( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
y4k4sumjn0kjm0chj
K.I
K.I
y4k4sumjn0kjm0chj

Nữ ▌Mảnh ngọc : 10
▌Age : 26
▌Location : In ur nose
▌Thanks : 1
▌Registration date : 19/07/2011

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue Jul 19, 2011 8:59 am

;)) T biết Kikyou FC qua Facebook
Blood Eyes

Blood Eyes

Nam ▌Mảnh ngọc : 2
▌Age : 30
▌Registration date : 23/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySat Jul 23, 2011 2:20 pm

google.com.vn
thực ra là hơi buồn sau khi xem xong Inuyasha, lang thang tìm kiếm...cuối cùng thì vào đây :D
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Jul 24, 2011 7:37 am

Có vẻ đa phần mọi ng` đều tìm được qua google nhỉ :"D
@y4k4sumjn0kjm0chj: facebook vietnamese kikyou fan community hả bạn?
https://facebook.com/forsaken.serenade
yuukie

yuukie

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1
▌Age : 33
▌Thanks : 0
▌Registration date : 20/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue Sep 20, 2011 10:38 am

Mình biết kikyou qua truyện (khỏi phải nói ♥) => qua anime (iu quá nên down koi rồi khóc khi sama ....oaoaooa :(( ) => và vì ghiền quá nên phải tìm gấp 1 forum mà nhảy vào , mục đích là thấy mọi người, những mem iu quý sama như ta ♥

ps : Nói chung là tìm được trên bác Google, ko thì cả đời vẫn mù mờ :((
T_RUMIKO
K.I.K.Y
K.I.K.Y
T_RUMIKO

Nam ▌Mảnh ngọc : 50
▌Age : 29
▌Location : Đồng Nai
▌Registration date : 20/02/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyMon Feb 20, 2012 1:17 pm

Ui... tui bík kikFC wa google search đóa! Tui love sama wá x) nên kiếm những người có cùng tư tưởng kết bạn để ủng hộ sama đóa mà c2
congchuamuaxuan_dn

congchuamuaxuan_dn

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2
▌Age : 30
▌Location : Da Nang
▌Registration date : 25/02/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySat Feb 25, 2012 8:49 pm

Tìm tự dưng nó ra thôi à
jennyrose

jennyrose

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2
▌Age : 36
▌Registration date : 25/05/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun May 27, 2012 5:47 pm

ừm xem nào, mình biết đến 4rum một cách rất tình cờ, vốn đã thích Inu từ rất lâu rồi, nhưng bẵng 1 thời gian, mới gàn đấy mới xem lại, tiện thể tìm hiểu lại về couple Kik-Inu mình thích thì vô tình vô được 4rum, gặp được những người bạn mới có chung sở thích với mình thật sự mình rất vui. Rất vui được làm quen với mọi người. Từ nay về sau mọi người cứ gọi mình là Jen. Một lần nữa rất vui được làm quen với mọi người ~^V^~
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue May 29, 2012 5:47 am

Cám ơn bạn đã đến với forum nhé! :)
Thật vui vì thời điểm này vẫn còn có thành viên mới đăng kí. Bởi có lẽ lúc này, không chỉ Kikyou mà cả bộ truyện đang dần rơi vào quên lãng. Vậy nên dạo gần đây cũng chẳng còn mấy ai hoạt động trên forum, nên chắc bạn sẽ cảm thấy hơi vắng. Mong là rồi forum sẽ lại đông đúc như cũ :)
kikyou_bmt
K.I.K
K.I.K
kikyou_bmt

▌Mảnh ngọc : 21
▌Thanks : 2
▌Registration date : 28/11/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue Jun 12, 2012 7:30 pm

sau 1 thời gian bấn loạn. cuồng điên lao vào Google tìm kiếm từ khóa "Kikyou" ,mình đã dò ra được web.
Web có nhiều hình của Kikyou rất lạ và đẹp.mình rất thích!!!
hy vọng sẽ kết bạn được với tất cả các bạn có niềm yêu mến kikyou như mình :*
kikyou_biglove
K.I
K.I
kikyou_biglove

Nữ ▌Mảnh ngọc : 11
▌Age : 26
▌Registration date : 06/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyFri Jul 06, 2012 6:53 am

Xin chào các mem!E là fan của Kikyou lâu rùi nhưng mà giờ tự nhiên nghiền lại nên lên Google tìm lại hình về chị ý và thấy FC này nên e quyết định tham gia ạ! :]
y3LL♥w
K.I.K
K.I.K
y3LL♥w

Nữ ▌Mảnh ngọc : 23
▌Registration date : 11/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyWed Jul 11, 2012 3:56 am

hè lú é vy bó đì c2

có ai đón tiếp yell hong :[
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySat Jul 14, 2012 12:20 am

Rất hoan nghênh bạn đến với Kikyou Fc <3
Chỉ tội bây h hầu như chẳng mấy ai vào đây nữa =(
miss_kikyou
K.I.K
K.I.K
miss_kikyou

Nữ ▌Mảnh ngọc : 49
▌Location : Kikyou-sama thần tượng của tôi.
▌Registration date : 24/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySat Jul 14, 2012 8:19 am

