( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
g.ran-homeless
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
g.ran-homeless

Nữ ▌Mảnh ngọc : 122
▌Age : 29
▌Thanks : 0
▌Registration date : 14/09/2007

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 1:18 pm

To Kikyou_312:
=.= nếu đã tham gia một 4rum thì cũng phải để ý và làm theo nội qui chứ, chẳng lẽ 4rum chất lượng cũng như 4rum vớ vẩn à?

Nếu đã lên 4rum, nếu đã để ý đọc topic tham gia tranh luận, thì chả có lí do gì mà khi lập topic lại "LƯỜI" báo cáo cả ( còn chưa nói là bắt buộc trong nội qui -"-)

Trích dẫn :
ko phải là do e cố tình ko thông báo mà là mấy kái cảnh cáo với nội quy e lười đọc lắm. e bít là lập topic mà ko thông báo với các mod thì cũng cực cho các mod, nhưng mà thông báo thì e lười lắm, vả lại e cũng hay quên nữa
=)) đằng ấy lười thì chẳng do đằng ấy thì còn gì nữa mà "không cố tình"? chẳng lẽ lập xong 1 cái topic nhớ báo cáo khó đến thế à :-??

To Rubi:
Trích dẫn :
chẳng biết do cái gì mà đợt này Box KHÔNG CÒN AI lập thêm Topic.

mem bình thường chẳng nói làm gì, mà ấy làm mod, cứ coi như việc chính là quản lí đi thì cũng phải có tí tâm huyết :-?? chứ kiểu gì mà lại đến lúc ko thấy topic mới nữa xong bắt đầu nói thế à =)) mod kiểu gì thế?

Trích dẫn :
Khen cho trình độ nói móc của ấy.

:-??
http://silenceisthebest.wordpress.com
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Nữ ▌Mảnh ngọc : 220
▌Age : 30
▌Location : Trái Đất
▌Thanks : 2
▌Registration date : 15/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 1:31 pm

Box ko có thêm topic mới vì nhiều lý do đừng vơ đũa cả nắm thế bạn ạ :) forum chúng ta chỉ nói về một nhân vật nên việc lập topic để bàn luận rất khó nhất là với 1 nhân vật phụ ít xuất hiện nhứ kik
Ở đây lâu rồi chác nhiều người cũng biết rằng rất nhiều topic trùng lập dc lập lên do box trước đây chỉ có admin quản lý việc này gây loãng box ngay cả khi close nó rồi cũng rất chướng mắt vì nó đẩy những topic dáng để bàn luận xuống dưới :| Còn các topic gây war thì thực sự nguy hiểm hơn rất nhiều , fankag sẽ dòm ngó forum rồi truyền tai nhau răng kikfan lập ra cái ổ này để phỉ báng kag , việc này tự nhiên làm mất đi tư cách của kikfan và cả forum mình :|

Việc lock topic mà ko xoá đc đẩy các topic cần tranh luận xuống dưới liệu bạn có gánh vác đc ko? chuyện này kể cả mọi người có phạt bạn cũng thế thôi ko làm cho cac topic ấy tự tiêu huỷ đi dc .Đừng nói kiểu vô trách nghiệm như thế nữa hãy suy nghĩ cho forum 1 chút T_T

Dừng như thể bọn tớ đan bắt nạt bạn bạn ạ vì tớ nghĩ tớ chẳng nói gì sai cả tớ là mod nên cũng có trách nghiệm với forum ,chuối và tớ lúc nào cũng mong forum dc nhiều bài nhưng muốn nó nhiều theo kiểu chất lượng chứ ko phải chỉ đc cái vỏ bên ngoài vài nghìn bài mà bên trong chỉ toàn spam , chat nhảm , trùng lập , gây war .Một forum như thế liệu ai muốn vào để xem?Hay chỉ toàn các mem cũ tập trung ở đấy để cãi nhau và chat?
Kikyo312
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Kikyo312

Nữ ▌Mảnh ngọc : 174
▌Age : 36
▌Registration date : 05/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 1:40 pm

@Shun: e bít là mọi người trên trái đất đều quay quanh những luật lệ. nhưng mà có nhất thiết là phải hà khắc đến thế ko??? e thấy có cảm giác như bị áp đặt, gò bó, giống như đây là đất nước quân chủ vậy đó. đây là thế giới dân chủ màh. nên vì thế e nghĩ là nên hỏi thêm ý kiến nhiều người. đã vậy luật thì cũng phải có chính sách khoan hồng chứ làm gì chỉ ko thông báo mà bị lock. vậy nếu tất cả mọi người đều ko thông báo thì lock hết à??? vậy còn gì đâu.

còn về Shun nói về cái việc bom nguyên tử đó thì e thấy. nếu như các nước lớn mà đã muốn ném bom nguyên tử thì ko có ai ngăn đc đâu. liên hợp quốc hay hội đồng bảo an cũng ko ngăn đc đâu. bởi vì liên hợp quốc hay hội đồng bảo an thì cũng đâu có quân đội hay lực lượng nào để ngăn chặn họ. nếu mà làm quá họ cho chết hết, chơi đòn cảm tử luôn, chết chùm cho nó vui. họ ko làm vậy bởi vì nếu ném bom phá banh tành trái đất này thì học cũng chết. họ vẫn còn iu đời lắm, chưa muốn chết đâu.

còn Shun nói về cái vụ lười ấy mà. điển hình là e đây. e lười kinh khủng. đi học lê lết ở trường về, đc lên mạng có chút xíu mà phải làm báo nhiu chuyện thì sao kịp chứ??? nào là lập topic, viết bài cho topic đó rồi còn phải thông báo nữa, oải quá. sao đủ thời gian chứ. e phải học nhìu lắm. đi học đến trưa về, rồi phải làm bài tập điên cuồng, bài tập của e nhìu lắm, e ngồi học bài + làm bài đến 11h30 đêm mới xong đó. sáng e phải dậy từ 5h30 đó. vả lại e cũng hay quên(do học nhìu quá) làm sao mà lần nào lập topic cũng pải nhớ thông báo đc.

e bít thông báo thì đỡ cực cho các mod. nhưng mà nếu ko thông báo mà bị lock thì hơi quá nặng tay rồi đó. dù sao cũng mong mọi người nghĩ lại!!!
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 2:00 pm

Việc cái topic đó thì mình thực sự ko biết , nhưng có lẽ ko chỉ do nó vi phạm nội quy ko báo trc cho mod mà còn bị trùng hoặc dễ gây war
Các mod cũng là học sinh bạn ạ T_T tất cả các bạn mod ở đây hầu như đều học lớp 9 . lớp cuối cấp , tớ ko biết các bạn ấy thế nào chứ tớ học lớp chuyên nên nhiều khi phải học cả buổi xong rồi và lại học thêm buổi tối 9h lò dò về nhà ăn cơm xong lại làm BT , nhiều hôm có các bài học thuộc dài đến vài trang nhưng vẫn phải học thôi ,nhà tớ thì xa nên nhiều khi dậy từ 5h đi đến trường vẫn chẳng sớm sủa gì T_T

Chính vì lý do các mod ít có thời gian lên đây nên phải quản lý bằng cách ấy thôi , ko lẽ để vài ngày ko lên rồi toàn là spam với chat chit lúc ấy thời gian cũng ko nhiều để di del di block tất cả dc , chất lượng forum sẽ xuống thảm hại T_T

Néu bạn ít thời gian lên đây thì lúc bạn nghĩ ra topic nào cứ bào cho mod rồi mod trả lời lần sau bạn lên post có sao đâu? tớ nghĩ nó cũng chẳng ảnh hưởng gì lắm

Cùng là fan kik nên tớ cũng ko muốn mọi người cãi nhau , số lượng fan kik đã ít rồi h đây còn lục đục thực sự khiến tớ rất buồn .Mong là những chuyện tương tự ko xảy ra nữa
Kikyo312
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Kikyo312

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 2:15 pm

helin cũng học lớp 9 hả, Kikyo312 cũng học lớp 9 nè. e bít là thông báo thì đỡ cực cho các mod, nhưng chi e cách thông báo cho các mod đi. gửi tin nhắn cho các mod hả??? mà gửi cho ai mới đc??? quá chời mod bít gửi cho ai. lỡ gửi cho mod này, mod kia ko bít lock thì sao???
giả sử e gửi cho mod A, mod A 2 tuần mới lên một lần.
mod B thấy topic mới 1 tuần rồi mà ko đc thông báo cho bít vậy lock topic của e thì sao???
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 2:21 pm

Điều này chỉ áp dụng cho box bàn luận thôi bạn ạ , còn các bõ khác có lẽ ko cần đến
Nếu bạn post topic ở box bàn luận thì bạn có thể pm cho shun hoặc các mod còn lại của box [tớ nghĩ bạn nên pmcho shun vì bạn ý có lẽ thường onl hơn ]ko thì bạn có thể add YH mod rồi trao đổi trực tiếp trc khi lập topic nhứ vậy dễ dàng h^_^ ơn phải ko?
CN chắc ai cũng rãnh cả nên chắc bạn ko phải lo lắng nhiều hầu hết các mod đều xài máy nhà mà :)
Kikyo312
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Kikyo312

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 2:29 pm

ủa, mà mìng tưởng là ở box nào lập topic cũng phải thông báo hết chứ. mà chắc ko liên lạc qua Y/M đc đâu vì cái Y/M ở nhà bị hư rồi.
nếu mà chỉ phải thông báo khi lập topic ở box bàn luận thì đỡ quá. bởi vì e chưa bao h lập topic ở box nì, vì e ko có đề tài. chỉ thix post hìng thui.
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Registration date : 08/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySat Sep 06, 2008 3:33 pm

hức, chỉ là sin phép lập topic thui mà, việc gì mà mọi người fải căng thẳng thế Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d. (mới một buổi tối đã nhảy lên page 3 ràu Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp57)Mọi người war kinh quá, tớ thấy cái vấn đề này có thực sự khủng bố đến
vậy ko. Xao mờ fải lôi cả đủ thứ luật ra, híc , luật trường lại kòn
luật ...trái
đấtThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp57 (ôi cuộc đời, một ngày mình đã fải làm tù khổ sai mấy tiếng đồng hồ ở điều 1 đó ràuThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp57)
Vòng vo tam quốc quá Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d thôi thì cứ nói thẳng ra thế này cho dễ hiểu đi
Ý Shun: tất cả các mem đều fải sin fép trước khi lập topic
>>>cái việc fải sin phép trước khi lập topic cũng ko xấu hoàn
toàn đâu, vì ở rất nhiều forum lớn đều có áp dụng hình thức này mà (một
hình thức khác là mỗi bài gửi của mem đều fải chờ từ 5 đến 10 min mới
đc post lên 4rum vì chờ mod và admin "kiểm duyệt" đãThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 27). Tác dụng của nó thì chắc ai cũng bik ràu Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi7h
Ý Rubi: không cần thiết fải sin phép như vầy mất thời jan Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 27
>>> Tớ đọc ý của Rubi, ko hiểu ý cậu có phải cho rằng ở 4rum mình thì chỉ là một 4rum nhỏ, số lượng bài và topic gửi vào ko nhiều, nếu áp dụng cái này là ko cần thiết >>> fải vậy hôn Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n (ko chỉ là vì một 4rum nhỏ, lý do đau lòng hơn là kik ko fải là một nv nổi bật (trích helinThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n), hơn nữa bộ truyện đã kết thúc, chẳng kòn rì để bàn nữa Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d
Chỉ là một mục nhỏ trong Nội quy thui mà, seo tất cả fải nhảy vô chiến hội đồng thế kia Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2hThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2hThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2h

Thôi thì thế này, cái sin fép trc khi lập topic dù đúng dù sai thế nào thì nó đã đc mod box này đưa vào nội quy box ràu thì tốt nhất là những mem tham ja box nài cũng nên thích ứng với nó (tớ ko hay vô box nài, với cá nhân tớ chắc no vấn đề rìThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp88). Thành thử ra lại xuất hiện nhiều vấn đềThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi7h
Ưu điểm là giúp mod quản lý bài thuận tiện hơn, 4rum ko trùng bài, bài có chất lượng
Nhược điểm là đa số mem đều kiu mất thì jan ...
Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp88
......
Cứ chiều ý cả 2 đi là song
Mod cứ lập hẳn một cái topic cho mem công khai vô đó sin phép (nếu pm thì chắc các mem đều ngại cả), đỡ fải pm thế là khắc phục 70% nhược điểm nháThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 29_003 (Vẫn fải thông báo nhưng như vầy thì dễ dàng hơnThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n)
..............
Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2dThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2dThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2dThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2dThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2dThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d
Ở đây mọi ng` đều là bạn mà, mem với mod đều thế cả (chả qua lại khác mỗi chữ em và od, chứ đâu fải vua và người hầu đâuThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n)
Đã tranh luận thì ai cũng mún bảo vệ quan điểm của mình Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d. Mờ không fải ai cũng đúng hoàn toàn, sai hoàn toàn, một 9 một 10 ai cũng có cái lý, mọi ng` bảo vệ suy nghĩ của mình thì cũng nên sem sét cả ý kiến của ng` khác Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi2d. Mod làm cũng chỉ vì mem (chứ chả nhé cho adminThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp57), mem cũng chỉ mún mod hoàn thiện hơn thauThắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 10_003. Nếu sét theo luật... trái đất thì không fải
beo rờ cũng có điều cơ bản là fải yêu thương và chia sẻ với nhau seo Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 10_003(Ở đây tớ ko bàn đến luật rừng, luật nước, luật nhà, luật trường, luật ..bom nguyên tử và fan kag Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n). Mỗi người nên có trách nhiệm một chút, hoạt động tập thể thì ko nên chỉ nghĩ mỗi mình mình Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n
tớ ko theo fe ai cả, chỉ là một silent reader jờ góp ý thau Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n

