( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tạo kết mới cho Inuyasha Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Tạo kết mới cho Inuyasha Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tạo kết mới cho Inuyasha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
vimotsach15497
K
K
vimotsach15497

Nữ ▌Mảnh ngọc : 7
▌Age : 26
▌Thanks : 0
▌Registration date : 02/05/2009

Tạo kết mới cho Inuyasha Vide
Bài gửiTiêu đề: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyMon May 04, 2009 12:55 pm

c2 :chib1: Sao ko cóa ai tạo 1 cái kết có hậu hơn nhỉ
Nhất la` về Kik đóa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyTue May 05, 2009 6:19 am

Cái này move sang box Bàn luận nhé bạn
Thân
https://facebook.com/forsaken.serenade
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Age : 30
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu May 07, 2009 10:39 am

Nếu nòi về cái kết mới thì tớ chỉ muốn , kik ko chết mà cùng với mọi người tiêu diệt naraku , sau đó inu và kik nhờ năng lực của ngọc tứ hồn mà trở lại làm người rồi tiêu hủy luôn viên ngọc
hoàn thành nhiệm vụ , kagome trở về thời hiện tại tiếp tục học và gặp được inu kiếp sau c2
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyFri May 08, 2009 3:11 am

helin_07 đã viết:
Nếu nòi về cái kết mới thì tớ chỉ muốn , kik ko chết mà cùng với mọi người tiêu diệt naraku , sau đó inu và kik nhờ năng lực của ngọc tứ hồn mà trở lại làm người rồi tiêu hủy luôn viên ngọc
hoàn thành nhiệm vụ , kagome trở về thời hiện tại tiếp tục học và gặp được inu kiếp sau c2
inu thành người nhưng kikyou thì thể xác là bùn đất sống thế nào đc :nhang:
ngọc tứ hồn chỉ giúp inu thành người chứ đâu biết thể xác cảu kikyou thành người sống =;=
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyFri May 08, 2009 5:57 am

phapsucau đã viết:
inu thành người nhưng kikyou thì thể xác là bùn đất sống thế nào đc :nhang:
ngọc tứ hồn chỉ giúp inu thành người chứ đâu biết thể xác cảu kikyou thành người sống =;=

Dù Kikyou có là bùn đất chăng nữa thì vẫn có thể tiếp tục duy trì để sống cùng Inu mà, thân thể bùn đất của cô ấy chẳng phải trước giờ vẫn như bình thường, vẫn chiến đấu, vẫn chữa bệnh đấy thôi :|
Đồng ý với helin là kết thúc nên như thế.
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyFri May 08, 2009 12:45 pm

ha ha, kết thúc cho Kik như thế quả là hợp lý.

@To all: Nhớ ở hiện tại, Kagome cũng có 1 người thích còn gì? Cái cậu gì mà suốt ngày bám theo ý, có lần Kag đi chơi cùng rồi còn gì?
http://www.tsubasafc.go-forum.net
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySun May 10, 2009 7:42 am

草Thảo草 đã viết:

Dù Kikyou có là bùn đất chăng nữa thì vẫn có thể tiếp tục duy trì để sống cùng Inu mà, thân thể bùn đất của cô ấy chẳng phải trước giờ vẫn như bình thường, vẫn chiến đấu, vẫn chữa bệnh đấy thôi :|
Nhưng mà chính cái đó là nỗi đau của kikyou đấy, vong hồn đáng ra đc siêu thoát thì đây lại ko vì kikyou phải sử dụng nó. Làm một việc như thế sao kikyou vui cho đc, trước kìa kikyou làm vậy là vì còn mục đích cao cả hơn. Nhưng kết thúc rồi thì tớ nghĩ kikyou sẽ chọn cách về trời hơn là sống bên inu. Ít nhất như thế kikyou cũng thấy thanh thản, người như kikyou dù ko bị naraku đánh bị thường thì ước nguyện vẫn là đc siêu thoát. :nhang:
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySun May 10, 2009 7:59 am

phapsucau đã viết:
草Thảo草 đã viết:

Nhưng mà chính cái đó là nỗi đau của kikyou đấy, vong hồn đáng ra đc siêu thoát thì đây lại ko vì kikyou phải sử dụng nó. Làm một việc như thế sao kikyou vui cho đc, trước kìa kikyou làm vậy là vì còn mục đích cao cả hơn. Nhưng kết thúc rồi thì tớ nghĩ kikyou sẽ chọn cách về trời hơn là sống bên inu. Ít nhất như thế kikyou cũng thấy thanh thản, người như kikyou dù ko bị naraku đánh bị thường thì ước nguyện vẫn là đc siêu thoát. :nhang:

Nỗi đau của Kikyou là khi tỉnh giấc và thấy Inu theo 1 ng` con gái khác chứ ko phải sống. Vì thế nếu sau khi tiêu diệt được Nar, Inu tở thành ng` bình thường, kag về hiện tại và Inu yêu Kik, kik được sống cuộc đời bình thừong như cô hằng mong ước thì tớ thấy chẳng có lý j` mà lại đau khổ cả.
Ước nguyện của Kikyou là được sống như một người con gái bình thường, và khi cô đtaj được nó thì sao lại ko vui.
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu May 14, 2009 11:58 am

tớ chỉ thắc mắc kikyou sẽ có cuộc sống như người con gái bình thường trong cơ thể tro đất và phải sử dụng linh hồn người khác để sống hay ko ?
Vì duy trì sự sống của mình mà khiến tất cả những linh hồn đó không thế siêu thoát, kikyou sẽ vui chứ? Ko phải mọi linh hồn đều muốn siêu thoát hay sao ?
Đúng là kikyou từng muốn sống cuộc sống của một cô gái bình thường nhưng đó là khi kikyou còn sống. Còn giờ kikyou chỉ mong muốn một điều duy nhất là đc siêu thoát. Kikyou siêu thoát thì tất cả những vong hồn trong cô cũng siêu thoát theo, vậy ko tốt hơn à :|
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu May 14, 2009 1:05 pm

phapsucau đã viết:
tớ chỉ thắc mắc kikyou sẽ có cuộc sống như người con gái bình thường trong cơ thể tro đất và phải sử dụng linh hồn người khác để sống hay ko ?
Vì duy trì sự sống của mình mà khiến tất cả những linh hồn đó không thế siêu thoát, kikyou sẽ vui chứ? Ko phải mọi linh hồn đều muốn siêu thoát hay sao ?
Đúng là kikyou từng muốn sống cuộc sống của một cô gái bình thường nhưng đó là khi kikyou còn sống. Còn giờ kikyou chỉ mong muốn một điều duy nhất là đc siêu thoát. Kikyou siêu thoát thì tất cả những vong hồn trong cô cũng siêu thoát theo, vậy ko tốt hơn à :|

Cái ước muốn siêu thoát ấy chẳng phải là không muốn nhìn Inu cùng Kag à. Vậy khi Kag về thế giới thực rồi thì cũng đâu còn gì đâu nhỉ, có thể hoàn thành tâm nguyện lúc sinh thời có phải tốt hơn không nhở :|
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu May 21, 2009 12:45 pm

ôi ...

nếu siêu thoát là cái kết tốt nhất cho Kikyou thì ko cần sửa .... có vẻ như sớm thì muộn, cơ thể bùn đất cũng sẽ .........

if not ...... tớ mong muốn được thấy Kikyou có đc những ng bạn tốt, uh, thật tốt, những ng hỉu cô ấy, muốn cô hạnh phúc bằng mọi giá, uh, mong 1 ng xả thân vì Kikyou như thế.

tớ ko nghĩ Kik còn cách nào mà sống lại cả xác lẫn hồn, xác thì thành bụi rồi, hồn thì .... uầy. trg đầu cứ picture 1 thằng cùng chiến đấu với Kik, 1 nhóm bạn lúc đầu hợp tác với Kik chỉ vì lợi ích cá nhân, dần dần hình thành tình bạn. ko tình yêu cũng đc .. hãy cho Kikyou có 1 ng bạn.
http://www.trantk826.tumblr.com
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu May 21, 2009 12:59 pm

Nếu là một người bạn thì có lẽ là như Suikotsu nhỉ, sẽ giúp đỡ KIkyou như cái hình dưới này này :X

Tạo kết mới cho Inuyasha Suikikmain1

Hy vọng ng` bạn của Kikyou sẽ có được sự dũng cảm (để xả thân vì cô ấy) như Naraku, thủy chung như Onigumo :X
~Mơ mộng tmd
trangcongchua
K.I.K
K.I.K
trangcongchua

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 24/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyMon May 25, 2009 10:00 am

cái kết này dường như là quá bất công cho Kikyou :) mà thật sự k hợp với Kagome khi bản thân Kagome k phải là ng` của thế giới đấy [-x
http://360.yahoo.com/my_profile-_nsuX10ncbZlmyIaqTBAkufZyyY4jBDl
taiphat2000

taiphat2000

Nam ▌Mảnh ngọc : 2
▌Age : 27
▌Location : tui cung khong bit
▌Registration date : 07/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySun Jun 07, 2009 8:11 am

ne^u thay cai ket moi thi tui uoc:
-kagome bi bo^ me bat phai ve^ o the gioi thuc xa inu
-co`n kik cung inu de' ra nhie^u con khuyen nu~a
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySat Sep 05, 2009 12:32 pm

hoàn thành nhiệm vụ , kagome trở về thời hiện tại tiếp tục học và gặp được inu kiếp sau

Thế này cũng được nhưng hơi thiên vị Ka
http://kikyoufc.forum0.net
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Nữ ▌Mảnh ngọc : 63
▌Age : 28
▌Location : ngôi nhà của gió
▌Thanks : 1
▌Registration date : 12/11/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu Dec 17, 2009 3:06 am

Kết mới hử, viết thử dở đừng chê nhe angry

Naraku sẽ dùng ngọc tứ hồn để ước có dc trái tim của Kikyou. Thía là viên ngọc cho Kikyou dc sống lại thành người như Kagome. Sau khi sống lại, cô dùng ngọc thanh tẩy Naraku, biến hắn trở thành con người. Tất cả các phân thân trước đây của Naraku như Kagura, Kanna, Bạch Đồng Tử, đứa bé trái tim, Bạch Dạ đều dc hồi sinh. Sau đó Kagome bị hút xuống giếng cạn trong 3 năm. Naraku cũng ra đi để làm việc thiện thanh tẩy mọi lỗi lầm của mình trong 3 năm. Kagura đi theo Sess. Kohaku đi luyện võ với ông Toutousai. Tất cả những người còn lại, kể cả bé Rin, sống ở nhà bà Kaede. Sango sinh con, sẵn tiện ''nuôi dùm'' đứa bé trái tim của Naraku. Giữa Bạch Đồng Tử và Kanna nảy sinh 1 tình yêu đẹp ( Kanna đã có cảm xúc oi` nhe ;;) ). Bạch Dạ vẫn trung thành với Naraku, vẫn tuân theo mệnh lệnh Naraku mà ko sống cuộc sống của riêng mình như các phân thân khác. Hắn dc giao nhiệm vụ là ''canh chừng'' Kikyou, hem cho Inu thừa cơ xáp zo^ :huh: , chờ ngày Naraku rửa sạch tội lỗi trở về. Ông Toutousai trong 1 lần đưa Kohaku về thăm chị đã ''rung động'' trước nhan sắc...bà Kaede c2 , thía là họ trở thành cặp đôi cao tuổi nhất InuYasha. Kohaku và Rin iu nhau. Hằng ngày Inu, Kikyou, Miroku đi trừ tà. 3 năm sau, Kag trở về lấy Inu, Nar trở về lấy Kik. Kết cục đẹp fai? hem? x)
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySat Dec 19, 2009 11:37 am

Mình thấy đoạn :"Naraku ra đi để làm việc thiện thanh tẩy mọi lỗi lầm của mình trong 3 năm. Kagura đi theo Sess. Kohaku đi luyện võ với ông Toutousai. Tất cả những người còn lại, kể cả bé Rin, sống ở nhà bà Kaede. Giữa Bạch Đồng Tử và Kanna nảy sinh 1 tình yêu đẹp ( Kanna đã có cảm xúc oi` nhe ;;) ). Bạch Dạ vẫn trung thành với Naraku, vẫn tuân theo mệnh lệnh Naraku mà ko sống cuộc sống của riêng mình như các phân thân khác. Hắn dc giao nhiệm vụ là ''canh chừng'' Kikyou, hem cho Inu thừa cơ xáp zo^ :huh: , chờ ngày Naraku rửa sạch tội lỗi trở về. Ông Toutousai trong 1 lần đưa Kohaku về thăm chị đã ''rung động'' trước nhan sắc...bà Kaede c2 , thía là họ trở thành cặp đôi cao tuổi nhất InuYasha. Kohaku và Rin iu nhau. Hằng ngày Inu, Kikyou, Miroku đi trừ tà."
là giống với ý mình.Nhưng cái kết Kikyou với Naraku,Inu với Kag là chưa hợp lí.Mình nghĩ nên cho Kik với Inu , còn Kag với Houjou
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySat Dec 19, 2009 1:50 pm

Kag với HouJou thì còn j` để nói nữa bạn. Kag và Inu trải wa bao jan khổ cuối cùng Kag bỏ ze^` hiện tại lấy thằng khác. Mình k thích Kik với Inu, thích với Naraku cơ. Nếu hem cho Kag vs Inu thì cho với Kouga dc hơn dêy
hoathuytien_7586
K.I.K
K.I.K
hoathuytien_7586

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Age : 33
▌Location : 159/5 Ngô Quyền P.6,Q,10
▌Registration date : 01/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyFri Jan 01, 2010 3:50 am

Mmmmm
Mình nghĩ là cái kết tốt nhất là ai đi đường đấy.Sẽ ko có thắc mắc,u phiền nữa.Mình nghĩ đó là cái kết tốt nhất. :|
http://hoaorthuytien.myblogland.com
hinata356
K.I.K
K.I.K
hinata356

Nữ ▌Mảnh ngọc : 38
▌Registration date : 07/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyThu Jan 14, 2010 10:19 am

Tớ thik cái kết của Helin :x
N tớ muốn sau khi Kik giết dc Naraku, chướng khí sẽ tạo ra 1 cái hố đen. Cái hố đen ấy lấp xuống cái giếng- nơi Kag đi về hiện tại của mình và quá khứ.Kag bây h chỉ có thể chọn :1. là trở về hiện tại của mình và mất toàn bộ trí nhớ về Inu, 2. là ở lại và biến mất mãi mãi khỏi hiện tại. Khi cái hố đen sắp lấp đầy cái giếng, Kag chợt nghe thấy tiếng của mẹ, em trai và ông thổn thức gọi, vì yêu thương mọi ng trong gia đình nên Kag đã nhảy xuống giếng về vs hiện tại là 1 cô học sinh trug học bình thường :))
Cái giếng bị phá hủy, Inu hạnh phúc trọn đời bên Kik :x .Tớ nghĩ để Kag qên hết về Inu csco lẽ sẽ tốt hơn. Kag thik Inu mà, nếu phải xa Inu, Kag sẽ đau khổ rồi lại nước mắt...v..v. Mình sợ phải nhìn thấy cảnh Kag khóc lắm, tưởng tượng ra rồi và thấy nó vô cùng giả tạo 8->
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySat Jan 16, 2010 11:28 am

Cho dù Kik hay Kag ở bên Inu thỳ cũng là bất công cho ng` còn lại. Đúng là Kik đã wá thiệt thòi vs đau khổ nên xứng đáng sống với Inu. Nhưng các bạn k nghĩ đến Kag sao? (Sr mình là fan Kik, fan Kag, fan Sess, thậm chí fan...Naraku :X)Kag bỏ cuộc sống hiện tại, bỏ ja đình để đi theo Inu, để chiến đấu với 1 ng`, ủa wên bán yêu chứ, chẳng có thù oán j` với mình (Nar ếy:X: :X :X ). Kag cũng chịu nhiều nỗi buồn khi Inu k wên dc Kik => Kag cũng xứng đáng dc h/p. Nói chung fải có 1 ng` chịu bất công. Cách jải wuyết tốt nhất cho cuyện tình tay 3 này là...cả 3 cùng chết =)) Thử viết cái kết nha :fu:
Lúc ở trong cơ thể Nar, tất cả mọi người đều bị nuốt chửng vào bóng tối và...chết hết. :huh: Sau đó Naraku sở hữu ngọc tứ hồn và sống 1 mình. Nhưng hắn cũng k sống lâu. Do ngày đêm thương nhớ Kikyou nên cũng lăn ra chết (Chắc k có zụ này đâu ha :-?? ).Ngọc tứ hồn về tay bà Kaede, bà ấy thanh tẩy và bảo vệ viên ngọc như chỵ mình từng làm. Cuối cùng bà Kaede cũng chết vì...già :- Khi chết bà ấy mang theo viên ngọc tứ hồn và hỏa thiêu. Thjá là công bằng, k ai fải chết tức tưởi, k ai dc sống nhăn răng =)) =)) =))

Nói thjá chứ bà Ru mà viết kết zỵ chắc đem Inu bán ze chaj hết wá :s:
lovekikyou
K.I
K.I
lovekikyou

▌Mảnh ngọc : 11
▌Registration date : 13/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySat Feb 13, 2010 5:59 pm

Kết thúc tui mong muốn nèh :
Naraku trở thành người và theo hầu bên kikyo (dĩ nhiên sau đó sẽ là tình yêu) và inu trở thành người của thế giới kagome và sống với kagome .Còn Sess thì làm cho Rin trở thành bất tử ---> cưới hihi cực happy ending
chuot nho
K.I.K.Y
K.I.K.Y
chuot nho

Nữ ▌Mảnh ngọc : 76
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySun Feb 14, 2010 9:28 am

Mình đồng ý với kết thúc của Yousmileforme, đó là một cái kết hay, có hậu cho tất cả các nhân vật trong inuyasha. Nhưng tớ nghĩ thêm khúc bạch dạ mộng ảo yêu một cô gái trong làng và hai người kết hôn, nhận shippou làm con nuôi nữa thì hay hơn.
taeng_love_forever
K
K
taeng_love_forever

Nữ ▌Mảnh ngọc : 7
▌Location : By Kikyo's side...
▌Registration date : 28/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptySun Jul 18, 2010 2:01 am

Thấy kết cuối cùng là Inu giật đc ngọc tứ hồn, ước cho Kikyou được sống lại (ngọc tứ hồn mà, ước gì chẳng được :D)
=> Kik và Inu sống hạnh phúc bên nhau.
Nar thấy Kik ở bên người khác tức quá => đi tu trên núi =))
Kag thấy Inu chọn Kik vô cùng buồn, định đi tự tử thì gặp lại Kouga
=> nảy sinh tình yêu mới
Mir vs Sango thì chuẩn ko cần chỉnh rồi, còn n~ nv khác thì cứ như bạn Yousmileforme nhá!
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Age : 29
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha EmptyTue Jul 27, 2010 5:45 pm

Cái kết tớ viết hơi dài , tớ viết bên sessfc ý , ở bên đấy cũng có chỗ của Kikfc đấy ( fan Kik đông lắm , nhiều hơn fan kag đấy :) ) Nếu ai rỗi thì làm bạn vs tớ bên đấy nhá , tiện thể đọc những bài tớ viết về Kik-sama luôn :) . Mà k qua cũng k sao , tớ cop cái kết qua bên này cũng đk ....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạo kết mới cho Inuyasha   Tạo kết mới cho Inuyasha Empty

Tạo kết mới cho Inuyasha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next