( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nhận xét về từng tv KikFc :"> - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Nhận xét về từng tv KikFc :"> - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nhận xét về từng tv KikFc :">

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Yuuko_Sama
♥ Forever Five - DBSK ♥
♥ Forever Five - DBSK ♥
Yuuko_Sama

Nam ▌Mảnh ngọc : 617
▌Age : 26
▌Location : tức chết :|
▌Thanks : 12
▌Registration date : 13/01/2008

Nhận xét về từng tv KikFc :"> - Page 2 Empty
11042010
Bài gửiNhận xét về từng tv KikFc :">

○ Chuối chiên –san ♥

Trẻ hơn cô Sâu mà nói chuyện già chát ~.~. Mama gì mà trẻ tuổi hơn con, k chồng mà chửa =)) Được cái tính nghiêm, dễ thương, nghiêm nhưng nói chuyện hoà đồng cực :x
Thích chị Chuối (Nghe đồn chị chuối mần ăn phi lợi nhuận, ai mà tin đk, cáo lắm cơ =)))

○ Cô Sâu béo ♥

Hay chọc mình, già mà làm như trẻ lắm ý, nhí nha nhí nhảnh, bấn Arashi cực độ, lâu lâu ,ý quên, thường xuyên bị hâm, lâu lâu chưa uống thuốc nói chuyện với mình rất chi nàr ngọt ngào và thánh thiện (mình đang nói cái quái gì vậi nèr =)) ), BỊNH NHẤT FORUM
 Ưu điểm: tìm lòi lõm con mắt cũng giả thấy mô tê đâu hết =))

○ Mình tmd, Yuuko_Sama

*lưu ý* độ bựa của phần này chia theo tỉ lệ nàr 100:1 phần trăm =))
Dễ thương, kute , nhí nhảnh, hồn nhiên, đáng yêu, k bị lây nhiễm tính tình bịnh của cô Sâu, ngoan hiền, chăm ngoan học gỉoi, nói chung bạn này là bơ phết =))

♥ ♥ ♥ Ngoan nhất forum =))

○ Kiksama ♥

Ngoan hiền nhì forum, nhí nhảnh nhì forum, ngoan hiền nhì forum =)) . Bạn nì già nhưng mà nói chuyện rất nhí nhảnh, lúc đầu mình tưởng bạn này là học sinh cấp 2, bé hơn mình mà cuối cùng mình bị ăn dưa bở mới ác =))
 Thích bạn nì nhưng nói chuyện còn ít =(

○Cẩu ♥

Manly cực, dễ thương cực, yêu cực, mình muốn ăn bạn nì nhất 4rum, giúp đỡ mọi ng` hết sức có thể, bạn nì xứng đáng nàm chồng êu mình lày tmd
Cẩu ơi, WILL YOU MARRY ME ? ♥

Gửi cậu tềnh iêu lồng thắm ♥♥♥~

○ Shun (Origani rì rì đó, nhớ chết =)) )

Cha Nar của mình lày, iêu cha lắm lày, cha tham gia GS của mình nhà (chủ yếu là điểm thưởng chứ ủng hộ cái quái gỳz) Hình như bố nar nhà mình cũng là fan gơ của SA/Ya tmd

Phải hôn đó bố già =))
http://mangafc.4rumer.com/
Share this post on: reddit

Nhận xét về từng tv KikFc :"> :: Comments

kiksama
Re: Nhận xét về từng tv KikFc :">
Bài gửi Sat Apr 17, 2010 12:57 pm by kiksama
Xài "tôi nữa chứ bác Sâu. Mà dạo này thành viên trụ cột toàn spam ko thế. Đáng thất vọng, mình nằm trong số đó. 4rum chị kik mà dám biết nó thành .... Á ko biết nữa
Yuuko_Sama
Bài gửi Sat Apr 17, 2010 1:00 pm by Yuuko_Sama
Spam gì -"-

Mình là mình cấm kị từ này

Đây chỉ là blog th6oi mà, có gì đâu, spam thì đk gì, tăng post đk gì, cái chính là hiểu nhau hơn thôi mà -"-
kiksama
Bài gửi Sun Apr 18, 2010 2:04 am by kiksama
Rùi, xin lỗi đc chưa Yuu iu dấu, chị biết hum nay em rất bực mình. Biết rùi, bạn chị nó cũng vậy thui. Thật là, chị đang bị bệnh đây này. Hix. Mọi người giữ gìn sức khỏe nha. Iu hết tất cả thành viên trong đây á. Nhưng Iu nhất là Cẩu à, quá trời ngoan hiền, hic.
Yuuko_Sama
Bài gửi Sun Apr 18, 2010 11:11 am by Yuuko_Sama
Xin lỗi bác Nhi nhar :(. Mình cũng hơi khó tính tí :(

Bác Nhi giữ sức khoẻ, ăn uống điều độ, cầm tiêm chủng gì thì cứ chích zô mông nhar =))

Btw: Cẩu là của tui :-w
kiksama
Bài gửi Sun Apr 18, 2010 2:46 pm by kiksama
Cẩu ko phải của Yuu. Haha, tui chưa đồng ý gả nó cho cô, hơn nữa tui mún nó làm seme cơ.

Tui ko chích vô mông đâu, để cho bác chích á

Nhận xét về từng tv KikFc :">

Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» Í hí hí :">
» Yêu lắm Kikfc ơiiiiiiii
» Truyện tranh "phản giáo dục" hay trẻ em đọc sai lứa tuổi?
» [Review-Preview] Shoujo Manga
» Bầu chọn cho cuộc thi "Vẽ Kikyou lúc nhỏ"