( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Happy B'Day To Kikyou Fan Community Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Happy B'Day To Kikyou Fan Community Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Happy B'Day To Kikyou Fan Community

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Happy B'Day To Kikyou Fan Community Vide
Bài gửiTiêu đề: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 12:38 am

Happy B'Day To Kikyou Fan Community F_LogoKikFCm_c99fb31

Vậy là đã được gần một năm từ khi Kikyou FC chính thức đi vào hoạt động. Chỉ vài ngày nữa thôi, FC sẽ bước qua ngưỡng cửa mới sau một năm đầu tiên, một năm đối với mọi người đặc biệt là với BQT forum hẳn nhiều kỉ niệm.

Happy B'Day To Kikyou Fan Community Birthday_cake_chocolate85856

Đối với tớ, đồng sáng lập Kikyou FC forum, thì FC như một đứa con tinh thần của tớ vậy. Tớ vui khi thấy từng giai đoạn phát triển của nó, hay đơn giản là duy trì được FC cho đến tận bây giờ. Sinh nhật Kikyou FC forum cũng là một dịp để mỗi chúng ta nhìn lại những gì đã làm được, có thể tốt hay chưa tốt, rút kinh nghiệm trong tương lai giúp FC ngày một phát triển hơn.

Bản thân tớ, đã đi cùng FC từ ngày mới thành lập, có khá nhiều kỉ niệm, vui cũng có, buồn cũng có. Những ngày đầu đối với forum là khó khăn nhất, khi chỉ có một nhóm nhỏ chừng 10 người đã quen biết trước trong box KIkyou của một forum. CŨng vì muốn nhièu người biết đến Kikyou hơn, hay các Kikyou's fan có một nơi để cùng bàn luận hay share các thong tin về cô mà tớ cùng một số người dự định lập nên FC.
Khi mới bắt đầu, bọn tớ đã gặp rất nhiều trở ngại, khi cứ phải thay đổi liên tục forum do chưa tìm hiểu kĩ, hằng ngày tớ ngồi đăng kí những free account nhưng chưa khi nào cảm thấy thực sự hài lòng. Mãi đến khi tìm đến forumotion, tớ mới nghĩ rằng đây đúng là thứ mình đang tì và vẫn nhớ câu nói của tớ khi ấy với một người đồng sáng lập "Đây sẽ là forum chính thức, hứa đấy" và người này đã luôn là người đăng kí thứ 2 cho các forum mà tớ đã lập. Như đúng lời tớ hứa, nó đã tồn tại được một khoảng thời gian không nhỏ đối với một nhóm fan. CHo dù có những lúc tưởng chừng như nó sẽ sụp đổ, nhưng vẫn là một Kikyou FC forum đáng tự hào. Được như ngày hôm nay, cũng là nhờ sự ủng hộ của mọi người trong thời gian qua, sự nhiệt tình và cố gắng của các bạn là niềm động viên rất lớn đối với FC. Ban đầu, nếu người ngoài nhìn vào, họ sẽ chỉ thấy Kikyou FC là một nhóm nhỏ lẻ với các hoạt động tự phát. Nhưng giờ đây, FC đã thay đổivà khác trước rất nhiều, các hoạt động được tổ chức qui củ hơn, các mod cũng có cách làm việc chuyên nghiệp hơn,... Tất cả cũng là nhờ mọi người cùng nhau nỗ lực, và tớ cũng muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả các thành viên đã giúp KIkyou FC forum đứng vững trong thời gian qua. Hy vọng một năm tới chúng ta sẽ làm được tốt hơn thế. Và Kikyou FC forum sẽ phát triển hơn, thực sự là một nơi dành cho các Kikyou's Fan.

HAPPY B'DAY TO KIKYOU FAN COMMUNITY

Thân
Admin
https://facebook.com/forsaken.serenade
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 3:09 am

Sắp đén sinh nhật của Kik FC rồi nhỉ, mới đó mà đã tròn 1 năm.

Chúc cho 4rum chúng ta ngày 1 phát triển, tồn tại thật lâu và ngày 1 cuốn hút thêm nhiều thành viên.
Happy Bỉthday ^0^ !!!
http://www.tsubasafc.go-forum.net
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Thanks : 0
▌Registration date : 08/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 4:46 am

Nhanh thật, không ngờ mới đó mà FC đã tròn một nămHappy B'Day To Kikyou Fan Community Khi8g
Đọc những dòng này mới biết là Chuối đã tâm huyết với 4rum đến thế nào Happy B'Day To Kikyou Fan Community Songhua2
Mặc dù mãi sau này khi FC đã thành lập đc khá lâu thì tớ mới bik đến và tham ja, có thể thời jan gắn bó với 4rum chưa đc như các bạn nhưng tớ cũng đã có những kỉ niệm rất tốt đẹp, đã đc chia sẻ những tình cảm của mình đối với Kikyou Happy B'Day To Kikyou Fan Community Yociexp32
Mong rằng bước sang một tuổi mới, gia đình Kikyou FC sẽ ngày càng vững vàng, phát triển và hoàn thiện hơn Happy B'Day To Kikyou Fan Community Yociexp56
Sinh nhật thì fải có quà chứ nhỉ Happy B'Day To Kikyou Fan Community Khi5c
Đề cao tinh thần ăn uốngHappy B'Day To Kikyou Fan Community Yociexp111,đây là bộ bánh hoa truyền thống của Nhật Bản, trong đó có hoa Kikyou Happy B'Day To Kikyou Fan Community Khi1i
Happy B'Day To Kikyou Fan Community 280993084ba96cf54eehm4
Happy B'Day To Kikyou Fan Community Harvestxd0

Happy B'DayHappy B'Day To Kikyou Fan Community Khi8j
@Chuối: có fải người đk thứ 2 mà cậu nói là helin koHappy B'Day To Kikyou Fan Community 27
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 8:35 am

Gần một năm rồi. Vài ngày nữa thôi là tròn một năm thành lập Vietnamese Kikyou Fan Community. Coi vậy mà nhanh thiệt luôn đó. Mới hôm nào KikyouFC tụi mình chỉ vòn vẹn vài thành viên bên nxbtre với vài bài viết, vài topic thôi mà hôm nay đã đc như thế này. 3532 bài viết, 140 thành viên, con số quá nhỏ nếu đem so với những 4rum khác nhưng đã lớn lắm rồi so với 1 năm trước. Chứng kiến từng con số tăng dần, tăng dần, từng thành viên mới, những cống hiến mới mà ấm lòng.

Cũng có lúc chán chường, cũng có lúc lo vì sama của tất cả chúng ta, lý do cho sự ra đời của FC đã ko còn nữa, bộ truyện Inuyasha cũng đã kết thúc, tự hỏi chúng ta có thể tiếp tục đứng vững và phát triển lâu dài đc ko? Nhưng một năm qua chứng tỏ rằng tình yêu đối với Kikyou ko chết, điều đó dẫn tới những nỗ lực lớn dành cho forum.

Tất cả chúng ta đều có quyền thổi cây nến sinh nhật và ước một điều nhỉ? Tớ ước Vietnamese Kikyou Fan Community lớn mạnh mãi!

Chúc mừng một năm thành lập!
Happy Birthday

Happy B'Day To Kikyou Fan Community Birthday-cake-773619-1
http://www.trantk826.tumblr.com
g.ran-homeless
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
g.ran-homeless

Nữ ▌Mảnh ngọc : 122
▌Age : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 2:07 pm

lâu phết rồi mọi người nhỉ :X
1 năm, từ cái lúc mà b.Chuối lập ra 4rum mình gắn kết mọi người lại với nhau. Cái lúc ấy mình còn là thành viên đăng kí thứ hai cơ :)) thế mà bây giờ 4rum mình đã lên tới 140 thành viên rồi :X
Đúng là 4rum mình chưa phải là một 4rum popular, thành viên active thì lại càng không thể gọi là nhiều nhặn gì. Nhưng cùng một hướng về Kikyou-sama :"> với những đóng góp, xây dựng rất tích cực, 4rum mình ngày càng phát triển.

Happy B'day to KFC (viết tắt kì nhỉ :-??) <:-P
Mọi người hãy cùng nhau cố gắng để làm cho 4rum mình chất lượng và được nhiều người biết đến nữa nhé :X

* :| tớ cũng đăng kí cùng ngày với Soul, nhưng mà Chuối nhắc ko phải tớ :-j

Được sửa bởi Ran Tennyson ngày Thu Sep 04, 2008 5:39 am; sửa lần 2.
http://silenceisthebest.wordpress.com
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Registration date : 08/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 2:10 pm

ô hoá ra Ran chính là thành viên luôn đk thứ 2 mà Chuối nói Happy B'Day To Kikyou Fan Community Yociexp69, vậy mà tớ tưởng helinHappy B'Day To Kikyou Fan Community 16_003
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyWed Sep 03, 2008 2:32 pm

Cám ơn mọi người đã chúc mừng SN cho FC. Sự ủng hộ của mọi ng` trong thời gian qua và sắp tới chính là món quà ý nghĩ nhất đối với forum rồi.

@Rjn: Là soul ấy ạ -'___'- Ấy vào danh sách member thì biết mà
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyFri Sep 05, 2008 3:55 am

Mừng 1 năm thành lập.

Tớ thì đăng kí thứ ... gì gì đó T__T mặc dù là nhóm phó lí sự thì cũng chẳng làm lụng gì nhiều :">

Điều đáng nhớ nhất với KikFC là hôm đi off :D
Nhờ đi off mới biết là trên FC có nhiều điều thú vị thế :x Và từ đó, tớ cũng đã chăm chỉ vào forum hơn :">

Tóm lại:

HAPPY BIRTHDAY KIKYOUs' FC . Arigatou :x
Thx for all :x :x :x
http://lyokofamily.nforum.biz
Chuột
K.I
K.I
Chuột

Nữ ▌Mảnh ngọc : 13
▌Age : 27
▌Registration date : 12/06/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyFri Sep 05, 2008 8:13 am

Mới đó mà đã một năm rồi cơ nhể. Mới hôm nào ss Chuối bảo tớ vào xem cái forum ss ấy mới lập, thế mà bây giờ đã thấy ss bảo vào viết bài mừng sinh nhật forum. Bản thân tớ cũng là một fan của Kik, tớ cũng đăng ký cách đây khá lâu rồi, nhưng vì ko có thời gian, vả lại tớ vốn hay quên nên quá sức lâu lắm rồi tớ ko vào đây,nên bạn bè anh em tớ chả quen ai cả. Thành ra kỷ niệm vui buồn với forum, với mọi người, tớ ko có. Tớ ko thể nói, ko thể phát biểu, ko thể bình phẩm, ko thể tự hào mà nói ra rằng tớ là một thành viên của Kik's forum, đã sát cánh cùng forum trong những lúc khó khăn hay chia sẻ niềm vui khi nhìn thấy sự thành công của nó. Giờ đây forum đã gần bước sang tuổi thứ 1, đã trưởng thành hơn rất nhiều. Nên tớ chỉ có thể nói rằng, chúc mừng mọi người, chúc mừng forum, yêu quý và nể phục nhất có thể.
Tớ ko thể nói trước, ko thể hứa hẹn rằng trong năm tới, hay trong những năm sau nữa, tớ cũng có thể đóng góp, xây dựng forum cùng mọi người. Nhưng chắc chắn rằng, mỗi năm, vào dịp sinh nhật của forum, tớ nhất định sẽ lên, sẽ viết, sẽ chúc mừng cho những sự thành công mới của forum yêu quý.
Thân mến
Chuột
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyFri Sep 05, 2008 8:17 am

Sau một năm thành lập kikfc và đã trải qua ko biết bao trăng trầm .Tớ còn nhớ trước đây Chuối đã lập rất nhiều forum về kik trên nhiều web nhưng chưa forum nào duy trì dc lâu như thế này cả .Cái hồi mới mở forum này ngày nào tớ và chuối cũng ngồi với nhau và bàn về các topic cần lập ,những thứ cần phải bổ sung .Cái hồi ấy , mỗi lần lên mà nhích lên dù chỉ một bài bọn tớ cũng mừng lắm ,tớ còn nhớ Chuối bảo rằng :"Phấn đấu cho kikfc dc 1000 bài viết !!!" tớ đã nghì điều đó chắc chỉ trong mơ nhưng bây h nhìn lại con số 1000 bài đã qua lâu rồi :) .

Trước hết thực sự cảm ơn tất cả các bạn đã và đang úng hộ forum trong suốt thời gian qua , mỗi bài viết của các bạn đều là diều quý giá đối với bọn tớ vì mỗi bài viết đó chứng tỏ các bạn đang ủng hộ forum , ủng hộ chúng tớ :)

Mong rằng các bạn sẽ luôn ùng hộ kikfc nhứ vậy để forum chúng ta có thể phát triển hơn nữa đồng thời chứng tỏ rằng fankik ko hề lép vế >:3 mà còn rất hùng mạnh ;))

Và sau cùng là Happy B'Day To Kikyou Fan Community
Happy B'Day To Kikyou Fan Community 2328777018_cef28066fc
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptySun Sep 14, 2008 2:02 pm

Happy Birthday to Vietnamese Kikyou Fan Community!!!

Hôm nay là ngày 14.09.08, tròn một năm ngày thành lập rồi :X :X :X cứ tưởng sẽ ko onl đc để là ng đầu tiên póc tem chứ ;;) ai dè hình như tớ là ng ... duy nhất :| mọi ng ko ai onl đc sao :huh: thôi kệ, chỉ cần nhớ hôm nay là ngày trọng đại nhất của FC chúng ta là đc rồi :-* :-* :-*

tớ thổi nến sinh nhật trước đây!!! Happy Birthday!!!
http://www.trantk826.tumblr.com
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptySun Sep 14, 2008 2:10 pm

Vào hơi muộn một chút, cả ngày hôm nay bận rộn mãi đến tối mới có thể online.

Hôm nay tròn một tuổi Kikyou FC Forum rồi, lại đúng vào Trung thu, chúc mọi người năm sau sẽ tiếp tục giúp đỡ FC, đạt được nhiều thành công hơn năm ngoái. Trên hết, hy vọng mọi người luôn vui vẻ khi đến với Kikyou FC.

Happy B'day To Kikyou FC Forum. Love ya all ~!
Hell
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Hell

Nữ ▌Mảnh ngọc : 107
▌Age : 27
▌Location : ♥| Big bang's house :"> |♥
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptySun Oct 12, 2008 4:54 am

Ko bik bây jờ còn tiệc k nhỡ :-?? Hi vọng tớ k đến wá muộn c3 [thật sự là cực kì muộn vì hơn 1 tháng ròy còn đâu :huh: ] nhưng có còn hơn k :-* :-*
HAPPY BIRTHDAY TO KIK FC
Happy B'Day To Kikyou Fan Community BT00039
cái bông tím tím ấy có phải là hoa Kikyou k zậy -'___'-
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Thanks : 2
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptyFri Oct 31, 2008 3:17 pm

Oh!
Happy Bỉthday KikyouFc!
Chúc KikFc tăng 1 tuổi càng ngày càng nhiều thành viên,càng nổi tiếng!Nổi tiếng cả thành phố lun!À,tốt hơn hết là nổi tiếng cả Thế Giới luôn nhỉ!Chúc KikFc càng đông vui,giàu mạnh hơn!

--Quà Tặng,nhìn sao thấy thèm quá!^_^ --
Happy B'Day To Kikyou Fan Community Buttercream-cake
Happy B'Day To Kikyou Fan Community 2328777018_cef28066fc
Happy B'Day To Kikyou Fan Community Wagashi Chẹp Chẹp!Ăn miếng bánh uống miếng nước ép dâu!
Happy B'Day To Kikyou Fan Community Foar05_sneaktofu
Happy B'Day To Kikyou Fan Community Happybirthdaykikyoufckd1.thHappy B'Day To Kikyou Fan Community Thpix
[url=http://imageshack.us]
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community EmptySat Nov 01, 2008 8:26 am

Dù sinh nhật FC đã qua được gần 2 tháng rồi nhưng vẫn cảm ơn Hell và misskikyou và tình cảm của mọi người với KikyouFC :X

P.S/Rất vui vì ấy đã quay lại với FC. Hi vọng trong thời gian tới sẽ gặp lại ấy nhiều hơn nữa :")

Thân
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy B'Day To Kikyou Fan Community   Happy B'Day To Kikyou Fan Community Empty

Happy B'Day To Kikyou Fan Community

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang