( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

~Few Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

~Few Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

~Few

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

~Few Empty
06082009
Bài gửi~Few

~
Từ khi về nước lúc nào cũng ngủ muộn, ngày trước 11, 12h là mắt díp cả vào, chả bù bây giờ, 1, 2 h còn không ngủ nổi. Cứ đà này vào năm học chết mất. Cũng may là mình học chiều, học thêm còn đỡ, few~
~
Cứ bị 1 người giận, xin lỗi mỏi miệng cũng chẳng cứu vãn được gì, thôi vậy, mệt mỏi lắm rồi. Cứ phải đi cầu xin tình bạn trong khi mình chẳng có lỗi, từ bỏ đi thôi.. Nếu vẫn cứ ko muốn làm lành thì mình cũng chịu, hết nước, tất cả những gì mình có thể làm đã làm hết rồi, vậy nên dù sau này có sao đi nữa cũng không hối hận.
~
Gặp đám từ lớp F, lúc nào cũng thấy vui khi ở bên bọn nó, ít ra thì có thể cười thoải mái, có thể trêu chúng nó thoải mái, thậm chỉ cãi nhau với chúng nó thì cũng chỉ giận trong chốc lát, chẳng bao giờ dỗi được lâu. Ngày trước cứ than chúng nó chẳng tình cảm, chẳng quan tâm bạn bè, nhưng bây giờ thì biết ít ra chúng nó làm mình cười là được rồi, cứ coi như đấy là một cách thể hiện tình cảm của bọn nó vậy.
~
Chuẩn bị cho tháng 9 sinh nhật FC, xong 1/3, tạm thở phào~ few
~
https://facebook.com/forsaken.serenade
Share this post on: reddit

~Few :: Comments

zonzonzon
Re: ~Few
Bài gửi Thu Aug 06, 2009 4:57 pm by zonzonzon
Chuối giống tớ nhờ, tớ cũng có thể thức đến sáng với điùe kiện ôm máy suốt đêm ý tmd nhưng mà mẹ ko cho, mà chuối ngủ ngáy thế ko bị ba mẹ rầy àh?
Đang buồn àh? Tớ thấy cậu làm vậy cũng đúng,
tớ luôn mong thấy hình ảnh cậu như tớ nghĩ lúc đầu: vui vẻ nhsi nhố, nhưng mà nếu tớ nhầm thì sorry nha
Chuối
Bài gửi Thu Aug 06, 2009 5:33 pm by Chuối
@zon: máy của tớ, phòng của tớ, thế nên tớ thức mà có ai biết đâu tmd Với lại bình thường tớ ngủ sớm lắm, nhưng tại đi về như kiểu lệch giờ ấy nên tớ tự nhiên mấy hôm nay khó ngủ, hôm qua nằm trằn trọc mãi mà vẫn ko ngủ được. Cái hôm đầu tớ về còn ngủ đến 2h chiều do ko quen giờ cơ =))
thx ấy nhiều lắm :X tớ cũng chẳng rõ tớ có vui vẻ nhí nhố ko nữa đâu =))
P.S/ thấy ấy bảo thích viết blog sao ko đăng kí cho xôm, mọi ng` cmt qua lại sẽ thân nhau hơn :X
long-forgotten soul
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 3:51 am by long-forgotten soul
Trích dẫn :
mà chuối ngủ ngáy thế ko bị ba mẹ rầy àh?
gõ nhầm dấu mà nó chuyển nghĩa ghê gớm nhỉ =))

tới hè là mất ngủ. con thì con ảnh hưởng cái đêm bị bệnh sau khi đi chơi về, hôm ấy thức trắng nguyên đêm, lại thấy hay hay, nên mấy hôm sau con cũng thức khá khuya, vào hôm mãi ko ngủ đc tính thức tới sáng nhưng nghĩ tới mai đi học thêm mà ko dám =))

hôm này là thứ 6 ngày 7 tháng 8 năm 09, hãy tinh rằng hôm nay sẽ có điều tốt lành xảy ra :-*
Chuối
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 3:57 am by Chuối
Ôi cái cm này là bài viết thứ 1000 của mm :X

Cái hôm con ốm làm mm sợ theo, tại vì FC mình hết con ốm lại đến Cẩu ốm, mà hôm sau mm đi rồi nên ko biết có ốm nốt ko =)) lúc đấy lại còn H1N1 nữa chứ, thân nhiệt hơi cao 1 tí là nó túm cổ ở sân bay luôn =))

Trích dẫn :
hôm này là thứ 6 ngày 7 tháng 8 năm 09

Cái này là mm nói con nhỉ ;))
Yuuko_Sama
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 9:19 am by Yuuko_Sama
Hôm nay là thứ 6 ngày 7 tháng 8 năm 09 sao
Hay nhể :-">
Sis chuối ráng lên nhaz, con ng` ma` có cái này có cái nọ, tình cảm dễ thay đổi là đương nhiên
Mà cùng lắm là em thức tới 2 giờ, ko thể thức thêm được nữa, mắt cứ dán lên trần nhà rồi hok bik ngủ lúc nào ế
Mà sao Sis ko đếm ấy
VD: 1con cừu non, hai con cừu già,... như vậy dễ ngủ hơn
=))
Chuối
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 9:59 am by Chuối
Đếm cừu có khi lại tỉnh hơn ấy, để đêm nay thử vậy =))
Lại vụ đếm cừu nhớ thằng Mr.Bean lấy máy tính ra nhân =))
gnart_94
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 10:11 am by gnart_94
hehe, không ngờ mình trêu mà lại tin là mình dỗi thật àk :)) mình chỉ hơi tức tí thôi =))
Chuối
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 10:37 am by Chuối
hiền lành dễ thương cả tin mà :-<
ai nói j` cũng tin hết tmd
gnart_94
Bài gửi Fri Aug 07, 2009 10:44 am by gnart_94
thôi đi, hqua còn đuổi mình chứ [-(
Bài gửi  by Sponsored content

~Few