( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

về chuyện Fan Kag Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

về chuyện Fan Kag Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

về chuyện Fan Kag

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 5:06 am

uhm chị admin ơi em ko bik việc vày có phải là spam ko nhưng em thấy rất buồn vì bên trang wed của Fan Kag đã có một chương trình hoạt động nói về chuyện đánh nhau giữa Fan Kag và Kik em định sẽ giúp hai bên làm hoà nhưng một mình em thì thấy ko làm được gì nên em định kêu gọi các Mod Fan Kik và Kag cùng với các mem hãy hợp lực lại để cùng Fan Kag làm một gia đình chứ em thật sự ko thích chiến tranh mà chiến tranh để làm gì chứ thay vì làm hoà thì tốt hơn rất nhiều phải ko các chị Mod và các Mem
@ em thấy bên đó có một bạn Fan Kik có những lời lẽ rất thô tục với Fan Kag em mong các Mem bên Fan Kik hãy xem xét lại lời nói và hãy tôn trọng Fan Kag
http://mangafc.4rumer.com/
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 5:08 am

Việc đó thìcũng cso káh nhiều, như maýa người fan Kag cũng hay nói fan Kik thế còn gì???
Việc đó alf bên 4rum họ, không liên quan đến 4rum mình, nên cứ... nhắm mắt cho qua là hay hơn.
http://www.tsubasafc.go-forum.net
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 5:21 am

nhưng thật sự mình ko muốn có chiến tranh vì điều đó sẽ ko hay chút nào hết mình cũng sẽ nói với họ rằng họ cũng đã và đang nói những lời nói thô tục dành cho Fan Kik và mong họ ko nói nữa và nếu mình làm được thì mình mong các bạn Fan Kik cũng hãy tôn trọng điều đó
Mình chắc chắn sẽ thay đổi được để làm cho hai Fan Kik và Kag ko còn thù oán nữa. Nhất địng, nhất định...................
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 5:23 am

thanhuyen97 đã viết:
nhưng thật sự mình ko muốn có chiến tranh vì điều đó sẽ ko hay chút nào hết mình cũng sẽ nói với họ rằng họ cũng đã và đang nói những lời nói thô tục dành cho Fan Kik và mong họ ko nói nữa và nếu mình làm được thì mình mong các bạn Fan Kik cũng hãy tôn trọng điều đó
Mình chắc chắn sẽ thay đổi được để làm cho hai Fan Kik và Kag ko còn thù oán nữa. Nhất địng, nhất định...................

Ừa, chuyện đó thì tốt thôi, cứ xin ý kiến của Admin thì biết.
Nhưng bạn định giảng hòa bằng cách nào? Hai bên đàm thoại với nhau ah. Xóa bỏ hiềm khích thì khó lắm đấy. Dù sao cứ cố lên nhé. Biết đâu mai sau sẽ cso 1 4rum dành cho cả 2 bên Kag và Kik, nhơg bạn đó ^^
http://www.tsubasafc.go-forum.net
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Age : 27
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Thanks : 0
▌Registration date : 15/09/2007

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 6:39 am

cái này nên hỏi kô Chuối :D Như thế là tốt nhất ^^ nhưng nếu có wa bên đó thì cũng phải cẩn thận lời ăn tiếng nói :| nếu ko thì lại thù óan mất =.,=" ko mún như thế tý nào cả ~>.<~ cứ dàn hòa với họ thì hay hơn: họ ko nói xấu Fan Kik và cả 2 fan có thể hòa đồng với nhau :D lúc nào cũng thế, hòa đồng tốt hơn war nhìu ^^
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Jun 04, 2008 11:18 am

Việc này đã biết từ lâu và đã chính thức gửi lời xin lỗi qua 1 bạn fan kag, còn việc bạn ấy gửi lại lời xin lỗi ấy hay chưa thì còn là chuyện khác.
Khi có dịp, tớ sẽ chính thức nói chuyện với bạn rabbit-thao [admin kagome fc] để bàn bạc rõ hơn.
Khi làm bất cứ điều gì bên fan kag, yêu cầu mọi người phải thận trọng trong lời ăn tiếng nói kẻo lại mát công giải thích, và nhất là xấu mặt kikyou, xấu mặt kik fan.

Việc tranh cãi giữa fan kik và fan kag, sẽ ko kết thúc được đâu. Đành rằng nhiều ng` cố giữ thái độ nhưng vẫn có 1 số phần tử nhỏ gây hiềm khích. Tốt nhất chính mọi ng` nên ý thức hành động của mình, đôi khi chỉ 1 câu nói thôi sẽ gây hiểu lầm.

THân
https://facebook.com/forsaken.serenade
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyMon Jul 21, 2008 5:19 pm

Pó tay luôn ko hiểu cãi nhau để là cái gì . Theo mình thì có lỗi kéo mod và kik fan vào nói làm hòa cũng chưa chắc ăn thua cò khi còn bị chúng nó koi thường (đấy là phần tử ko biết điều ) ,Cụ Hồ nhà ta có câu ta càng nhân nhượng thì địch càng lấn tới .
Thế nên giải pháp bây giờ là :
1 Như chuối nói là đàm phán với admin bên đó . Nếu vẫn cứ cài tình trạng này thì thôi bơ luôn
2 Ko dây dưa với bên đó ngay từ đầu ( ko cần tốn thời gian giải thích hay tranh cãi ) nói sai ắt bị quả báo.
PhápsưKikyo
K
K
PhápsưKikyo

▌Mảnh ngọc : 5
▌Registration date : 02/11/2008

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyWed Nov 05, 2008 6:43 am

Tất cả là tuy theo sự hâm mộ của mỗi người.Thik những điểm tốt của Kikyou và Kagome.Không phải thấy người khác chê bai fan của mình mà đánh nhau.Nếu người đó bỗng nhiên lại trở thành fan Kagome thì fan Kikyou sẽ đùng đùng đánh nhau.Giống như lúc trước người ấy đã từng làm.Vậy là hai bên đánh nhau,nhưng chẳng lẻ chỉ vì 1 nhân vật trong hoạt hình,tưởng tượng và không có thật mà lại ảnh hưởng trong xã hội ngày nay sao?Đúng là fan điên cuồng
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySun Jun 07, 2009 11:33 am

ờ mìn thấy fan Kag đánh lộn với fan Kik zữ zội lém ! nhứt là trên cái 4rum trò chơi vui pầu chọn cho Kag hay Kik hợp với Inu hok đó :s:
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
hinata356
K.I.K
K.I.K
hinata356

Nữ ▌Mảnh ngọc : 38
▌Registration date : 07/06/2009

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySun Jun 07, 2009 2:04 pm

Đập vỡ mặt fan Kag :))
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySun Jun 07, 2009 2:08 pm

hinata356 đã viết:
Đập vỡ mặt fan Kag :))

Hự~
Bạn ơi kiềm chế nhé, dù sao cũng phải chứng minh cho fan Kag thấy mình là người lịch sự chứ, tốt nhất nên giữ lời không bên đó lại qua đây kiếm cớ.
Thân
hinata356
K.I.K
K.I.K
hinata356

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySun Jun 07, 2009 2:45 pm

uh ^^ Dù gi cũng thanks vì bạn dã lập ra forum này nha Admin ^^
hinata356
K.I.K
K.I.K
hinata356

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySun Jun 07, 2009 2:48 pm

Fan Kag hơi bị ném đá !! Có 1 số bạn bên Fan Kag qua đây làm Fan Kik Spam nói xấu Kik!!!Sr nhưng fan của ai thì về Forum đó mà pót chứ sao cứ sag forum bên này nói xấu thế !!!
ngoc quynh >_<
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
ngoc quynh >_<

Nữ ▌Mảnh ngọc : 104
▌Location : Dandelion Gray <D.G>
▌Thanks : 15
▌Registration date : 14/06/2009

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyTue Jun 23, 2009 6:58 am

chi? cho em cach' post anh di
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyThu Jun 25, 2009 4:17 am

ngoc quynh >_< đã viết:
chi? cho em cach' post anh di

1. Bạn phải viết có dấu trong diễn đàn
2. Đã có hướng dẫn về cách post ảnh trong box Hình ảnh và box Fanart
Thân
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Feb 12, 2010 8:04 am

Nếu mà họ đã ưng chiến tranh rùi thì mình cứ làm ngơ và các bạn cũng nên tranh post các bài cảm nhận về Kikyou và Kagome ko thì họ qua họ đọc là lại thêm war là mệt đấy và bạn hinata cũng nên ăn nói lịch sự lại nhé,nếu có thêm mấy câu nói như bạn thì lại đổ dầu vào lửa thêm đấyvề chuyện Fan Kag Cuteonion9
http://kikyoufc.forum0.net
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Feb 12, 2010 8:07 am

Sao quanh đi quẩn lại vẫn mấy cái chuyện cãi vã lăng nhăng này là thế nào =.=
Mấy chuyện này nói rồi, nói nữa, nói mãi thì vẫn ko thay đổi đc gì.
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Feb 12, 2010 9:06 am

thấy cũng êm ấm rồi ;))
ơ mà bên nxbtre vẫn còn war Kik-Kag =))
mình thì mình đã rửa tay gác kiếm giang hồ tmd
http://www.trantk826.tumblr.com
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptySat Feb 13, 2010 2:30 am

Sâu: bắt tay cái bạn

Giờ chả qan tâm đến Fan Kag =))

Mệt xác

I Don't Care
[Inu-Yasha]
K.I.K
K.I.K
[Inu-Yasha]

Nam ▌Mảnh ngọc : 42
▌Age : 28
▌Thanks : 3
▌Registration date : 09/05/2010

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyTue Jul 13, 2010 2:15 pm

Đây là cuộc chiến muôn thở-cả F kik và kag đều có những người thích chiến tranh-biết sao được-đời là thế mà
Cái này tùy nhân cách con người thôi-ăn thua là ở mình-mỗi người đều có thần tượng riêng-nhưng vì thần tượng của mình mà đi cãi nhau hay đánh đấm thì đấy là họ đang tự hủy hình ảnh của thần tượng mình đấy :nhang:
Kikiou-t
Khách viếng thăm

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Aug 06, 2010 2:45 am

Thực ra mới đầu tôi ko ghét Kag, thậm chí còn thông cảm cho tâm trạng của cô ấy. Nhưng 1 thời gian sau, lang thang trên google thì thấy 1 topic chửi bới, lăng mạ kik sama. Thì ra 1 số bạn fan kik noi kag la "con này, nhỏ kia..."còn nhẹ chán. Họ còn noí kik sama chúng minh là ả này, mụ kia và thậm chí (xin lỗi nha) là con đĩ, điếm nghe sôi hết cả máu. Họ đay nghiến sama của chúng mình nhue thế, còn xú phạm đến fan kik rât thô tục, nào là"bọn điên" rồi nói với fan kag"Em muốn bỏ bon fan kik vào nồi tiêt canh". Rồi đến khi mình viết 1 bài "minh oan" cho sama (ko lăng mạ gì kag cả) thì hàng chục lời lẽ thô tục tới tấp chửi mình bằng những lý lẽ vô lý :(( :(( .Mình tức lắm nhưng vẫn cố nhịn c3

Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Age : 29
▌Thanks : 1
▌Registration date : 24/07/2010

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Aug 06, 2010 3:36 am

Chuyện này chắc thành lệ mất rồi , phải tâng bốc kag thì họ mới vui cơ , chứ " minh oan " thì chẳng khác nào ....đụng tổ kiến lửa ....... Mặt dày thì nói mãi cũng chả hiểu đâu .....Thế nên mình k cần phải ra sức giải thik cho họ hiểu ...... Mặc kệ đi....Vốn dĩ những điều họ nói chẳng bao h đúng sự thật cả...
Nhường thì nhường thôi , nhưng họ mà dám lấn thêm 1 bước nữa thì tớ đây k bình tĩnh mà nói chữ " nhường " đk đâu >"<
Kikiou-t
Khách viếng thăm

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Aug 06, 2010 6:22 am

Nhiều lần mình cũng nói với họ rằng mình ko hề ghét Kag của họ, thế mà fan kag đặt điều thế này thế nọ, bảo "Mày là fan của con kik thì mày ko có tư cách nói kag của tụi tao" nghe điên cả người, thế là từ đó KO-BAO-GIỜ vào cái topic ấy nữa. Mà mình thấy fan kag suy nghĩ nông cạn lắm, toàn lý sự cùn.
nmttak
Giải Nhất "Viết về Kikyou"

nmttak

Nữ ▌Mảnh ngọc : 407
▌Age : 32
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 8
▌Registration date : 27/05/2010

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Aug 06, 2010 7:32 am

Kikiou-t đã viết:
Nhiều lần mình cũng nói với họ rằng mình ko hề ghét Kag của họ, thế mà fan kag đặt điều thế này thế nọ, bảo "Mày là fan của con kik thì mày ko có tư cách nói kag của tụi tao" nghe điên cả người, thế là từ đó KO-BAO-GIỜ vào cái topic ấy nữa. Mà mình thấy fan kag suy nghĩ nông cạn lắm, toàn lý sự cùn.
Thứ 1: chúng ta phải chấp nhận trên đời này nhiều người đầu óc ngắn, cùng ăn cơm với nhau nhưng mà do chất gạo khác nên là tư duy bị bế tắc =))))) có thể trong quá trình mang thai, đã xảy ra đột biến dẫn đến não bộ chưa phát triển hết, họ mang 1 phần não của người tiền sử, không kiểm soát được ngôn ngữ và hành vi. =)))
Thứ 2: tuổi trung bình của fan kag chắc là nhỏ hơn fan kikyou-sama, thế nên là còn thiếu suy nghĩ, kinh nghiệm cuộc đời là chưa có, mới học được dăm ba câu hay là hứng lên đem ra dùng, thùng rỗng kêu to :">
Các bạn này là cứ nghĩ, mình càng chửi kikyousama và fan kikyousama thì càng chứng tỏ tình yêu với kag? ôi, sao đầu óc mới ích kỷ và hạn hẹp làm sao :"> (đã tránh từ ngu dốt và đáng khinh =)))))))))))
PS: không phải nói tất cả các fan kag nhá, không các bạn fan kag vào topic này lại hiểu nhầm, tớ chỉ nói các bạn fan kag có những biểu hiện "bất bình thường" =)))) "quá khích" =))) đi đến đâu là văng đến đấy thôi :">
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag EmptyFri Aug 06, 2010 9:20 am

Dù sao thì thấy bây h ít war Kag-Kik hơn rồi, chỉ có những bạn mới đọc nhảy vào war từ những topic mốc meo thôi =;
Mấy bạn hooligan rất đông và hung hãn, thêm vào đó là kiểu nói mãi 1 ý vẫn ko hiểu hoặc cố tình ko hiểu, mặc dù biết là mình có làm j` chăng nữa thì các bạn ấy vẫn bảo thủ nhưng tớ là tớ vẫn phải phản biện lại để bảo vệ cho sama. Tuy nhiên mong mọi ng` nhớ là chúng ta war có văn hóa là đk :")
Sponsored content

về chuyện Fan Kag Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: về chuyện Fan Kag   về chuyện Fan Kag Empty

về chuyện Fan Kag

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang