( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

No name Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

No name Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

No name

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

No name Empty
20092009
Bài gửiNo name

Sáng hum nay ăn sáng như mọi khi, ko có gì đạc biệt. Cũng như mọi lần mẹ làm nhìu quá ăn ko hết. Nhưng có một điều là ngồi ăn chung với bà. Hùi nhỏ thì tui còn ăn chung vời cả nhà, lớn lên thì ko còn ăn chung nữa, tại học 2 buổi. Chắc tại ăn riêng quen rùi, nên mổi lần ăn chung bàn thấy kì kì sao á, ko quen nữa. Mấy lúc đó tui thường ăn thất nhanh rùi, xong đi lên nhà trước. Hùi nhỏ tui hay chơi với bà, nhưng mà lớn lên học nhìu quá, với lại thấy nói chuyện ko hợp nên ít nói lắm. Tối ngủ chung với bà, tui thường đợi bà ngủ rùi mới dám vô, lý do là sợ bà tui hỏi chuyện này nọ, tui ko thích. Mà hùi nhỏ tui thích nói chuyện với bà lắm á, bà tui rất là giỏi nè, hùi tui nhỏ là bà chăm sóc tui ko á.

Hum nay ngồi ăn mà thấy mình vô tìnnh sao á, thiệt là. Thành ra hum nay cố gắng bù đáp. Ngồi viết mà tui cứ khóc hoài, chắc tại một pha62n vì mít ướt, một ph6a2n thấy mình có lỗi quá. Nhưng đã quen rùi, vậy đó, tui ko thích ai hỏi đến cuộc sống riêng của tui. c3. Nh2iu lúc thấy người khác vào mình tuui cũng hơi bực, mà wen rùi, sao này chắc tui loner quá.

Tui nói nhìu quá.
Share this post on: reddit

No name :: Comments

Chuối
Re: No name
Bài gửi Sun Sep 20, 2009 4:55 am by Chuối
Ấy lại trái với tớ nhỉ, tớ thì quấn bà vô cùng, kể cả nhỏ lẫn lớn. Lúc nào cũng thích theo bà, nói chuyện với bà xD
kiksama
Bài gửi Sun Sep 20, 2009 10:51 am by kiksama
Thật ra mỗi người ở mỗi độ tuổi có một cảm nhận khác nhau bác à. Ví dụ như tui nè, tui phải thi 2 kì thi quan trọng. Số ngày học nhìu hơn, học thêm lẫn học trong chính khoá. Tối về còn học lại bài tới khuya tức là bác sẽ rất mệt, nhìu lúc ko còn thời gian nói chuyện với người nhà đâu. Cái này nói thiệt á. Với lại tui với bà sau này có chút xích mích vậy á.
Chuối
Bài gửi Sun Sep 20, 2009 1:07 pm by Chuối
Bây h thì ai cũng bận hết mà =.,= Nhưng bận đến mấy tớ vẫn thỉnh thoảng xuống ngủ với bà cho bà vui, tùy thuộc vào mình hết thôi. Là do mình muốn hay không. Như mẹ tớ thì ngày nào tớ cũng gặp nhưng tớ lại rất ít nói chuyện thực sự với mẹ :|
kiksama
Bài gửi Sun Sep 20, 2009 2:41 pm by kiksama
Mỗi người cá cách nghĩ khác nhau vậy thui. V6a1n đề là ko phải tui ko mún gần nội tui, nhìu luc cũng có nói chuyện chứ. mà bà tui nói chuyện hùi đó tui thích nghe lắm chứ, nhưng sao này tui thấy nội tui nói chuyện hơi sốc. Tính tui thì ko thích nói nhìu hay nói một vấn đề 2 3 lần thành ra tui ít nói chuyện trong nhà lắm. Mẹ tui tui cũng ít nói chuyện lun lý do là tại mẹ tui có vấn đề nói hoài tui ko thích, nhưng mà nói ra thì bị nói hỗn. Thành ra tui im lun, tui ko mún nói.

Dù sao thì cũng thấy có lỗi với nội lắm. Con xin lỗi nội nhìu lắm,
Bài gửi  by Sponsored content

No name

Trang 1 trong tổng số 1 trang