( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn thấy Kagome thế nào ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Bạn thấy Kagome như thế nào ???
Thích
Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_lcap11%Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_rcap
 11% [ 10 ]
Bình thường
Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_lcap26%Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_rcap
 26% [ 23 ]
Không thích
Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_lcap20%Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_rcap
 20% [ 18 ]
Ghét
Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_lcap43%Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vote_rcap
 43% [ 38 ]
Tổng số bầu chọn : 89

Tác giảThông điệp
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Aug 16, 2008 3:42 am

Trích dẫn :
Lỗi 1 phần cũng là do Fan Kag.
Thích Kag nên ghét Kik, nói xấu về Kik, và thế là fan Kik cũng a la xô vào nói xấu Kag >>>> Cuộc chiến không bao giờ dứt.

are't all of us the same? =)) =)) =))

fan kag và fan kik luôn có 1 điểm chung như thế đấy. tớ ko phủ nhận điều đó. tớ thấy thà công nhận còn tốt hơn. chẳng phải vì rất yêu Kikyou mới cảm thấy những điều Kag làm chướng tai gai mắt. nếu ko yêu kikyou sẽ ko thấy thế đâu. phải yêu kikyou mới thấy bất công cho kikyou quá, thật ra cảm xúc ghét kag cũng chỉ là ghen tỵ với kag có cuộc sống tốt đẹp hơn kikyou-sama.

con ng có lòng đố kỵ là lớn nhất mà thôi.
http://www.trantk826.tumblr.com
ngoinha_hoahong
K.I
K.I
ngoinha_hoahong

Nữ ▌Mảnh ngọc : 16
▌Age : 31
▌Thanks : 0
▌Registration date : 12/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySun Aug 17, 2008 2:52 am

Tôi chẳng biết nói gì hơn. Bản thân tôi yêu mến cả hai, tôi chẳng đồng ý với việc nói xấu Ki cũng như Ka. Bạn Kikyo312, bạn cũng nên ăn nói cẩn thận một chút. Biết rằng là topic của Ki nhưng ko nên xúc phạm người ta như vậy, bạn có quyền nói ra suy nghĩ nhưng cũng nên biết lựa lời mà nói một chút, khó nghe quá. Tôi thà war, bị ban nick còn hơn nghe người ta xúc phạm những sama của mình.
YuuRin16
K
K
YuuRin16

▌Mảnh ngọc : 9
▌Registration date : 16/12/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyTue Dec 16, 2008 1:14 pm

Lúc đầu rất, rất, rất ghét Kag. Kag xuất hiện như một con nhỏ tiểu thư...nói thế nào ấy nhỉ? Dùng từ đỏng đảnh có đúng ko nhỉ??? Ghét Kag ở chỗ hay ghen. Thôi cũng...tạm chấp nhận. Nói chung ko coi những chap có Kag nhiều cho lắm. Chỉ coi những đoạn có Kik-sama, Sess-sama
gnart_94
K.I.K.Y
K.I.K.Y
gnart_94

Nữ ▌Mảnh ngọc : 66
▌Age : 29
▌Registration date : 08/01/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Jan 09, 2009 1:27 pm

Kagome á? Nghe tên thì chả đến nỗi nào :-?? Nhưng mà từ khi xem truyện với phim í, ghét kinh:|:
Đúng là cái đồ tiểu thư đỏng đảnh, đụng đâu hỏng đấy, trơ trẽ vô độ, hay ghen lung tung, mà toàn ghen vớ ghen vẩn, ghen với cái chẳng ai khẳng định là đã thuộc về mình. c1
Có lẽ tác giả cũng muốn xây dựng 1 nhân vật trong sáng, với việc suốt ngày khoác bộ đồng phục "trong sáng" lên người, với cái váy mà nếu gió thổi qua thì hàng mấy chục con người được "rửa mắt" chứ chả chơi :nhang:
Trong sáng+trẻ con+"có duyên" của kag = PHÁT SỢ
c1
Nói thật, ở độ tuổi đấy, người ta không gọi là "trẻ con" đâu mà là vô tâm, vô duyên.Sống thì phải nghĩ đến cảm nhận của người khác chứ,không ít thì nhiều ;;)
Nếu ai có ý phản bác lại ý kiến này của mình thì cứ tự nhiên, nhưng mà nếu chính bạn cũng như thế thì nên tự xếp mình vào cùng hạng đấy đi, còn nếu không thì người tiếp xúc với những người như thế cũng tự xếp họ vào đấy thôi