và.............
tớ nói chơi thau, đừng ai chém tớ Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp57
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Nữ ▌Mảnh ngọc : 591
▌Location : Clamp in Wonder Land
▌Thanks : 5
▌Registration date : 31/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 3:51 am

Uhm... giờ thành đánh nhau to rồi nhỉ ???

Tớ khơi ra vấn đề này mà giờ chính tớ cũng không hiểu mọi người đang bàn về cái gì '___'

Xin nhắc lại lần nữa là tớ không bàn về cái vụ bắt mem Pm cho Mod.
Tớ cũng đã đồng ý với Mod của Box này alf như vậy.
Vậy mọi người biết đọc đúng không ???
Vậy tại sao cứ xỉa xoi vào vấn đề đó ???

Vâng, cứ cho là các bạn đang bàn về vấn đề đó đi, tôi cũng có nói gì đâu, OK???
Vậy tại sao các bạn chỉ viết được avò rồi nói về cái vấn đề đó ah ???
Nói thực là hiện giờ tôi đang thấy rất bực mình.
Có mắt thì nhìn lại đi, tôi chỉ muốn làm theo cách của tôi.
Dù sao tôi cũng alf Mod của Box này, tôi cũng có quyền được điều hành Box theo ý kiến riêng của mình chứ ???
Tôi không phản đối chuyện phải Pm cho Mode, nhưng tôi phản đối việc Lock Topic.

Tôi đã nói rồi: Tôi và bạn Mod của Box này có cách làm viẹc khác nhau.
Nếu bạn Mod kia phát hiện ra Topic mà không Pm cho bạn ý trước, bạn ý cứ việc Lock và xin các mem nào nhớ là nếu Topic của bạn bị Lock do ko Pm thì đó không phải là tôi Lock.

Tôi không muốn Lock Topic của người khác, vì vậy tôi sẽ chịu trách nhiệm quản lí, bổ sung các Topic mới lập, OK? Có việc gì sai thì cứ trút hết lên đầu tôi là được, vừa lòng mọi người chứ ???

Cứ việc bảo vệ cái bạn Ỏi gì gì đó đi, tôi tham gia 4rum này là vì Kikyou chứ chẳng vì ai khác cả.

Vì vậy nếu ai còn muốn bàn về việc có phải Pm khi lập Topic thì tôi cho rằng người đó kém thông minh đến nỗi mà đọc abì người khác chẳng hiểu gì

Ôi, ở đây căng thẳng quá, trở về nơi kác cho bớt thôi
http://www.tsubasafc.go-forum.net
LoveBaby Rjn
FC's Friend
LoveBaby Rjn

▌Mảnh ngọc : 657
▌Location : Balamb Garden
▌Registration date : 08/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 4:03 am

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 16_003Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 16_003Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 16_003
Hức, seo cậu lại nóng tính thế
Tớ hiểu điều cậu đang nói mà, mờ nhưng cái quan trọng là
Trích dẫn :
ko pm thông báo sẽ bị lock topic
mờ các mem thì rất ngại phải pm cho mod vậy nên tớ mới để sang kiến là lập topic mà vô sin phép thui cho đàng hoàng >>> sẽ ko bị lock topic nữa
Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51
ko pm và bị lock rất liên quan với nhau đấy
Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Yociexp51

Trích dẫn :
tớ ko theo fe ai cả, chỉ là một silent reader jờ góp ý thau
Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Khi3n
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 4:15 am

Đó là cách làm việc của bạn Shun, tớ không có ý kiến.
Cái Box đó cũng chỉ dành cho Shun, còn tớ không quan tâm.
Tớ có cách almf việc của tớ, vậy nên mong đừg ai xem vào.
Tớ l;à người khá cứng đầu, thế nên sẽ không nghe theo bất kài ai đâu.

