( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

No name 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

No name 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

No name 2

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

No name 2 Empty
06022010
Bài gửiNo name 2

Thiệt là gần tết rùi mà nhà hàng xóm mình có người chết thì thật bùn nhỉ? Mặc dù ko biết người đó là ai hết. Làm người ai rùi cũng chết nhỉ, già rùi chết, qui luật mà. Ko thể làm gì để cản được cái qui luật khốn kiếp ấy nhỉ. Thật bùn.

NNghe tiếng nhạc tang, thấy sầu và bùn quá. Tự nhiên mình cảm thấy lo sợ. Thật là tớ lo người thân sẽ rời bỏ mình mà đi. Càng lớn thì cái cảm giác lo đó càng nhìu. Hum nay nội tui nói nội càng lúc càng yếu rùi, ko còn klho3e như trước. Thật sự tớ bùn lắm, nhưng mà tớ ko mún nói ra, tớ .... Chả hỉu nữa. Một mặt thì mún nói nhưng mặt khac thì cảm giác là ko nên nói. Chán quá, ko lẽ cái thời kì dậy thì khốn đó vẫn chưa qua sao??? Dạo này lại đâm ra tự kỉ nữa rùi.

BÙN QUÁ HÀ
Share this post on: reddit

No name 2 :: Comments

long-forgotten soul
Re: No name 2
Bài gửi Mon Feb 08, 2010 8:35 am by long-forgotten soul
đó là cảm giác ko tránh khỏi, ko phải chỉ cái tuổi lông bông mới lớn mới có đâu :)
thỉnh thoảng sâu cũng sợ... demo, sợ thì chẳng là j đc. dakara... sống đc thì phải sống.
kiksama
Bài gửi Wed Feb 10, 2010 7:47 am by kiksama
Cảm ơn sâu nhìu nha, tui cũng biết là mình có thời kì mà, cứ 1 tháng "gần" thì sẽ bị tử kỉ, ít nhìu mà thui. Khi sống được thì cứ sống vậy.
Yuuko_Sama
Bài gửi Wed Feb 10, 2010 10:12 am by Yuuko_Sama
Tự kỉ á?

Bị hoài này, rú rú trong nhà, có tí chuyện của tớ mà pama k bíc thì thôi, bíc rồi thì cứ gào lên =]]

Bạn là com với TV, chả nói chỵn với pama bao h

Suốt ngày bị kêu là tự kỉ, chính miệg pama nói chớ ai xa lạ =]]

Chán đến phát ngán

tự dưng thấy tự kỉ là bt =]]
long-forgotten soul
Bài gửi Wed Feb 10, 2010 11:43 am by long-forgotten soul
bạn Yuu giống mềnh =))
mềnh mê zai nên tự kỉ =)) bạn bè rủ đi chơi ko đi là ko :)) ở nhà ngắm mấy ổng :))
bạn Yuu cũng cùng bệnh đúng ko ;))
kiksama
Bài gửi Wed Feb 10, 2010 3:08 pm by kiksama
Eh? Tui tử kỉ về cái vụ "die" sao mấy U làm thành tử kỉ vì trai đẹp thế. Thiệt là, cái vụ tự kỉ đó tui thuộc dạng là bất trị lun rùi. Tui chỉ tử kỉ vì mấy Character hà. Sa-kun, Iggy, Ú, Kik nữa. Nhiều lúc ngồi nói chuyện một mình, hic. Nằm trên gối khóc tức tưởi mà cứ tưởng tượng mình đang nằm trên đùi Iggy mà khóc. Bệnh nặng.
Gio71i thiệu mấy anh của tui

No name 2 Wonderland2
Yuuko_Sama
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 2:44 am by Yuuko_Sama
Ẻh ẻh, cùng bệnh w' Sâu à =]]]]]]]]]

Chắc thế =]]]]]]]]]]]
Zai đẹp k ngắm chứ làm j`

Mần thịt mí anh à ?~
Chuối
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 2:52 am by Chuối
sao mọi ng` mê zai thế :-SS chẳng bù tớ dù háu zai USUK nhưg cũng k đến nỗi như thế, mà dạo này do bị ghép vs 1 thằng mặt khỉ nên chẳng muốn nghĩ tới zai nữa :-w
mà cái anh ngòai cùng bên trái là trong bleach hả kiksama?
long-forgotten soul
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 4:28 am by long-forgotten soul
"sao mọi ng mê zai thế", tại đẹp =)) lỡ dính rồi ko thoát đc mm ơi =)) nhiều lúc con cũng muốn bỏ quách mấy lão già đó mờ bỏ ko đc, iêu quá rồi tmd gừng càng già càng cay, mình lại iêu trai già gần 30 nên càng ko thoát đc tmd
@Yuu: sơ múi tmd
Yuuko_Sama
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 5:21 am by Yuuko_Sama
Sâu: chả hiểu

Tình hinh là đag bấn bạn Adam Lambert. Cách trang điểm, khụon mặt, giọng hát, thíc tất tmd

Thích hơn nữa là mặt và tướg anh ý qá ư là tmd. Làm bạn cứ ứ ứ tmd
Chuối
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 5:44 am by Chuối
@Sâu; mm cũng giống con, Goerge Clooney cũng phải 50 rồi mà vẫn thích đây này =))
@yuu: chị lại thích Kris hơn, Adam nhìn cử chỉ hơi khiêu xD
long-forgotten soul
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 8:02 am by long-forgotten soul
gomen kiksama vì mình đã biến entry của bạn thành 1 ổ của mấy con mê zai =))
kiksama
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 11:12 am by kiksama
kệ nó. tình hình là con chủ blog cũng cùng một giuộc. Eh? Chuối cũng ÚUK nữa hả. Mấy bác thấy 3 anh nhà tui có 1 điểm chung á. Được non-tan làm seiyuu cho. Tình hình là mê Sa-kun trước tới nontan sau đó là uryuu quincy mới tới anh Uke nhà mình. Ông non-tan cũng 33 tuổi rùi. Thiệt là càng lún càng sâu, ko tách ra khỏi đám này được
Chuối iu anh uryuu trong bleach đó
hùi hum qua chưa des kịp cho anh Ú giờ post lên
No name 2 Wonderland5

Gio72 mỗi khi tắt máy lại phán một câu iu mấy anh nhìu, bb chị kik. nặng rùi, quá nặng rùi :* .
Yuuko_Sama
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 1:47 pm by Yuuko_Sama
Kris k đẹp = Adam :">

Thíc Adam hơn, hnay nghe album của anh ý mà mê mẩn tmd

Ôi tmd
Chuối
Bài gửi Thu Feb 11, 2010 3:12 pm by Chuối
@kiksama: uh thảo nào nhìn quen quen, 1 lúc mới nhận ra là trong bleach :") Mà USUK của tớ là chỉ chung Âu-Mỹ chứ ko phải couple như của cậu đâu =))
@Yuu: đẹp thì phải tùy gu tùy ng` chứ :)) CHị ko thích zai khiêu, trừ khi là 1 ng` có quyền lực cực kì cao thì còn đk =))
kiksama
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 3:34 am by kiksama
bác làm tui quê quá nha, ghét chuối. tui sẽ đạp dẹp bác đem rán lên, sẽ ngon lém đây. Vậy trong này có mình tui lạc loài hả. Đau thế. Cũng đỡ có anh non cũng đỡ.

@Sâu iu, thích mấy anh 30t cụng có gì đâu, nhìn Arashi còn trẻ chán. Mong bác ko bao giờ thoát ra đc
long-forgotten soul
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 5:40 am by long-forgotten soul
hồi đó mình cũng thik con trai manga. nhất là Edward Elric :X nhưng bây h đã thành fangirl chính hiệu con nai vàng =_="
@kiksama: khùng quá mà, phải trẻ lâu thôi =)) sâu cũng mong vậy đấy tmd
Chuối
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 6:21 am by Chuối
@Sâu: cơ mà phải công nhận mấy anh của con trẻ lâu thật, con ko nói mm chỉ tưởng có hai mấy :-ss mm cũng toàn thích zai già USUK xD Già nhất là U50 còn ko thì cũng bốn mấy =))
long-forgotten soul
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 7:49 am by long-forgotten soul
lớn nhất năm nay 30, nhỏ nhất năm nay 27 =)) iêu ơi nà iêu tmd
tại mấy ổng tơn tơn wen rồi nên cứ trẻ hoài :-j
con cũng ko thik mấy trai trẻ USUK :-? nhìn chán chán. mấy bác USUK càng già càng phong độ ;)) nhưng vợ con cả rồi, ngại tmd
Chuối
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 8:09 am by Chuối
30 thì vẫn còn trẻ chán :-j Vẫn còn cơ hội =))
USUK vợ con đùm đuề, Usher cái hôm li dị vợ mm vs bà chị rú ầm lên hạnh phúc vì mình còn cơ hội =))
long-forgotten soul
Bài gửi Fri Feb 12, 2010 9:13 am by long-forgotten soul
trời ơi hám chưa kìa =))
mấy ông nhà con tình trường cũng bị đồn đãi nhiều lắm, nhất là tình iêu bự nhất Nino Angel của con lại là ông có nhiều tin đồn nhất ==" rớt tim mấy lần riết rồi chai =)) thấy ng iêu mấy ổng xinh xinh, hiền hiền thì ủng hộ luôn cho lành =))
kiksama
Bài gửi Sat Feb 13, 2010 4:53 am by kiksama
Tất nhiên là mún zai nhà mình có tình iu rùi. Dù gì mình cũng chẳng chiếm đoạt đcược mấy ổng. Ko lẽ mình ko cho người ta hưởng sao chứa.
@Sâu hùi đó tui mê zai thiệt giờ tui chỉ mê zai manga với cái ông super uke nhà tui hà.
@Chuối iu của tui mấy bác 30 lấy vợ rùi chưa chắc hạnh phúc dài lâu biết đâuy lâu lâu lại break up đưa ra tòa li dị này nọ. Như cặp đôi Brad Pitt đó. Bùn
Bài gửi  by Sponsored content

No name 2

Trang 1 trong tổng số 1 trang