( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Hết tết Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Hết tết Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hết tết

Go down 
Tác giảThông điệp
kiksama
Designer
Designer
kiksama

Nữ ▌Mảnh ngọc : 625
▌Age : 32
▌Location : Trà Vinh
▌Thanks : 13
▌Registration date : 29/07/2008

Hết tết Empty
20022010
Bài gửiHết tết

Tết của người việt chúng ta tới mùng 7 mấy bác nhỉ. 23 chúng ta bắt đầu đón ông táo rồi. Dài dài tới 30 thì đón gia thừa, xem pháo bông. Mùng 1, 2, 3 qua thật lẹ phải ko. Tết là thời gian cho chúng ta có dịp gần gũi họ hàng, ăn cơm chung với gia đình. Đại khái là đoàn tụ vậy đó.
Tết năm nay thật vui nhỉ. 4rum chúng ta có nhiều mem mới hơn, thay chân mấy mem cũ đã bỏ đi. 4rum tuy nhỏ nhưng lại thân thiết với nhau. Tôi hùi đó có tham gia 4rum CCS cũng nhỏ nhưng mà vui lắm, đến giờ tui chúng tui người tp, người HN nhưng vẫn còn nói chuyện. 4rum của chúng ta ngày càng khăng khít hơn. Mama cũng nới rộng nanh ra, có nhiều hoạt động tiêu biểu nhất là báo tết và cái box tám nhà mình. TEết mấy cái topic thành nơi để 8, để cải cho vui nhà vui cửa. blush . Hết tết rồi 4 rum chúng ta cũng vắng hơn. Mọi người lo một chuyện mà. Ko biế mấy năm sau có còn ngồi đây đánh máy 8 chuyện với mấy bác ko. Ko biết mấy năm sau thì 4rum đi về đâu. Mai tui đi rùi, ko ngồi 8 với mấy bác đc. Cũng chưa des đc hình nào cho chị kik hết. Em có lỗi với chị.
Hết tết rồi, vẫn còn chúc nè. Chúc mấy bác học hành càng lúc càng xung và tham gia phong trào cũng xung nữa. 4rum nhà mình tất nhiên là ngày càng thân thiết với nhau nà. Ko ai bỏ 4rum mà ra đi hết. Xàm quá hà.BB.
Share this post on: reddit

Hết tết :: Comments

library210
Re: Hết tết
Bài gửi Mon Feb 22, 2010 3:32 pm by library210
Tết này thật là chán ko như mấy cái tết khác =.=
Chuối
Bài gửi Tue Feb 23, 2010 3:08 pm by Chuối
Đây là cái Tết thứ 3 đón cùng KikyouFC và cũng thích Tết này nhất tmd
Năm nay nhà mình đông vui hơn, sôi nổi hơn nhiều thích lắm ấy ^^ Mong mấy tết năm sau năm nào cũng như năm nay, chứ qua tết ai cũng bù đầu vào học chẳng còn ngó ngàng cái nhà cũ này nữa T_T
kiksama
Bài gửi Wed Feb 24, 2010 12:24 am by kiksama
Tết năm nay rất vui, là cái tết thứ 2 đón tết ở 4rum. Tết lần trước ko có đón chung, hùi đó cũng chả thân mấy. Nhưng giờ khác rồi, thân thiết hơn rất nhìu. Cảm ơn chuối nhiều. Chuối iu

Đã cài cs2 rùi
Bài gửi  by Sponsored content

Hết tết

Trang 1 trong tổng số 1 trang