( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Kikyou thix con gì nhất
Thỏ
Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_lcap0%Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Chó
Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_lcap100%Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_rcap
 100% [ 1 ]
Mèo
Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_lcap0%Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Chuột
 0% [ 0 ]
Khác
 0% [ 0 ]
Ngựa
 0% [ 0 ]
Tất cả các loài động vật
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Poll closed

Tác giảThông điệp
hoathuytien_7586
K.I.K
K.I.K
hoathuytien_7586

Nữ ▌Mảnh ngọc : 26
▌Age : 33
▌Location : 159/5 Ngô Quyền P.6,Q,10
▌Thanks : 0
▌Registration date : 01/01/2010

Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Vide
Bài gửiTiêu đề: Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?   Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? EmptyFri Jan 01, 2010 12:52 pm

Các bạn ơi,chúng ta đã biết hết về Kikyou rồi phải ko nào?Bây giờ Tiên bă khoăn ko biết Kikyou thix con gì nhất ta?

Được sửa bởi hoathuytien_7586 ngày Fri Jan 01, 2010 2:16 pm; sửa lần 1.
http://hoaorthuytien.myblogland.com
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Age : 30
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?   Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? EmptySat Jan 02, 2010 3:17 am

Trả lời cho câu hỏi của Chuối: Chưa :)

Bạn Hoathuytien nếu báo cáo cho ai thì nên ghi trong bài nhé. Chắc bạn đã send Mess cho Shu chứ tớ thì chưa nhận được :)

Bài đầu tiên đúng 1 dòng, vậy alf chưa đúng nội quy, nếu được bạn nên Edit lại.

@ Trả lời ko lạc đề: Thực sự tớ thấy câu này hơi ải để trả lời. Trong Manga hay Anime chẳng có chi tiết anof liên quan tới việc Kikyou thích con vật nào. Nhưng nếu theo tớ nghĩ chắc là chó (vì tớ thích chó)
http://www.tsubasafc.go-forum.net
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Age : 29
▌Thanks : 5
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?   Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? EmptySat Jan 02, 2010 5:40 am

Lock. Chưa nt cho tớ ^^

Bạn có 3 ngày để nhắn tin cho tớ hoặc Koy. Hoặc vào topic Thắc mắc-Góp ý để đăng kí topic.

Thật chẳng hiểu nổi.. 3' đọc nội quy có mất gì đâu cơ chứ..?
http://lyokofamily.nforum.biz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?   Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất? Empty

Các bạn nghĩ Kikyou thix con gì nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang