( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Theo bạn thì Kikyou ghét ai nhất?
Naraku
Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_lcap66%Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_rcap
 66% [ 37 ]
Urasue
Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_lcap7%Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_rcap
 7% [ 4 ]
Inuyasha
Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_lcap7%Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_rcap
 7% [ 4 ]
Kagome
Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_lcap20%Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vote_rcap
 20% [ 11 ]
Tổng số bầu chọn : 56

Tác giảThông điệp
kik_sama
K.I
K.I
kik_sama

▌Mảnh ngọc : 11
▌Thanks : 0
▌Registration date : 26/12/2009

Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptySat Dec 26, 2009 8:11 am

luc' đầu minh` con` phân vân la` Kik sẽ ghet' ai? Nar hay Kag
ma` bây giờ thì chắc la` Nar rui`.Vi` niu' ko co' Nar thì Kik đâu phải chết trong đau khổ, Kik sẽ sống bên Inu mãi rui`,hơn nữa sẽ ko co' Kag xi' vô tinh` iu cua Kik va` Inu Kik sẽ dc sống hạnh phuc' suốt đời :X ma` tiếc rằng đó chi la` trong thế giới của tớ thui. :huh:
hoathuytien_7586
K.I.K
K.I.K
hoathuytien_7586

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Age : 33
▌Location : 159/5 Ngô Quyền P.6,Q,10
▌Registration date : 01/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptyFri Jan 01, 2010 2:31 am

Tất nhiên phải là Nakaru rùi,tại Nakaru mà Inu với Kik phải hận thù nhau,căm ghét nhau đó,mà khi Kikyo mà hận thù thì Ngọc Tứ Hồn sẽ bị dark đi,vậy là ko tốt.Mà may rằng Kik đã thông minh đem theo Ngọc Tứ Hồn mà die.
http://hoaorthuytien.myblogland.com
lovekikyou
K.I
K.I
lovekikyou

▌Mảnh ngọc : 11
▌Registration date : 13/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 6:27 pm

khỏi nói nhiều cũng biết ai rồi naraku hehe phá hoại, tình yêu ,truy sát ,giết chết .Nhiêu đây đủ xiểng kiểng òy
chuot nho
K.I.K.Y
K.I.K.Y
chuot nho

Nữ ▌Mảnh ngọc : 76
▌Registration date : 09/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptySun Feb 14, 2010 8:59 am

Chắc là anh người nhện rùi. Kikyou đối với:
- Inuyasha là yêu nhiêu hơn hận.
- Kagome là ganh tỵ một tý, lúc sau biết cảm thông cho nhau hơn.
- Urasue tiêu đời rồi, lấy đâu mà hận.
=====>> vote cho anh nhện một phiếu nào các bạn.
hoa cat canh
K
K
hoa cat canh

▌Mảnh ngọc : 8
▌Thanks : 2
▌Registration date : 18/03/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptyThu Jan 19, 2012 1:57 am

mình nghĩ là Naraku, chứ thực ra KIK không ghét Kag đâu, chỉ là giây phút ghen tuông mà bất kì ai cũng phản ứng như vậy thôi.
T_RUMIKO
K.I.K.Y
K.I.K.Y
T_RUMIKO

Nam ▌Mảnh ngọc : 50
▌Age : 29
▌Location : Đồng Nai
▌Thanks : 1
▌Registration date : 20/02/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptyTue Feb 21, 2012 4:40 am

mình thì thấy sama hầu như ko ghét u nào cả ;)) . Còn về chuyện chàng spiderman (người nhện) thì có chặ̣ng là muốn tiêu diệt cái ác thui. Inu thì iu hơn là hận =(( (iu nhìu thì hận nhìu mà) angry . Bà phù nề... tmd lộn... phù thủy già thì̀ die zồi, hận chi cho thêm tội. Còn quan hệ giữa sama và Kag thì mình thấy đâu có gj̀ biểu hiện là̀ thík hay ghét đâu. Nói chung là sama của chúng ta rất nhân từ, ko thík mà cũng chả ghét ai kả̉ c1
Riêng tui thì tui ghét nhất trong inuyasha là pà Kag. Đồ ngây thơ... vô số tội! :*
jegypink

jegypink

▌Mảnh ngọc : 4
▌Thanks : 1
▌Registration date : 11/01/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 EmptyTue Feb 05, 2013 12:31 pm

mình nghĩ là mụ già bắt Kik sống lại vì Kik phải chứng kiến cảnh người mình yêu bên 1 cô gái khác và đó lại chính là kiếp sau của mình T^T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?   Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất? - Page 3 Empty

Theo bạn thì Kikyou không thích ai nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3