Tuy nói thế chứ,... cũng 4 năm rồi mình chưa ghé forum, nhưng mà dạo gần đây bệnh hoài cổ nổi lên, cứ thỉnh thoảng 1 tuần bay vào 1 lần.
Muốn tìm lại cái nick và pass khổ cỡ nào :p
Nếu như Chuối ss tìm cách quảng cáo KikFC và làm nhiều hoạt động thì 4rum sẽ lại huy hoàng như xưa cho xem.... Nhìn 4rum vắng heo mà cũng buồn quá... :[
ききょう
K
K
ききょう

Nữ ▌Mảnh ngọc : 9
▌Location : http://vi.inuyasha.wikia.com InuYasha wiki, bách khoa toàn thư InuYasha manga và anime
▌Registration date : 17/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue Jul 17, 2012 2:15 am

Qua google, khi cố tra mọi thứ về Kikyo, khi mình nhấn vào tên Kikyou thì hiện ra forum này.
http://vi.inuyasha.wikia.com/wiki/Trang_Chính
shin_ran_726
K
K
shin_ran_726

▌Mảnh ngọc : 9
▌Registration date : 22/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Jul 22, 2012 3:20 am

Mình đã đọc qua Inuyasha (mặc dù ko rõ lắm, vì chỉ chọn những đoạn có kikyou đọc thui) và tất nhiên mình rất thik Kikyou! Vì vậy mình muốn tham gia các FC của Kikyou và rất vui được trở thành thành viên của forum này! Mong các bạn giúp đỡ thêm!^^
anhthy_2000
K.I.K.Y
K.I.K.Y
anhthy_2000

Nữ ▌Mảnh ngọc : 65
▌Registration date : 13/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Jul 22, 2012 12:26 pm

con to thi biet wa nguoi anh trai cua to :]
https://secure.skype.com/portal/overview
Kumachan

Kumachan

Nam ▌Mảnh ngọc : 3
▌Age : 32
▌Registration date : 24/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyTue Jul 24, 2012 12:52 pm

Cách đây 3 năm mình biết Inu qua đứa bạn, gần đây mình mới xem lại, search google gle để tìm đọc các bài cảm nhận về Inu thì mình vô tình ghé vô 4rum ^^
soul_kikyou

soul_kikyou

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 29/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Jul 29, 2012 9:15 am

mình thật sự rất yêu kik nên đã tìm hiểu nhiều thông tin về kik và tình cờ bít được trang fc này, hì . mình thix kik nhưng mà ghét kag lắm lắm í .
anhthy_2000
K.I.K.Y
K.I.K.Y
anhthy_2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyThu Aug 30, 2012 12:01 pm

wa fan cua inuyasha cug co ma :]
Ai_Kikyo

Ai_Kikyo

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 20/10/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySat Oct 20, 2012 8:51 pm

Mình vào forum vì yêu kikyo,và thấy forum khi search google^^
anhthy_2000
K.I.K.Y
K.I.K.Y
anhthy_2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyMon Nov 05, 2012 12:01 pm

vi mih thik kikyou nen cug tu tim
:>
Kikyo_Ran

Kikyo_Ran

Nữ ▌Mảnh ngọc : 3
▌Age : 24
▌Registration date : 16/12/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Dec 16, 2012 3:31 pm

Tớ bít Kikyo wa lời chỉ dẫn của bạn bè và các trang web
Lúc đầu đối tượng là Kagome nhưg xem , tìm hiểu được một thời gian thì cảm thấy thík Kikyo hơn :fu:
http://me.zing.vn/u/angelran1999
jegypink

jegypink

▌Mảnh ngọc : 4
▌Registration date : 11/01/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyFri Jan 11, 2013 2:25 pm

mình biết đến fc thông qua google khi đang tìm một nơi tụ họp những tâm hồn yêu quý Kik sama, thật ra mình biết đến fc từ lâu lắm rồi, lúc đó mình đăng ký vào với 1 cái tên khác nhưng do trục trặc mạng nên ko thể vào được nữa, bẵng đi 1 thời gian mình quay lại và nhận ra là mình đã quên mất mật khẩu của nick kia là gì rồi, và mình lại đăng ký tiếp với mong muốn được là thành viên của vùng đất thanh tẩy này, nhưng ko hiểu sao mình đăng ký cả buổi sáng mà ko được, thế là lại thôi. Mình đi tìm tiếp những fc khác của sama trên facebook và mải mê với chúng, cho đến ngày hôm nay, 1 cảm giác kỳ lạ lại thôi thúc mình đăng ký 1 lần nữa vào fc này, và đó là lý do mình đang ở đây và nói câu xin chào với tất cả mọi người. Mình rất vui khi có 1 fc dành cho Kik , dành cho những người đồng cảm và yêu mến cô ấy. Mình là mem mới chưa biết gì nhiều về fc chúng ta nên mong mọi người giúp đỡ nhé ^^ rất cảm ơn mọi người ^^ x)
Mia_♥Kikyo♥

Mia_♥Kikyo♥

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1
▌Age : 23
▌Registration date : 20/03/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptyWed Mar 20, 2013 2:49 am

Chuối đã viết:
Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 F_AvengedSevem_42947bb
tớ biết đến FC này vì sau khi đọc truyện inuya sha tớ có cảm tình với nhân vật này nhứt. x)
nguyenduongmta
K
K
nguyenduongmta

Nữ ▌Mảnh ngọc : 5
▌Age : 25
▌Registration date : 02/06/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 EmptySun Jun 02, 2013 8:34 am

mình biết Kik FC là vì vô tình nhìn thấy page khi cố gắng search những gì về Kik-sama.
Mình là mem mới , mong mn giúp đỡ :smi:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 3 Empty

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next