( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? Vide
Bài gửiTiêu đề: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Jul 07, 2009 10:58 am

Chẳng phải giới thiệu gì thêm vì có lẽ tên topic đã nói lên hết rồi.
Đối với tớ, tớ nghĩ rằng rồi một ngày mình sẽ quên Kikyou thôi. Không phải lúc nào cũng có thể sống cho những gì mình yêu thích, còn công việc, còn gia đình, tất cả những thứ ấy cùng với thời gian sẽ cuốn mình đi theo hình ảnh Kikyou. Sẽ quên đấy, nhưng mà cũng sẽ có một ngày ngồi lướt net, tình cờ nhớ ra KikyouFC đã mốc meo từ bao giờ, lúc ấy tất cả sẽ ùa về, và lại nhớ ra Kikyou.
Sẽ quên đấy, nhưng vẫn sẽ yêu. Chỉ cần được nhắc lại sẽ nhớ ra và lại yêu Kikyou thôi...

[Đã báo cáo topic cho Shun]
https://facebook.com/forsaken.serenade
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Jul 07, 2009 11:28 am

Cái câu nói "Không có gì alf mãi mãi" thấy đúng với mọi trường hợp.

Bây giờ thì chắc chắn sẽ không quên avf không ngừng yêu Kikyou, nhưng đúng là sẽ có 1 ngày phải quên thôi.
bây giờ còn đang học sinh, còn đang trên FC thế này, còn đang vùi đầu vào Manga, sao quên được chứ?

Nhưng mai đây, đối với tớ thì chỉ cần 2 năm nữa thôi là lên đại học rồi, lúc đó sẽ lại vùi đầu vào 1 cuốn sách káhc, rồi vùi đầu vào mà tìm việc làm, làm rồi thì lại gia đình,.... Cuộc sống mai sau liệu có cồn chỗ để nhớ tới Kikyou ????

Đó cũng là lúc để chúng ta lãng quên, nhưng ko phải quên vì không còn yêu, đó đối với tớ là 1 điều may mắn rồi :)

Có lẽ sẽ cố gắng duy trì thời gian anỳ một cách lâu nhất, nhưng nhỡ đâu mai sau như Chuối nói, 1 ngày nào đó tình cờ lên lại Kikyou FC, có lẽ những hồi ức đẹp về Kikyou sẽ lại về, và có khi tớ chuyển sang almf việc ở NXB Trẻ luôn =))

Any way, hy vọng giờ phúc đó đến chậm 1 chút ::X
http://www.tsubasafc.go-forum.net
zonzonzon
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
zonzonzon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 148
▌Age : 29
▌Thanks : 7
▌Registration date : 23/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Jul 07, 2009 12:03 pm

Có thể nhưng ngày đó sẽ là khi tớ đã quá già rồi, trí nhớ ko còn thôi, vì hình kikyo tớ dán khắp nhà, lại lấy làm màn hình destop seo mà quên nổi
đồng ý là ko gì là mãi mãi, nhưng cũng sẽ cố gắng lun nhứo đếm kik
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Jul 08, 2009 2:58 am

Há há, ko biết đâu ;))

Khi già rồi có khi tớ rảnh rỗi ko có việc gì làm, lúc đó có khi lại nghiền Manga, đọc lại Inuyasha là lại nhớ đến Kikyou thôi =))

Lúc đó sẽ đeo kính cận ( tớ ko đeo kính lão =))) ngồi net và Onl lên Kikyou Fan.

Chuối ah, lúc đó đổi tên FC sao cho phù hợp với lứa tuổi của chúng mình nha =))
http://www.tsubasafc.go-forum.net
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Jul 08, 2009 3:29 am

quên lãng là điều tớ sợ nhất. đối với tớ, Kikyou lúc nào cũng gắn liền với sự lãng quên. đó là lí do từ hồi nxbtre, tớ đặt nik mình là long-forgotten soul, linh hồn bị lãng quên từ lâu, để tớ luôn nhớ đến Kikyou. nghe mâu thuẫn quá ha =)) để nhắc bản thân có 1 ng cũng sợ bị quên lãng như tớ, có 1 ng tớ luôn phải nhớ đến, vì chúng tớ giống nhau ở 1 điểm nào đó.

cuộc đời tớ chả phải lúc nào tớ cũng nhớ đến Kikyou, nhưng chưa bao h cuộc đời tớ ko có Kikyou. Kikyou là sama đầu tiên của tớ, là ng duy nhất đến h tớ gọi là sama dù tớ thần tượng ko ít ng (Shikamaru, Ed, Tasha ... tớ chẳng gọi ai trg số đó là sama cả). đúng, ko j là vĩnh cửu, nhưng thật sờ sợ sao ấy nếu nghĩ rằng 1 ngày nào đó tờ sẽ quên Kikyou. tớ ghét cái ý nghĩ đó. vì vậy, chừng nào tớ còn có thể nhớ, tớ sẽ nhắc mình mãi mãi có 1 ng tớ ko đc quyền quên, vì ng đó nhắc tớ nhớ về chính mình.

chỉ lần này, tớ muốn có 1 điều vĩnh cửu :smi:
http://www.trantk826.tumblr.com
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Jul 08, 2009 4:17 am

Sâu: Văn thơ quá Sâu ơi =]]

Ko biết nữa. Mai mốt lớn lên, có nhiều thứ phải nghĩ, phải lo toan, ko biết có quên chị ấy ko, nhưng bây giờ, còn những tuổi áo trắng, chắc chắn sẽ nhớ. Mà nếu mai mốt tớ có lớn thì đó là thêác còn tâm hồn thì..
http://mangafc.4rumer.com/
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyThu Jul 09, 2009 2:03 am

Trích dẫn :
Sâu: Văn thơ quá Sâu ơi =]]
ng có lúc điên cũng cần lúc tỉnh ;;)

gì chứ đụng tới chuyện quên hay ko quên tớ lại nổi máu tâm sự lai láng tmd ngại quá ngại quá tmd

sr spam tmd
http://www.trantk826.tumblr.com
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyFri Jul 10, 2009 2:44 pm

Cái này tớ cũng chả biết nữa. Kikyou là nhân vật truyện tranh đầu tiên tớ để ý và cũng là nhân vật truyện tranh đầu tiên tớ thấy đặc biêt. Nhưng dù có thế nào đi nữa thì một sự thật đập vào mặt là kikyou chỉ là nhân vật ảo, là người ko có thật (_ _"). Vì là ảo nên tồn tại mãi mãi trong trí óc mỗi người là rất khó. Có thể tớ sẽ quên nhưng cũng có thể tớ sẽ nhớ mãi :)) LOL
yukijichou-tsukiyomichan
K.I.K.Y
K.I.K.Y
yukijichou-tsukiyomichan

▌Mảnh ngọc : 54
▌Age : 73
▌Thanks : 11
▌Registration date : 28/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptySun Jul 12, 2009 7:36 am

Đang cố quên và cũng đang dần quên ^^~ Thà tự mình quên còn hơn CS bắt quên :D
http://360.yahoo.com/tsukiyomichan
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Jul 14, 2009 9:23 am

Tớ ko nghĩ là bản thân có thể quên được đâu , vì kikyou đỗi với tớ ko dễ bị lãng quên như thế có hay chăng thì cũng chỉ là ko còn quan tâm nhiều như trước đây thôi , nhưng nếu ai đó nhắc đến tên kikyou thì tớ nhất định vẫn nhớ đó là ai :D
Có những thứ khó mà lãng quên được , vì kikyou gắn với mình suốt bao nhiêu năm tớ nghĩ bản thân sẽ ko quên mà có lẽ kikyou sẽ trở thành một kỉ niệm ^^
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Jul 22, 2009 4:02 am

Chuối đã viết:
Đối với tớ, tớ nghĩ rằng rồi một ngày mình sẽ quên Kikyou thôi. Không phải lúc nào cũng có thể sống cho những gì mình yêu thích, còn công việc, còn gia đình, tất cả những thứ ấy cùng với thời gian sẽ cuốn mình đi theo hình ảnh Kikyou. Sẽ quên đấy, nhưng mà cũng sẽ có một ngày ngồi lướt net, tình cờ nhớ ra KikyouFC đã mốc meo từ bao giờ, lúc ấy tất cả sẽ ùa về, và lại nhớ ra Kikyou.
Sẽ quên đấy, nhưng vẫn sẽ yêu. Chỉ cần được nhắc lại sẽ nhớ ra và lại yêu Kikyou thôi...

[Đã báo cáo topic cho Shun]

Em cũng đồng ý vs ý kiến của Chị
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Aug 05, 2009 4:13 pm

ợ...nghe có vẻ gớm nhỉ!kikyou thì em ko tự wên được đâu(có dự định mua poster dán đầy phòng) ! chỉ trừ mama zới papa thui vì hay bị ép học pài nhìu wá nên có lẽ một ngày nào đó Kikyou sẽ bị cuốn theo vòng thời zan hoặc có lí do khác như:thí dụ trong tương lai có nhân vật manga mới thế là hâm mộ rồi Kikyou buồn bã(đống truyện hoen gỉ,mốc meo luôn)ngồi trong xó.Rồi đến 1 lúc nào đó(năm 2300 chẳng hạn =)) )mình lại nhớ về Kikyou một thời lãng quên rồi lục lọi tìm kiếm cái diễn đàn này mà bấy lâu nay nó gần như biến mất.
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptySat Sep 05, 2009 12:26 pm

Đồng ý với Chuối chắc sau nì cũng sẽ quên thôi nên mình trân trong những giờ phút lên Kikyoufc
http://kikyoufc.forum0.net
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptySun Sep 06, 2009 12:23 am

Tui chẳng thích nói về tương lai tí nào. tại bản thân người nào cũng biết cái kết cục (đau lòng) này còn gì. Tui mỗi ngày đê2u chưng cái desktop hình kik, mỗi ngày nghe nhạc có hình kik, lên 4rum kik.......làm tất cả mọi việc đều gắng với kik. Tui tự hứa rùi sau này sẽ ko bao giờ quên USIK (Uryuu Itachi Sasuke Kikyo) của tui, đã thề độc ngay giờ linh. Hi vọng sau 6 năm tui ra trường mấy bác vẫn giữ 4rum mình đông đúc như ngày hum nay.

P/S dù sau này có quên đi nữa. Thì chính mấy nhà xb sẽ nhắc cho chúnh ta nhờ thui. Như Đôre6mon đấy sau gần chục năm vẫn fan hâm mộ động đủ. Thì biết đâu mai này con chúng ta được đọc bô inu nó cũng hâm mộ kik như chúng ta thì hay. Còn giả sử mà nó thích Kag chắc tui xỉu quá
titi_haiyen
K.I
K.I
titi_haiyen

Nữ ▌Mảnh ngọc : 19
▌Thanks : 0
▌Registration date : 26/03/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyFri Sep 11, 2009 4:47 pm

uhm ... có lẽ là sẽ quên ... nhưng đến một thời gian nào đó sẽ nhớ ... và sẽ mỉm cười vì mình đã từng yêu một nhân vật nhiều như thế ...
hoathuytien_7586
K.I.K
K.I.K
hoathuytien_7586

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Age : 33
▌Location : 159/5 Ngô Quyền P.6,Q,10
▌Registration date : 01/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyFri Jan 01, 2010 4:16 am

Hic,ko muốn quên Kik đâu.Hồi Tiên 17 tuổi mới đọc Inu thix lắm.Bây giờ 19 tuổi rồi ba nói là phải lo học đã.Tại ba mà Tiên bây giờ chưa có bạn trai đó.Chỉ cần done Tết là Tiên 20 tuổi rồi :huh: .
http://hoaorthuytien.myblogland.com
lovekikyou
K.I
K.I
lovekikyou

▌Mảnh ngọc : 11
▌Registration date : 13/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptySat Feb 13, 2010 6:05 pm

Sẽ quên dĩ nhiên nhưng khi thấy hình ảnh và nghe tên thì chắc chắn sẽ nhớ lại cô vì trong truyện này thật sự sau này nhạt dần nhưng nhân vật cô thì rất đặc biết khiến cho cứ muốn xem cô làm dzì và kết thúc của cô ra sao
chuot nho
K.I.K.Y
K.I.K.Y
chuot nho

Nữ ▌Mảnh ngọc : 76
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptySun Feb 14, 2010 9:13 am

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN KIKYOU được, hình của tất cả các nhân vật chính và phụ (mỗi loại 1 bức riêng) dán đè lên mặt bàn học thì quên làm sao được (trừ khi đổi bàn mới hay mất cái bàn hay cái bàn bị gãy,......Nói chung là có chuyện không hay xảy ra với cái bàn).
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Mar 02, 2010 11:36 am

Mình là ng` rất rất thix đọc truyện tranh Nhật Bản, tuy đã đọc đến hàng chục bộ truyện tranh nổi tiếng nhưng đối với mình, Inu-yasha là 1 bộ truyện đặc biệt. Mình rất có ấn tượng về kikyou- 1 nv phụ trong truyện.Tuy vậy nhưng cô có n~ cử chỉ mà tớ cảm thấy ngưỡng mộ và khâm phục. Có thể, 1 ngày nào đó ta sẽ quên Kikyou nhưng đó ko phải là mãi quên, mà vì công việc mà chợt quên...Nhưng tình yêu đối vs Kikyou sẽ không bao giờ mất,vì chúng ta đã từng sống vì tình yêu ấy, khóc vì tình yêu ấy...
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
conan1808
K.I.K
K.I.K

Nam ▌Mảnh ngọc : 22
▌Age : 112
▌Registration date : 15/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyThu Mar 04, 2010 6:01 am

Đã từng quên .
Ừ, cảm giác như đứa phản bội ấy, không chỉ quên Kikyou mà quên tất thảy mọi nhân vật.
Chợp, giờ cảm giác Kikyou như một quá khứ đẹp tươi của tớ, nhưng cảm giác đã hết rồi.
Quên rồi mà!
Kikyou_412

