( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
nh0cvip_19

nh0cvip_19

▌Mảnh ngọc : 2
▌Thanks : 0
▌Registration date : 06/07/2010

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 7:39 am

àk mình kiếm ra trang web này qua google
[Inu-Yasha]
K.I.K
K.I.K
[Inu-Yasha]

Nam ▌Mảnh ngọc : 42
▌Age : 28
▌Thanks : 3
▌Registration date : 09/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyWed Jul 07, 2010 7:16 am

Chuối đã viết:
Thật ra là không phải là không có Kagome FC forum, có đấy nhưng chỉ hoạt động 1, 2 tháng là bỏ. Có 2 FC và cả 2 đều đã ngừng hoạt động từ năm 2008 rồi xD
Bí đề tài hoạt động chăng? Cuộc đời Kagome thật ra quá sung sướng rồi, đâu có gì để bàn như Kikyou-sama của chúng ta
Ungdaive_andme
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
Ungdaive_andme

Nữ ▌Mảnh ngọc : 131
▌Age : 25
▌Thanks : 1
▌Registration date : 06/07/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 5:03 am

Mình biết Kikyou FC vào cái lần kiếm trên Google hình manga của các vị thần Hy Lạp thì thấy cái forum này. Click vào thì ai dè hình die hết trơn òi !!!
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Nam ▌Mảnh ngọc : 167
▌Location : The shadow of Abaddon
▌Thanks : 5
▌Registration date : 12/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyFri Aug 13, 2010 6:31 am

[Inu-Yasha] đã viết:
Chuối đã viết:
Thật ra là không phải là không có Kagome FC forum, có đấy nhưng chỉ hoạt động 1, 2 tháng là bỏ. Có 2 FC và cả 2 đều đã ngừng hoạt động từ năm 2008 rồi xD
Bí đề tài hoạt động chăng? Cuộc đời Kagome thật ra quá sung sướng rồi, đâu có gì để bàn như Kikyou-sama của chúng ta
sung sướng thì ko nhớ lâu mà hận thì nhớ rất nhiều
mà FC Kag có lập thì lấy đề tài nào mà tham gia. Hê có thể cãi nhau đc đấy 2 FC tương phản nhau chỉ có cãi là nhiều Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 902428

tôi biết FC Kikyou wa việc đi tìm bài viết y học về các loài hoa Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 436993
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Age : 29
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyFri Aug 13, 2010 9:03 am

Ôi , Nhớ lại cái ngày tớ biết Kik ra đi , tớ đã khóc rất nhiều ...tớ lập tức lên mạng tìm các thông tin cũng như ảnh về Kik như 1 cách tưởng nhớ .... Rồi tớ search bác Gúc thì ra kết quả " Xung quanh giữa Inuyasha , Kikyou và kag " , tớ bấm vào ( đấy chính là lần đầu tiên tớ vào Kikfc thân yêu ) , đọc những dòng cảm nhận của các bạn về Kik tớ đã khóc , khóc vì vui , khóc vì các bạn yêu mến Kik , hiểu Kik .... ngay sau đó thì cười điên dại vì các bạn nhận xét về kag quá chân thật ...
Ấn tượng ban đầu rất tốt đẹp , và thế là ngày nào tớ cũng vào đây , mỗi lần k vào tớ lại thấy nhớ Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 96610 , yêu fc này lắm ....
nmttak
Giải Nhất "Viết về Kikyou"

nmttak

Nữ ▌Mảnh ngọc : 407
▌Age : 32
▌Location : Hà Nội
▌Thanks : 8
▌Registration date : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyFri Aug 13, 2010 3:33 pm

hôm nay tự nhiên lên google tra kikyou
thấy hiện ra fc thân yêu đầu tiên
thật vui :">
@pé: đúng rồi, không lên là nhớ các bạn lắm X"DDD
daphne1998
K.I.K
K.I.K
daphne1998

Nữ ▌Mảnh ngọc : 33
▌Location : Nơi có thật là nhiều kem^^
▌Registration date : 09/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Aug 14, 2010 2:40 pm

Mình cũng tự nhiên tra trên google vêg kikyou(rảnh rỗi y mà) rồi tìm rakikyoùc. Hihi! Lúc đó vui lắm á!!!! Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 672813
daphne1998
K.I.K
K.I.K
daphne1998

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Aug 14, 2010 2:42 pm

hihi mình viết nhầm vài chỗ vì đang vội. Sorry nha.Nói chung mình cực vui, sướng,...khi vào kikyoufc
uocmos
K
K
uocmos

▌Mảnh ngọc : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Aug 21, 2010 6:24 am

mình cũng biết đến Kikyou FC qua google lúc mình tìm diễn đàn nói về Kikyou. Lúc tìm được diễn đàn này mình rất vui vì có những người cùng suy nghĩ với mình và cùng chia sẽ cảm xúc
teddypupi

teddypupi

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 22/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySun Aug 22, 2010 5:34 am

mình kiếm nó ở trên google mình thích kikyou lâu rồi nhưng vì ko có máy nên ko tham gia dc nhưng giờ thì ok rồi
I_Love_Kikyou
K
K
I_Love_Kikyou

Nam ▌Mảnh ngọc : 5
▌Age : 31
▌Registration date : 30/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyMon Aug 30, 2010 2:22 pm

Mình là thành viên mới của diễn đàn . Xin chào các bạn nhé! :fu:
Mình biết đến forum là qua google .Mong Muốn của mình là làm quen với mấy bạn có cùng thần tượng với là chị :chib1: .
Và mình càng mong muốn hơn nữa là mình có thể hiểu được chị Kikyou rõ hơn .
Thành viên mới nên có gì sai xin hãy bỏ qua nhé :smi:
daphne1998
K.I.K
K.I.K
daphne1998

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyTue Aug 31, 2010 5:29 am

hí hí, sướng quá!!! Vậy là có nhiều người là fan của chị kik giống mình. Các bạn biết thêm ai thì giới thiệu cho họ nhé!!! :smi:
long-forgotten soul
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
UƞcuЯaβLΞD ☆ ARΛSHICK
long-forgotten soul

Nữ ▌Mảnh ngọc : 1073
▌Age : 31
▌Location : Nhà Bão ♥ SNL
▌Thanks : 26
▌Registration date : 14/09/2007

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyThu Sep 02, 2010 3:58 pm

Welcome all Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 995114
đa số đều tìm thấy qua gg nhỉ. bây h mà search hình Kikyou trên gg cũng nhiều nguồn dẫn về 4rum mình lắm. vui Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 96610
http://www.trantk826.tumblr.com
Inu-kyo
K.I.K.Y.O.U
K.I.K.Y.O.U
Inu-kyo

Nữ ▌Mảnh ngọc : 362
▌Registration date : 24/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyThu Sep 02, 2010 4:03 pm

ukm ....... google mà lị ........ yêu google lắm ...... Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 96610 Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 96610 .....
phapsu_Kikyou_kut3
Moderators
Moderators
phapsu_Kikyou_kut3

Nữ ▌Mảnh ngọc : 394
▌Age : 27
▌Thanks : 11
▌Registration date : 23/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyFri Sep 03, 2010 2:20 am

G bây h là tiện ích lớn nhất của cư dân trên mạng, nhớ ngày xưa suốt ngày search Kik trên mạng, tin ji`, ảnh ji` mới nhất là bik hết, bây h chỉ cần lên 4rum cho đỡ mệt :-
http://vn.myblog.yahoo.com/winxgirl9x
SesshoumaruSama
K.I.K.Y.O
K.I.K.Y.O
SesshoumaruSama

Nam ▌Mảnh ngọc : 167
▌Location : The shadow of Abaddon
▌Thanks : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Sep 04, 2010 2:35 am

Bộ Inuyasha có lâu rồi mà hình ảnh của Kikyou cứ đẹp mãi Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 42 lâu lâu lên google kiếm Kikyou chập nhìn vẫn thánh thiện như ngày nào Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 1 Mà tức cái này sao Rumiko sensai ko làm bộ truyện có NV nữ "chánh" tình trầm trầm giống Kikyou he Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 8 bộ mới của Rumiko sensai giống Kag wa' ko khác tí nào Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 41Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 41
Gou_Shini
K.I.K
K.I.K
Gou_Shini

Nữ ▌Mảnh ngọc : 27
▌Location : Shini - cô bé sinh ra từ bánh bao ^0^
▌Thanks : 2
▌Registration date : 04/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Sep 04, 2010 4:04 am

Shini đc LS giới thiệu ^ ^ cũng có nhiều lần zo 4rum này oy` hình như là coi bài văn hay bài luận của bạn nào đó có avatar là kanna ý :fu:
conan1808
K.I.K
K.I.K

Nam ▌Mảnh ngọc : 22
▌Age : 112
▌Registration date : 15/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyWed Sep 08, 2010 3:46 pm

Được giới thiệu :"> .
Mà ai giới thiệu thì quên rồi :P , có vẻ như là Fido, hay WAO, không nhớ nữa :P
Hikaru-chan
K
K
Hikaru-chan

▌Mảnh ngọc : 8
▌Registration date : 15/11/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyMon Nov 15, 2010 9:27 am

Ừm, mình là fan của Kik, thích Kik ngay từ lần đầu tiên cầm quyển Inuyasha, cũng chẳng bik vì sao nữa... Hi hi, chắc do cảnh đó ấn tượng quá. Biết tới diễn đàn này... là do... nhờ... Mr.Google thui, ngồi tra lung tung thì đột nhiên ra... ^^ Cũng gọi là duyên phận.
rin_kuran07

rin_kuran07

▌Mảnh ngọc : 2
▌Registration date : 22/01/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptySat Jan 22, 2011 2:37 pm

tớ biết Kikyou FC qua bạn kikyou_412 dù chưa 1 lần nói chuyện với "bạn" ý
căn bản mình là người cuồng gái đẹp vì thế từ khi đọc inuyasha đã thích Kikyou rùi nên khi biết có 4rum này mình đăng ký luôn x)
Hamano Michiyo
K
K

Nữ ▌Mảnh ngọc : 5
▌Location : Ran Mori FC
▌Registration date : 09/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 8:03 am

Hi mọi người^^.
Mình cũng từng đọc qua Inuyasha và biết đến nhân vật này ùi, tuy không rõ lắm.
Nhưng ít nhất cũng rất ấn tượng với khuôn mặt xinh đẹp và dễ thương của Kikyou^^(có vẻ thần bí nữa, luôn mặc bộ hakoma và đem cung tên, hihi) angry
Um, vì sao biết đến 4rum áh.
Lượn lờ trên mạng, vô tình click vô chơi thui, hihi Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 519265
Thiệt ra mình có lập một 4rum Ran Mori FC.
Vừa lập thôi nên còn chưa hoàn thiện tí-nào-hết Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 665299 , vẫn đang cố gắng.
Thấy 4rụm nì có vẻ giống giống 4rum của mềnh(cùng là FC của một nv manga mờ), nên qua học hỏi tí^^. Link nè:
http://ranmorifc.forum-viet.net/forum
Có rảnh mời mọi người ghé qua, nếu hảo tâm giúp đỡ thì càng tốt^^
Cuối cùng, rất vui vì đã trở thành một thành viên của Kikyou FC(dầu chưa chính thức, phái cố thôi^^)
http://michiyo2610.wordpress.com
thedarklord92

thedarklord92

▌Mảnh ngọc : 1
▌Registration date : 24/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyFri Feb 25, 2011 2:22 am

sau khi đọc hết bộ truyện Inuyasha.mình rất thích nhân vật Kikyou nên mình tra trên google fc của kikyou^^! angry
Black Mouse
K.I.K
K.I.K
Black Mouse

▌Mảnh ngọc : 31
▌Registration date : 15/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyTue Mar 08, 2011 2:14 pm

Minh vo cung thich Kikyou vi su lanh lung, xinh dep cua co ay. Trong mot lan tinh co, minh dang tim kiem hinha nha va tai lieu ve Kikyou sama bat ngo lot vso day. Minh vo cung hanh phuc khi Kikyou yeu quy cua minh co han mot Dien dan danh cho fan Kikou nen tuc toc dang ky ngay vao day. :chib1:
Bunnie_Jen

Bunnie_Jen

Nữ ▌Mảnh ngọc : 3
▌Registration date : 03/05/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyTue May 03, 2011 11:59 am

Em bít forum wa google
Cách nhanh nhất để tìm ra forum đóa ^^
kikyou_INYS

kikyou_INYS

Nữ ▌Mảnh ngọc : 3
▌Age : 34
▌Registration date : 06/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 EmptyMon Jun 06, 2011 4:39 am

Hi!Chào tất cả các fan của Kikyou,mình biết forum này khi đang tìm hình ảnh của kikyou trên google
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?   Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu? - Page 2 Empty

Bạn biết đến Kikyou FC qua đâu?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next