P/S: sr vì hơi thái quá với điên 1 tí >:)
kinhhongtientu
K.I.K
K.I.K
kinhhongtientu

Nữ ▌Mảnh ngọc : 37
▌Age : 30
▌Registration date : 01/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyWed Jan 21, 2009 1:34 pm

Mình hem biết làm sao mà mình cảm thấy ghét Kagome lém!!! dù biết rằng Kagome là kiếp sau của kikyou nhưng mình vẫn thấy ghét!!!
Có lẽ vì Kagome quá khác với Kikyou cũng có thể là vì Kagome đã cướp đi Inu của Kikyou!!! hít nói chung là mình ko thích Kagome!!!
kikyo123
K.I
K.I
kikyo123

▌Mảnh ngọc : 14
▌Registration date : 21/03/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySun Apr 12, 2009 10:00 am

nói chung tui thấy kagome bình thường thui :| nhưng ko phải la` thích đâu nha :nhang: tại vi` kagome cũng bị tổn thương rất nhìu :smi: mặc du` có hơi ghen tị với kikyou-sama :chib1:
trangcongchua
K.I.K
K.I.K
trangcongchua

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Registration date : 24/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyMon May 25, 2009 10:21 am

ghét lắm :(( ai bảo ả làm cho Kikyou đau khổ kơ :( ai bảo cướp Inu kụa Kikyou kơ >:P đúng là rất rất rất đáng ghét ý >:P
http://360.yahoo.com/my_profile-_nsuX10ncbZlmyIaqTBAkufZyyY4jBDl
library210
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
library210

Nam ▌Mảnh ngọc : 337
▌Location : Hành tinh R.E.A.C.H
▌Thanks : 18
▌Registration date : 03/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySun Jun 07, 2009 7:48 am

Nè dù sao thì cũng cùng là phụ nữ bộ ko ghen à có bao giờ nghe câu thơ này chưa
"Rằng:Tôi chút phận đàn bà
Ghen tuông thì cũng người ta thường tinh>> nghe câu ni mà suy xét lại chính mình đi nha
Lỡ như mấy người ở trong hoàn cảnh của Kagome bộ ko ghen à,giống như sau ni chồng mí bồ đi với người phụ nữ khác bộ mí người cho chồng đi theo người phụ nữ kia lun hà trách thì cho ra trách nói chung là tui thấy Kagome cũng bình thường thôi,còn tính tình của Kagome thì tui chịu vì con gái hiện đại thường hay thế(con gái lớp tui bà chằn dữ lắm hơn con Ka nữa)ko đến mức phải ghét có trách thì trách Inu kìa cứ dằn co Ka với Ky hoài ko chịu quyết định tình cảm của mình ghét cay ghét đắng thằng Inu
Làm ơn lock topic này giùm sau ni đừng có nói gì về Kagome trong diễn đàn này nữa xin hết
http://kikyoufc.forum0.net
hinata356
K.I.K
K.I.K
hinata356

Nữ ▌Mảnh ngọc : 38
▌Age : 27
▌Registration date : 07/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySun Jun 07, 2009 9:33 am

ko biết các bạn nghĩ ntn nhưg mình rất ghét Kagome, từ khi Kikyo chết mình dã khóc rất thương Kikyo, và từ tập đó trở đi ko bao giờ xem INUYASHA nữa, vì trg tim chỉ có Kikyo ! Thật sự mình ko thể chịu dc khi nhìn Kag ở cạnh Inu X-(. Suốt ngày Kag ở canh Inu mà Kik ko ghen, thế mà Inu gặp Kik 1 tí mà Kag cũng ghen, Kag là cái thá gì chứ, Inu dã nói yêu vs Kag đâu, Kag nên biết yên phận mih vì đâu phải Inu là của riêng Kag.Kag như điên ấy, la liếm Inu X-(
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyTue Jun 09, 2009 10:09 am

library210 đã viết:
Nè dù sao thì cũng cùng là phụ nữ bộ ko ghen à có bao giờ nghe câu thơ này chưa
"Rằng:Tôi chút phận đàn bà
Ghen tuông thì cũng người ta thường tinh>> nghe câu ni mà suy xét lại chính mình đi nha
Lỡ như mấy người ở trong hoàn cảnh của Kagome bộ ko ghen à,giống như sau ni chồng mí bồ đi với người phụ nữ khác bộ mí người cho chồng đi theo người phụ nữ kia lun hà trách thì cho ra trách nói chung là tui thấy Kagome cũng bình thường thôi,còn tính tình của Kagome thì tui chịu vì con gái hiện đại thường hay thế(con gái lớp tui bà chằn dữ lắm hơn con Ka nữa)ko đến mức phải ghét có trách thì trách Inu kìa cứ dằn co Ka với Ky hoài ko chịu quyết định tình cảm của mình ghét cay ghét đắng thằng Inu
Làm ơn lock topic này giùm sau ni đừng có nói gì về Kagome trong diễn đàn này nữa xin hết

Câu đầu tiên cho hỏi, Inu là chồng của Kag bao giờ? :)) Chẳng có gì cho thấy bọn họ ĐANG yêu nhau để rồi Inu đi với Kik thì Kag quay ra giận vớ giận vẩn. Ghen thì phải ghen cho có lý. :-j Biết là Kag thích Inu, nhưng hai người họ có bao giờ chính thức nói chuyện với nhau đâu? Có bao giờ Inu hứa với Kag là sẽ ở bên cạnh cô đâu? :-j Vậy mà cũng phải ghen.

CẢNH CÁO:
1. Gọi nhân vật là CONTHẰNG. Chắc chắn các mem phải biết tôn trọng những nhân vật mà chúng ta bàn luận tới chứ? :smi:
2. [Câu được Bold] Bạn là ai vậy? :X
http://lyokofamily.nforum.biz
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyWed Jun 10, 2009 2:53 am

Lời lẽ của bạn thật mạnh mẽ nhỉ :X

Inu ko nói nhưng cái hành động của hắn thì cũng phải thừa hiểu là đang... bắt ca hai tay chứ =))

Thật ra ý, nếu nói Kag ko ghen thì cũng hơi vô lí vì đúng như bạn Libary gì đó nói, con gái mà ko ghen thì ko là con gái nữa, huống hồ có phải Inu ko có tí ti gì tình cảm với kag đâu, ko ghen thì kag ko hề yêu Inu rồi :smi:

Nhưng thật là ngứa mắt trước những cái cảnh Inu đi gặp Kik, rồi Kag lại đùng đùng nổi giận vs Inu. Thử hỏi người đáng giận ở đây là ai? Đã là kẻ đến sau, không biết thân biết phận còn ngang ngược, lấn lướt. Kik đã quá rộng lượng khi đã 1 mình chiến đấu, để Kag đi cùng Inu. Thử hỏi xem Kag giận thế có đúng? 1 mặt ra vẻ rất rộng lượng nhân từ cho gặp, gặp về rồi làm cái mặt xị ra, thà nói toạc ra có khi còn dễ chịu hơn =))
http://www.tsubasafc.go-forum.net
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Nữ ▌Mảnh ngọc : 268
▌Age : 25
▌Location : K bk nữa...bụi đời
▌Thanks : 3
▌Registration date : 08/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Aug 14, 2009 7:10 am

mình thì...ờ...có lẽ... mình thì ko ghét Kag,mà cũng ko thích,vì sao?
@Ghét:có lẽ là tại vì Kag wá ích kỉ chăng?:-??
@Thích:bình thường,mình ko chú tâm,hehe,toàn đọc truyện ké nhỏ bạn,đương nhin lựa mấy chap có Kik ko à.còn truyện thường thì...ít đọc!!!
tmd
[Chuối ơi,topic này fight dữ wóe]

Được sửa bởi meomeokiki ngày Sat Aug 29, 2009 2:03 pm; sửa lần 1.
http://vn.myblog.yahoo.com/violet29091998
Stormbringer82190
K.I
K.I
Stormbringer82190

▌Mảnh ngọc : 18
▌Registration date : 05/06/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Aug 15, 2009 3:38 am

Tui thì thấy Kagome cũng bình thường thui, cô cũng có quyền yêu nên mong muống ở bên Inu là dễ hiểu. Nhưng trong truyện tui ko thích Kagome ở chỗ hình như cô có thái độ không thân thiện với Kikyou lắm(Chắc vì là tình địch!!!). Với lại, dù Kikyou là lover số 1 của Inu còn Kagome chỉ là người đến sau nhưng cuối cùng kẻ đến sau lại được hưởng mọi thứ(ko công bằng!!!). Ko biết Inu yêu Kagome vì cô đã sưởi ấm trái tim cậu hay vì Inu thấy được hình bóng Kikyou trong Kagome nhỉ?(Vì Kagome là kiếp sau Kikyou mà!!!)
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Oct 02, 2009 2:59 am

hum nay đi dạo quanh trên google,thý có topic hay hay zô nghe nói chơi.ai dè đâu,đám fan kag rủa kikyou thế này:
http://board.truyentranh.com/index.php?s=485030d7d85dd82a61a70fba3beafed8&showtopic=13209&pid=244488&mode=threaded&start=#entry244488
và,hum wa thý hộp sticker của mình có tấm inu hun kag.tức wá,vò noáh lại,vứt thẳng vào sọt rác !!!
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Oct 02, 2009 3:22 am

Meo: thế này, hiện giờ tớ ko có nick bên đó, nếu bạn có cho tớ xin, tớ nhất quyết làm rõ vụ này

Thứ hai: Đối với cái bạn ấu trĩ, ko hiểu một cái cóc khô gì về Kik-san thì ko cần phải nói nh` với bọn họ-Fan Kag- họ chỉ hiểu một mặt là đường thẳng chứ ko phải đường cong, hiểu được một mà ko hiểu được hai.

Mà tớ thật sự nực cười khi vừa mở mồm, chủ cái topic đó lại "kik là một ng` lạnh lùng=>khó gần". Tớ chưa thấy ai thật sư ấu trĩ theo kiểu "vạch áo cho ng` xem lưng" như thế, tớ thật sự ko biết nói gì về Fan Kag

Một từ ả, hai từ ả, chua ngoa hết sức, chả hiểu cái cóc khô gì về Kik mà cứ đường đường xưng "ả có bộ mặt trả tráo"?!

(Tớ thật sự khâm phục tớ khi tớ ko nói bất cứ từ nào xúc phạm về Kag và tụi ấu trĩ nọ)
http://mangafc.4rumer.com/
meomeokiki
~♥~4EVER ONE LOV3~♥~
meomeokiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Oct 02, 2009 3:30 am

thật ,hôm nay koi fin inu trên animax càng lúc ghét kag.nhất là cái váy,phất 1 cái là zô ziên phát sợ

Được sửa bởi meomeokiki ngày Tue Nov 03, 2009 4:24 pm; sửa lần 1.
quynhie92

quynhie92

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 31/10/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Oct 31, 2009 2:26 pm

Quỳnh ghét Kag ...
cô ấy chỉ b' có bản thân cô ấy mà thôi
cô ấy luôn buồn mỗi khi Inu và Kik gặp nhau ....
but cô ấy có b' đc nỗi buồn sâu thẳm tr thâm tâm Kik ?
mỗi giây ... mỗi phút ... mỗi giờ ... mỗi ngày mà Kik sống [nhờ bùn đất] đều chỉ có 1 mình ... k ai làm Kik vui ... k ai để chia sẽ nỗi buồn ... THẬT LÀ ĐƠN ĐỘC VÀ BẤT CÔNG ...
kòn Kag ... cố có Inu mỗi ngày ... cô lúc nào kũm nở nụ cười trên môi ... luôn có Inu quan tâm và chăm sóc ... vậy mà Kik chỉ có cơ hội gạp Inu trong 1 khoảng t.gian rất ngắn ngủi ... cô kũm muốn cản trở sao ? mỗi ngày vui của cô là mỗi ngày buồn của Kik ... cô có b' k ?
CÔ KHÔNG HỀ BIẾT ... cô chỉ biết có mình cô mà thôi Kag ạ !
mỗi ngày mà cô chiến đấu ... đều có Inu bảo vệ ... kòn Kik thì shao ? chĩ tự tin vào bản thân và sự thù hận để mà chiến đấu ... không ai bảo vệ Kik cả ...
cô có b' là cô đg h trên sự buồn tủi của Kik k ?
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyTue Nov 03, 2009 8:06 am

@meomeokiki: Bạn đang spam ^^ Đây là box thảo luận, còn nếu các bạn muốn trao đổi gì khác ngoài Kikyou thì mời ra ngoài ^^ Mong bạn del bài cẩn thận giúp tớ. 3ngày sau tớ sẽ quay lại check. Mong bạn hợp tác với tớ ^^
=.= dạo này ít đc onl để check :-s
http://lyokofamily.nforum.biz
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Nov 07, 2009 3:24 pm

Kag là một đề tài đối với tui là nói hoài ko hết đc. Nếu có ai hỏi tui ghét kag nhất là lúc nào?? Xin trả lời là lúc kag cho inu đi gặp kik. Bắt đầu từ tập 26, tui đã bắt đầu ghét kag. Còn bình thường ai nói gì thì nói, tui cảm thấy ko nhất thiết khi mình thích kik thì mình phải ghét kag. Nhiều lúc tui ko hỉu, có phải Rumiko-sensei đã quá tay trong việc xây dựng hình tượng nữ chính trong sáng ngây thơ hay ko. Ai thấy kag trong sáng, ngây thơ chứ tui ko cảm nhận vậ. Trong sáng có, ngây thơ chắc cũng có, như sau trẻ con quá. Cho inu đi gặp kik xong rùi lại hành hạ con người ta. Còn Shipo (lâu rùi ko bít viết đúng ko, sai thì tha thứ cho), một đứa nhỏ tính ra mới có mấy tuổi đã xen vào chuyện người lớn. Trong khi đo kag sai lại bênh vực cho kag, inu chả có tội tình gì thì lại bị đối xử như tội phạm, giống y như nói gặp kik là phạm tội á. Nhìu lúc đọc tới khúc này, tui thấy nóng trong người muốn xé truyện lém, nhưng mà giá truyện tăng cao nên ko dám.

Điều đáng lẽ ra ko nên nói trong topic này đó là thái độ của fan kag. Tui công nhận là fan kik có nhìu mem quá đáng, fan kag cũng vậy. Khi nói về kik họ luôn nào là ích kỉ, nhỏ nhen, độc ác... Xin thưa, quí vị hỉu lầm kik của tui rùi. Kik chả phải như vậy. Tại mấy người ko thấy kag của mấy người đó thui. Khi chúng ta đem vấn đề này bàn thảo ở 4rum lớn thường gậy war, thường mấy fan kag nói, mình cải lại. Đặc biệt sau khi chúng ta dẫn ra hàng loạt dẫn chứng với số trang, chap đàng hoàng, thì họ lại cãi thế này (đây là ở 1 4rum lớn, chắc mấy bác có tham gia): kag chúng tui làm có chút xíu chuyện mấy người nói hoài, còn kik kìa (lại điệp khúc nhắc lại chuyện kik lôi inu xuống địa ngục để nói)....Đa6y là dẫn gần đúng lời đó nha. Họ cũng lôi chuyện kik ra nói hoài, trong khi họ lại la mình khi mình nói về kag của họ. Thật quá đáng.
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Nữ ▌Mảnh ngọc : 63
▌Age : 28
▌Location : ngôi nhà của gió
▌Thanks : 1
▌Registration date : 12/11/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyThu Nov 12, 2009 5:55 am

ừh kag wá đág nhưg cũg do inu k dứt khoác (cái nỳ công nhận đúng)..Kagome lúc nào cũg ghen nhảm..tập 29 kik chết inu đy tỳm thỳ làm j` mà bùn..níu là tui tui còn fụ inu đy vớt xác kik nữa..còn cái tập 32 nó thanh tẩy vết thương cho kik r` ngồi tức..inu bjk kik còn sống thỳ zuj là đươg nhiên, làm j` mà jận này nọ...còn inu đy thăm kik mắc j` mà ngồi hoạch họe đủ đìu..mệt. lúc đầu thấy còn dc dc càng ngày càng ghét,

Được sửa bởi YouSmileForMe ngày Wed Nov 25, 2009 5:39 am; sửa lần 1.
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Nov 14, 2009 11:14 am

