( ¯`·.º-:¦:- Vietnamese Kikyou Fan Community -:¦:-º.·´¯)
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Youtube là cái gì 8-> Logo-KikFC
Welcome To Vietnamese Kikyou Fan Community

Youtube là cái gì 8-> Logo-KikFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Youtube là cái gì 8->

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuối
Hijiri-sama
Hijiri-sama
Chuối

Nữ ▌Mảnh ngọc : 2161
▌Location : The other side of midnight
▌Thanks : 116
▌Registration date : 14/09/2007

Youtube là cái gì 8-> Empty
10082009
Bài gửiYoutube là cái gì 8->

Ôi yêu Youtube, yêu cái nơi sản xuất là hàng triệu cái clip của anti-fan trên khắp thế giới =)) Cái này không phải đá xoáy j` đâu, yêu thật đấy, nhờ thế mới biết được anti-fan nào thông minh và anti-fan nào nông cạn :X
Yêu lắm mà khổ tự nhiên chúng nó mọc đâu ra cái WMG (Warner music group) làm mình chết lên chết xuống vụ up slide show mừng sinh nhật FC :-w Rõ khổ, từ khi có WMG thì những MV by fan giảm hẳn, giờ chẳng biết xem cái gì, chỉ mong Youtube đừng đâm đầu vào ngõ cụt giống bác Yahoo! là được :)>-
Sẵn chuyện anti-fan, hôm nay rình mò mấy cái MV của Nickelback thì thấy được một quả clip mà chủ nhân của nó đáng được nobel hài hước cho những điều ngu ngốc mà bạn ấy nói được :)>-
Cái gì nhỉ, anti-fan Nickelback không thiếu, nhưng mà loại nông cạn thế này thật chẳng nhiều, chắc bạn đang câu view khi để cái tên rất chi là sock mà dịch nôm na tiếng Việt là Sự thật đằng sau Nickelback ạ tmd Tưởng nó thế nào, hóa ra chỉ là về "Nickelback muốn gì?" ;;) Bạn ý nêu các options mà bạn ấy tự đặt ra và dưới đây là những options ấy kèm vài lời nhận xét của tớ hoặc lời nhận xét hay ho mà tớ đọc được :X
~Op1: Jesus
Nhận xét của tớ :X : Quả thực nếu bạn này muốn chê kiểu tóc cũ của Nickelback thì nói toẹt ra luôn, chẳng phải để ảnh so sánh Jesus và Chad như thế, giống đấy thì làm sao :- Rất nhiều người công nhận kiểu tóc long-curly này của Chad khiến anh ấy sexy và manly hơn :- Mà nếu bạn ko có ý phán xét về kiểu tóc mà muốn chửi Nickelback của tớ là bọn sung đạo thì bạn còn thua một con dog, ít ra một con dog cũng có người chủ để tôn sung và tin tưởng vào mọi chân lý.
~Op2: America
Bạn này cứ thích chứng tỏ vốn hiểu biết của mình nhưng lại chỉ cho người khác thấy nực cười =)) Nói thật là bạn N-G-U , người ta cái j` không biết thì đừng nói, bạn thì không biết cũng oang oang :X Nickelback là rock band Canada, chẳng việc quái j` phải quan tâm tới Mỹ cả, bạn cứ nhầm Nickelback là rock band Mỹ thế này thì chết mất :X
~Op3: Fans
À vâng, cái này xin mạn phép dịch lại ý kiến của một bạn khác mà tớ quên tên rồi :|
“Quan tâm tới fan cũng là điều đương nhiên. Fan là một thị trường thương mại, nếu không quan tâm tới thì lỗ à~!”
~Op4: TIỀN (Op này quan trọng lắm vì bạn ấy để chữ rõ to mà tmd Với cả bạn ấy cũng khẳng định là Nickelback chỉ thích tiền thôi mà )
Lại xin trích ý kiến, lần này không dịch nhé :X
“EVERYONE F*CKING LOVES MONEY, SO DON’T STUPID” :X :X :X
Và hàng loạt các comments khác với nội dung:
“Thế bạn không yêu tiền chắc =))
“Thời buổi này ai mà chẳng yêu tiền :X
Xin lỗi cái bạn chủ clip chứ bây giờ hỏi xem có ca sĩ nào tổ chức liveshow (không mang mục đích từ thiện nhé) mà không thu tiền không :X Có ca sĩ nào sản xuất album xong cho không không lấy tiền không? :X Bạn ngây thơ hay bạn N-G-U thế :X

~ Trút được bức xúc ra, thật thoải mái :X
https://facebook.com/forsaken.serenade
Share this post on: reddit

Youtube là cái gì 8-> :: Comments

long-forgotten soul
Re: Youtube là cái gì 8->
Bài gửi Tue Aug 11, 2009 3:32 am by long-forgotten soul
tự nhiên muốn nghe thử Nickleback =)) rock à ;;)
Chuối
Bài gửi Tue Aug 11, 2009 6:15 am by Chuối
Yup tmd mm có up link down album thứ 6 của Nickelback trên forum mình rồi đấy tmd
Mà tên nhóm là Nickelback chứ ko phải Nickleback nhé :X

Nói đến tên nhóm tự nhiên lại nhớ cái comment về vụ "yêu tiền" của các anh:
"Of course they loves money because they are Nickelback =)) "
Vì Nickelback có nghĩa là "Trả lại 5 cent" (5 cent thường được gọi là Nickel mà :D ), mà anh trai của Mike (thành viên trong nhóm) làm việc tại quán cafe, anh này thường nói "Here's your nickelback" vậy nên nhóm đặt tên là Nickelback :D
Bài gửi  by Sponsored content

Youtube là cái gì 8->

Trang 1 trong tổng số 1 trang