( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Buồn lắm cơ! Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Buồn lắm cơ! Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Buồn lắm cơ!

Go down 
Tác giảThông điệp
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

Buồn lắm cơ! Empty
11082009
Bài gửiBuồn lắm cơ!

@Dạo này,ở nhà một mình buồn thấy mồ,lên mạng buổi sáng thỳ chẳng thý ma nào lên.Buồn,tắt máy.Đi coi ti vi thì...tức chết đi được!Cái đài lúc còn lúc mất,mất đài liên tục.Phụp!Cúp điện,ra chơi zới con chó mà nó lăn way ra ngủ.Thấy ghét!!!

@Chiều.Lin diễn đàn cũng ko thý ma nào lên.Thôi thỳ đành,ngồi ba tiếng ròng rã mồ hôi,làm lại đoạn happy birthday.Thế mà,trớ trêu thay,upload lại ko được :(( :(( :(( :(( do cái WMG :(( :(( :(( trên youtube ấy :-w

@Tối,lại lin diễn đàn.Cũng ko có ma nào cả.Ròi ráng ngồi tìm mấy trang web upload,ko pít máy tính có bị zì ko,nếu có thì toi.Chán thật!Ròi đi nấu canh,nấu thý ghê lun.Tắm thì ko tắm,ko làm jì cả.Ròi lại coi ti vi.Ròi lại mất đài.Đánh răng đi ngủ (ack)
Ngày nào cũng zậy,tui chưa bao jờ đi biển chưa bao zờ đi za khỏi thành phố này kả.Chả trách vì seo cái mặt mình bùn hiu hoắt,ko pít cười !!!c1
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
Share this post on: reddit

Buồn lắm cơ! :: Comments

No Comment.

Buồn lắm cơ!

Trang 1 trong tổng số 1 trang