@YouSmileForMe: Nhắc nhở bạn lần 1 là không được gọi nhân vật nào là "con nhỏ" hay "nó" nhé, hãy tôn trọng thần tượng của người khác trước hết để tránh xung đột sau là tránh những người khác không tôn trọng thần tượng của mình.
Thân
https://facebook.com/forsaken.serenade
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyTue Nov 24, 2009 9:24 am

ừhm về Kagome mình thấy cô này kỳ cục ế.=.-''..Lúc đầu chưa có Kik thấy Kag ngộ ngộ tếu tếu sao ý. Mà Kik xuất hiện thấy Kag khác hẳn, cứ mỗi lần có cảnh Inu và Kik (chỉ bàn chuyện kill Naraku thôy) thỳ sao fải vẽ cái mặt Kag bùn bã nghĩ ngợi...''InuYasha''. mình nhới k lầm thỳ toàn bộ truyên Kik chĩ ghen 1 lần duy nhất là tập 8, còn nhiu Kag ghen k à. Mà k fãi ghen kiủ Hoạn Thư(lặm truyện Kiều) nhưng làm người ta cảm thấy rất khó chịu. Nhất là trong tập 29 -> 3 mấy, ghét Inu vs Kag kinh khủng. Inu nói sẽ k bao giờ rời xa Kag. dù có tin là Kik còn sống ..Ôi! Àh mà mình sửa bài trên ùi nhe Chuối >.<
pn_sn_1995
K
K
pn_sn_1995

▌Mảnh ngọc : 9
▌Registration date : 18/09/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyThu Jan 07, 2010 6:36 am

kagome là mẫu nhân vật chẳng có gì để nói cả, vì vậy cả cái tính cách của cô ta cũng nhan nhản đầy trong các manga
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptyFri Jan 08, 2010 11:30 am

Vì mình là fan của Kikyou nên ko có chút thiện cảm nào về Kagome.Tuy là nv nữ chính trong truyện nhưng ko có j nổi bạt lắm. Cũng như bao người con gái khác,Kagome cũng biết buồn vui ghét giận và ghen. Tuy đúng là Kagome là người đã cùng Inuyasha vượt qua bao khó khăn thử thách, là 1 con người nhân hậu, tốt bụng, mạnh mẽ nhưng mình chưa bao h thik Kagome, CÔ ẤY QUÁ NHỎ NHEN VÀ ĐỐ KỊ(LẠI CÒN TRẺ CON NỮA CHỨ)
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
YouSmileForMe
K.I.K.Y
K.I.K.Y
YouSmileForMe

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 EmptySat Jan 09, 2010 5:49 am

phapsu_Kikyou_kut3 đã viết:
Vì mình là fan của Kikyou nên ko có chút thiện cảm nào về Kagome.Tuy là nv nữ chính trong truyện nhưng ko có j nổi bạt lắm. Cũng như bao người con gái khác,Kagome cũng biết buồn vui ghét giận và ghen. Tuy đúng là Kagome là người đã cùng Inuyasha vượt qua bao khó khăn thử thách, là 1 con người nhân hậu, tốt bụng, mạnh mẽ nhưng mình chưa bao h thik Kagome, CÔ ẤY QUÁ NHỎ NHEN VÀ ĐỐ KỊ(LẠI CÒN TRẺ CON NỮA CHỨ)
Nhỏ nhen sao? Dù k thích Kagome nhưng cũng k cảm thấy Kag nhỏ nhen. Kag hay ghen và đôi lúc cũng đáng ghét nhưng trong tập Kikyou chết, mình đã hoàn toàn k cảm thấy ghét Kag nữa. Cô ấy đã cố hết sức để cứu Kik, khóc khi Kik ra đi. Chỉ nhiu đó thôi là xóa hết mọi ác ý trước đây của mình với cô ấy. Đúng là trước đây Kag cứu Kik nhưng k thật lòng thỳ trong lần cuối ấy lại thấy Kag rất thật lòng. Kag khi biết mình k thể cứu Kik thỳ đã gọi Inu đến bên Kik, đó cũng là lần duy nhất Kag thấy Kik bên Inu mà k ghen. Nhưng túm lại vẩn thích Kik hơn :nhang:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy Kagome thế nào ?   Bạn thấy Kagome thế nào ? - Page 3 Empty

Bạn thấy Kagome thế nào ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next