( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

ăn liên hoan Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

ăn liên hoan Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ăn liên hoan

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

ăn liên hoan Empty
07092009
Bài gửiăn liên hoan

Hum qua đi ăn liên hoan, do cô chủ nhiệm tổ chức. Đi cũng đông cỡ mười mấy đứa. Lớp tui chỉ có 28 đứa, phần lớn là tụi nó ở quê không hà. Đi sớm phụ cô hùi 2h mà thấ kì làm sao, giống như mình ko phụ được gì. Hên là ko làm rối thêm :- . Lúc chờ tui nó, tui xin hình chụp của đứa bạn, kêu nó bắn qua cho tui. Có thằng, thằng này ko phải lớp tui, nó thấy tên điện thoại của tui có họ là Uchiha, nó chọc tui. Mấy đứa bạn tui ko biết gì về Naruto hết. Thế là cái thằng mập chết tiệt đó dám chê bai Uchiha, chê Sa-kun, Itachi-kun. Tui tức xung máu lên chửi cho nó một trân. Xong tui cứ thở gấp suốt buổi, ko đứa nào hỉu tui cả. Thế là cuộc đấu khẩu phải dùng lại. Nếu còn tiếp chắc tui vỡ tim quá. :huh: . Uchiha clan tuy không phải là một gia tộc tốt đẹp gì. Nhưng nó cũng có lịch sữ riêng, có một lời nguyền. Nếu ko tại bản thân mấy tên cố vấn khốn kiếp đó, gia tộc U đã ko phải chịu cảnh như bây giờ. Itachi ko chết, Sa-kun ko phải bị hận thù đè nặng đến như vậy. Tui thường nói một câu cửa miệng. Tại mấy tên cố vấn .... già rùi mà còn..... Tui tự hứa dù cho sa-kun thay đổi thế nào, cũng vần là sa-kun của tui, dù có bao nhiu fan quay lưng với sas tui cũng sẽ ko như thế. %%
Share this post on: reddit

ăn liên hoan :: Comments

No Comment.

ăn liên hoan

Trang 1 trong tổng số 1 trang