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 21/03/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Mar 17, 2010 2:19 pm

Kikyou sama, không thể quên đuợc.
Vì sama mãi mãi là hình ảnh đẹp nhất trong lòng mình. Là hình ảnh mình luôn cố gắng, hình mẫu hoàn hảo trong lòng mình.
pn_sn_1995
K
K
pn_sn_1995

▌Mảnh ngọc : 9
▌Thanks : 1
▌Registration date : 18/09/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyFri Apr 02, 2010 6:20 am

tuy tôi là người hay quên, nhưng chỉ lần này thôi mong sao đừng bắt tôi phải quên kikyou. Nếu một lúc nào đó khi tôi nhớ rằng mình đã lãng quên một thứ gì đó quan trọng thì thật buồn
Tian
K.I
K.I
Tian

Nữ ▌Mảnh ngọc : 10
▌Age : 26
▌Location : Hell
▌Registration date : 02/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyTue Jun 01, 2010 2:02 am

Thời gian sẽ cứ thế mà lặng lẻ trôi đi. Đối với nhiều người, Kikyo cũng sẻ dần chìm vào quên lãng như bao manh kí ức khác. Nhưng đối với em, em sẽ không bao giờ quên Kikyo đâu, chỉ đôi lúc quên nhớ về chị ấy thôi.(TT_TT).buồn quá
nmttak
Giải Nhất "Viết về Kikyou"

nmttak

Nữ ▌Mảnh ngọc : 407
▌Age : 32
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 8
▌Registration date : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyMon Jul 05, 2010 8:37 am

đây là điều tớ rất sợ, tớ không biết chuyện ấy có xảy ra không, nếu nó xảy ra thì tớ phải làm thế nào để ngăn nó lại T"T tớ không thể tưởng tượng nổi 1 ngày nào đó mà tớ lại quên kikyou-sama, giống như 1 sự phản bội vậy, giống như là đánh mất người mà mình yêu thương nhất vậy, tưởng tượng ra mà thấy đau đớn :-<
Tớ sẽ yêu chị ấy nhiều đến thế nào đây?
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Thanks : 1
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? EmptyWed Jul 28, 2010 9:19 am

5 năm trước , lần đầu tiên tớ đọc bộ truyện này tớ cảm thấy bộ truyện này thật ý nghĩa làm sao , Inu là manga đầu tiên tớ quan tâm , là manga đầu tiên cho tớ cảm giác Nhật Bản là đất nước thật tươi đẹp ...... Là manga cho tớ đk gặp người con gái rất đặc biệt - Kikyou . Tớ yêu cô ấy ngay từ lần đầu nhìn mặt và luôn nghĩ rằng Kik sẽ là người bạn đời của Inu ..... Thật đấy .... Nhưng tớ đã từng quên cô ấy , lo học hành hay mải mê với conan .... Tớ đã k ý thức đk rằng tớ đã lãng quên một ai đó .... Thỉnh thoảng nhìn vào bàn học thấy cái ảnh dán Inu ôm Kik mà cứ lờ đi như k bik , nhưng h đây , khi xem lại phim hoạt hình Inu trên kênh Animax , tớ thấy cảm xúc , cảm giác từng yêu ai đó như ùa về .... Tớ thấy chán mình quá , tại sao lại quên người con gái đặc biệt đó , ngay lặp tức tớ chỉ muốn lên mạng , tìm những hình ảnh về Kik , tìm những thông tin liên quan đến cái kết của Inu mà 5 năm trước còn xem dang dở ..... Thật sự là rất buồn , một cái kết k như tớ mong muốn , tớ đã khóc rất nhiều , khóc khi nhìn cảnh Kik ra đi , Inu lấy người khác ..... Tình yêu của tớ đối vs Kik càng trở nên mãnh liệt hơn trước ... Tớ tham gia vào Kikfc để đk hiểu cô ấy hơn , yêu cô ấy hơn , nơi đây cho tớ cảm giác bình yên , cảm giác đk có bạn bè cùng quan điểm chia sẻ những cảm xúc chân thật của mình ..... Rất tuyệt vời như vừa tìm đk một ngôi nhà mới vậy...... Cảm ơn Kikfc nhiều lắm ..............
Sau này có thể tớ sẽ lại quên Kik như 5 năm trước tớ đã từng quên , nhưng có quên thì cũng phải có nhớ ( nhất là khi theme máy tính lại là hình Kik cùng Inu ngồi trên thuyền ..) và mỗi lần nhớ ra tình cảm của tớ dành cho Kik-sama càng sâu đậm và ý nghĩa hơn.....
Yêu Kik , yêu mọi người nơi đây rất rất nhiều ...............
LOVE by Inu-kyo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?   Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou? Empty

Bạn có nghĩ rằng một ngày bạn sẽ quên Kikyou?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next