháp sư sẽ bảo Kik siêu thoát đi vì đây không phải là chỗ cảu cô ( trong 1 tập gì đó ).
Thế thì sẽ mặc cảm, làm sao hạnh phúc được, cho dù là có Inu ở cùng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome   Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome Empty

Xung quanh Kikyou, InuYasha và Kagome

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next