P/S: Biết rồi mà, có bảo gì rin đâu.
Cậu bị mọi người hiểu lầm, rồi xải xoi xỉa xói thì có chịu nổi không ???
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 4:33 am

forum đang dần phát triển nên ko tránh khỏi những mâu thuẫn trg sự quản lý nhỉ =___="

hồi tớ bên NXB Trẻ đã bị lock top 1 lần vì ko báo cáo rồi, tớ báo cáo lại thấy có khác j bài ng ta báo cáo đâu mà vẫn bị lock, hồi đấy tớ cũng cay cú lắm :)) nhưng bây h thì thấy cũng đúng thôi, báo cáo top là để quản lý đc hết các topic, với lại, thay vì mod phải mở hết trang này đến trang kia để tìm kiếm topic thì chỉ cần vào 1 top duy nhất để xem những top mới thôi. cũng phải tạo điều kiện cho mod làm việc chứ nhỉ ^^ báo cáo xong sẽ đc tháo lock ^^" ko có chiện j bức xúc ^^"

Peace on Earth :D
http://www.trantk826.tumblr.com
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 4:46 am

Trời ạ, chắc tui điên mất
Đã nói rồi alf không abnf gì tới việc abó cáo hay không cả.
Thế nên đừng ai nhắc tới chuyện báo cáo báo củng nữa, Ok??
Vụ này chấm dứt ở đây alf được rồi
helin_07
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
helin_07

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 6:24 am

Vấn đề này kết thúc từ tối hôm qua rồi cơ mà =_=" đề nghị ko có ý kiến gì nữa , nếu cần sẽ vote để thông qua hay ko thông qua luật này = 3=
Rất hoan nghiêng ý kiến của bạn Rin , có lẽ nên lập topic chuyên để mem post bài lên trước khi lập topic :)

nhuwng mà theo cá nhân tớ thấy đây là 1 forum là một tập thể nên mọi người phải hợp ý với nhau mới phát triển được , nếu bạn koyuki nói bạn cứng đầu thì tớ thực sự ko biết nói gì , một mình bạn đi theo 1 con đường riêng như thế liệu có tốt? như tớ đã nói ở trên ko phải cứ sai bắt chịu tội là mọi việc êm thoảng , có nhiều việc đã làm rồi thì muốn lấy lại cũng ko đc = 3=

Bạn chuối del bớt mấy bài war này đi dc rồi , kẻo ai đó lại vô tiếp tục :-ss
phapsucau
Moderators
Moderators
phapsucau

Nam ▌Mảnh ngọc : 849
▌Thanks : 22
▌Registration date : 28/10/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 6:40 am

ừm nghe đc đó . forum này ko xóa đc topic nên lập 1 topic để mem đưa ý kiến trước khi post bài . Như vậy sẽ tránh dc tình trạng xuất hiện nhưng topic ko đc hay cho lắm và loãng box ( nói nặng nề hơn là cạn ý tướng nhưng vẫn cố lập)
Đây thuộc dang khẩn lắm rồi vì nếu ko khắc phục sẽ khiến 4rum đi xuống ( tụt dốc) dần dần sẽ ko quản lý đc các bài viết cũng như hoạt động của 4rum.
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 11:18 am

@rubi: haizzz, tớ có war j đâu. bit bạn nóng lắm rồi nhưng đọc kĩ cái nào, giọng điệu tớ mang chủ nghĩa hòa bình cơ mà ^^ tớ chỉ nêu ý kiến của mình khi thấy các bạn nói chuyện thôi.
http://www.trantk826.tumblr.com
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Sep 07, 2008 12:17 pm

Thôi giờ tóm lại thế này nhé. Nếu không thích PM thì báo cáo ở đây.

CHẤM HẾT. Đau cả đầu. ="=
http://lyokofamily.nforum.biz
Oguri Shun
• 열혈여아 •

• 열혈여아 •
Oguri Shun

Nữ ▌Mảnh ngọc : 250
▌Registration date : 14/01/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Dec 27, 2009 4:17 am

Chuối hay Rubi update Map of Box thì xếp tên theo thứ tự alfabe cho tớ nhé :| Tiện việc kiểm tra í mà T_T
http://lyokofamily.nforum.biz
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptySun Dec 27, 2009 8:14 am

Ông vẫn xếp theo alphabet mà :|
Cơ mà 1 số topic gần đây ko phải ông update :|

Okie :) Nói vậy con hiểu r` :"> X lỗi ông, con chỉ nói chung chung thôi ạ.
https://facebook.com/forsaken.serenade
Rubi Moon
FC's Friend
Rubi Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 EmptyMon Dec 28, 2009 6:51 am

OK, sr Shun, tớ Update mấy cái chỉ theo thứ tự lập trước sau thôi, lần sau sẽ chú ý ;)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X   Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X - Page 2 Empty

Thắc mắc - Góp ý cho Box. :X

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2