( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Về ám 4rum Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Về ám 4rum Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Về ám 4rum

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Về ám 4rum Empty
19112009
Bài gửiVề ám 4rum

Sau lần trước làm một cái entry "đình đám" ;)) . Lần này lấy cái tựa nổi tí. Công nhận là view cũng nhìu đấy chứ, 60 mấy là cao nhất, chắc tại hùi lên mạng gprs nên ra vô thường xuyên. Dạo này chả thấy mặt mũi xinh đẹp của mấy bác đâu hết trơn hà, làm tui cứ lên canh chứng hoài, bùn. Tốn tiền nữa chứ.

Tuần này nhà trường tui tổ chức cắm trại à. Mà chả vui gì hết hà, CẮM NGAY GIỮA LỘ. bÙN CƯỜI QUÁ ĐI THUI. tỔ CHỨC GÌ ĐÂU MÀ AI CŨNG CHƠI NHẠC SỐNG TỪ CẢI LƯƠNG NHẠC TRẺ, NGHE THẤY MÀ SỢ LUN HÀ. Chết mồ, nãy giờ quên tắt caps, đừng hỉu lằm ha. Trại chính ca nhạc sôi nổi lém, múa tùm lum lun, thi người mẫu nữ, nhưng đau lòng là cái sân khấu cao quá, nên phải ngước lên, lại gần thì nghe nhạc thịch thịch đau tim. Bạn nào có đi coi show, lại gần là hỉu hà. Thành ra ko có ai chịu coi hết, :O . tội nghiệp. Còn tui khùng lém, đi bộ quá trời lun, đi từ cuối tại đến đầu trại, mấy vòng, từ 6pm tời 8.30pm, mà ko đc nghỉ ngơi. Trong lòng cứ thèm về nhà nằm xoài trên giường, và uống một ly sôd9a chanh heheh. 8-> . Tui về nhà sớm lém hùi 8.30. Mấy bạn tui còn đốt lửa trại nướng bắp. Tùm lum, nhậu nhẹt cũng gánh lun. blush . Tối trong trại ko có chổ ngủ nên nằm la liệt hết. Băng đá, cỏ, giảng đường. Couple nhìu lém, toàn nằm kế nhau, quạt nhau ngủ tmd . Tui về sớm nên chỉ nghe kể. Sáng hum sau còn độc dữ nữa. Đánh bài ngay cổng trại, lớp tui đó. ;;) . Ăn uống thì khỏi bàn, nhà trường đãi, cho 40/sv tự mua đồ ăn. Lớp tui mua cơm gà, súp cua và rau câu :X . Bởi yêu thủ quỹ ghê. Nhưng đau lòng là nắng gắt quá, với lạibi45 hành ha bởi nhạc trẻ. "Em chọn ai?", nghe cái lời mún ói :-w :-w .

Nhưng tuần rồi cũng khá vui, tui mới bít nontan vừa cho ra mắt 2 single và một drama. đứng thứ 2 bảng xếop hạng uy tín cũa nhật, nghe hay lém. Nhưng tui chỉ nhớ bài pub and go. bác nào là fan của non tan hay sa-kun iu quí có thể nghe thử, tui nghe tính re trăm lần rùi, rất vui tai và âm hưởng ngộ lắm :] . Đặt biệt ko phải nhạc đạo. =)) :- :- . Mà mấy bác biết nontan là ai ko vậy :]
Mẹ tui về quê rùi, nên bỏ tui ở lại một mình với nanny. Nanny kì lém cứ cho tui là con nít, rùi cứ đi theo tui hoài, nên thứ 4, cô cho nghi td, thế là tui phóng xe về như điền, heheh. Chạy mình sướng thiệt, đạp vòng vòng mua 5 cuốn conan lun. Sang ghê. :fu: . Công nhận mua quá vặt tui tiếc tiền mua conan ko thấy gì hết, ngộ thiệt. Thui hết tuần rùi đó, chả biết nói gì, hứa chụp hình nhà mới cho chuối coi mà quên, gomenasai :nhang: .

P/S TUI QUÊN NÓI LÀ CHẮC MẤY NĂM SAU KHI TỐT NGHIỆP TUI SẼ CÓ TẤM BẰNG TB, LÝ DO ĐIỂM RÈN LUYỆN 0000000000000000 :[ . Học 6 năm ra trường thất nghiệp :[ :[ :[ :[ :[ :[
Share this post on: reddit

Về ám 4rum :: Comments

Chuối
Re: Về ám 4rum
Bài gửi Thu Nov 19, 2009 1:58 pm by Chuối
Lớn rồi mà vẫn còn nanny à xD
kiksama
Bài gửi Thu Nov 19, 2009 2:13 pm by kiksama
uh, nanny này mệt lém, khổ thân tui. Hên là nanny ko theo vào lớp học đó chứ
phapsucau
Bài gửi Fri Nov 20, 2009 7:26 am by phapsucau
hội hòe nhộn nhịp ghê
kiksama
Bài gửi Fri Nov 20, 2009 9:32 am by kiksama
nhộn nhịp gì, mệt chết mà chả vui vẻ gì hết hà. Mà chả ai quan tâm đến cái xếp hạng tb của tui hết vậy
Bài gửi  by Sponsored content

Về ám 4rum

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Sinh nhật lần thứ 4 của 4rum
» Chị ơi sao 4rum chưa giữ pass mới cho em
» Mấy anh chị em cô pác gần xa từng tạo 4rum giúp em cái này với !!